ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ตั้งใจ  (อ่าน 2541 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
ไม่ได้ตั้งใจ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 11:50:27 AM »
.

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ไม่ได้ตั้งใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:26:38 AM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ ที่พยายามหาภาพที่หาชมได้ยากและมีความหมายทางด้านจิตใจของหลายๆท่าน   อิอิ....พวกฝรั่งนี่ มันเจริญ ไปซะทุกอย่างนะครับ..พี่น้อง..เชื่อว่าการที่มันตั้งหน้าตั้งตาทำงานกันแบบ..ไมยอมใครนี่ก็เป็นส่วนหนึ่งที่มันต้องหาอะไรมาอวดเพื่อเรียกความสนใจฝ่ายตรงข้าม..มาเปิดก้น(ตูด)อวดกันแบบนี้..คงมีจุดหมายเดียวเเหละ...อิอิ    แต่ของเรา เนื่องจาก ยังมีสังคมที่ใกล้ชิดกัน ในความละอาย(แต่บางคน ไม่  จริงๆๆๆ...ขอรวยคนเดียว  ไม่ต้องเปิดตูด  อะ)..และวัฒนธรรม ที่ยังเกรงความความอาย อยู่   หรือว่า ..มีคนจนมากกว่าคนรวยเลย พึ่งพากันสะเป็นส่วนใหญ่   อิอิ...ถ้ารวยกันทั้งประเทศคงไม่มาสนใจกันหรอกครับ   เออ..น่าคิดแฮะ...เอ้า เรื่อง เปิดตูดนี้ลามไปถึง..ความรวยจนเชียวหรืจ๊ะ.....จร้าาาาาา...รวยแล้วมัน เทห์ อะ...อิอิ.จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ปล มีอะไรดำๆ..ติดอยู่ อะ...น่าเกลียดแท้..น้องแหม่ม...คนถ่ายเลยไม่กล้าเข้าใกล้   อิอิ....เออ..อาจจะเกรงใจในการถ่ายภาพ  ..โดยเฉพาะที่ญี่ปุ่น อย่าถ่ายสุ่มสี่สุ่มห้านะครับ...เขาเอาเรื่องเลย   อิอิ..ขอเตือนคนที่ชอบถ่ายรูป  อะ   อิอิ
..มันต้อง..อวดกันที่ความสามารถ และรอยยิ้มแบบน้องเเขกนี้...สุดยอด

Members from the Gujarat Police perform a dare-devil show on their motorcycle during Republic Day celebrations at Himmatnagar town, about 69 km (43 miles) east from the western Indian city of Ahmedabad
Picture: REUTERS/Amit Dave
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2014, 06:28:23 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »