ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน  (อ่าน 63486 ครั้ง)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 08:16:27 AM »
ไม่ใช่คราบเลือดที่มาจากน้องนกค่ะท่านอินทะเนียร์น้อย มันเป็นคราบเลือดที่เกิดจากของมีคมเฉือนเข้าไปที่ กาปู๋ ....ค่ะ  :D :D
ทั้งบีบ ทั้งเค้น ก็ไม่รับสารภาพ ต้องตัดสินให้ค่ะ หลังจากบาดเจ็บสาหัสแล้ว ต้องไป รพ.ค่ะ เกิดค่าพลังงานตั้งแต่รถปอเต็กตึ้ง ขามารับ และขาไปส่งถึงรพ. ส่วนรพ.ต้องใช้พลังงานไฟฟ้าเพิ่มอีกค่ะ ต้องเปิดไฟห้องฉุกเฉิน คิดดูว่าใช้ไฟฟ้ามากขนาดไหน ........สม :P :P

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
Re: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 10:27:26 AM »
ว2 ว8 ครับ ท่านน้อง jubu

มาในสไตล์เลือดสาด แบบเขียนเสือให้วัวกลัว (อ๊ะป่าว)
สวย ดุ ห้าว เป้ง
รับรองว่าฝ่ายตรงข้ามหากได้มาอ่านเจอเข้า
เป็นต้องเสียวไปถึงก้านสมองส่วนซีรีเบลลั่ม
โลกร้อนเพิ่มขึ้นทันที 8 เมกะจูลส์

แต่ผมว่านะ ถึงจะเขียนเสือบวกจระเข้แถมท้ายด้วยงูจงอางอีกสองฝูง
ถึงยังไงเค้าคนนั้นคงไม่กลัวหรอก
ก็ตกหลุมรักเข้าไปแล้วอ่ะ จะจงรักภักดีตลอดไป ว่าเข้านั่น

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 10:35:13 AM »
ได้อ่านตอนดุระห่ำกันแล้ว
ผมขอปลอบโยนจิตใจทุกท่านด้วยคลิปหวานแหวว (จะจัดฉากหรือไม่ ช่างเค้าเหอะ)

สาวหวานทำเซอร์ไพรส์ ขอแฟนแต่งงาน

สมาชิกชมรมคนโสด
โดยเฉพาะท่าน Gaojing สุดยอดโรแมนติกตัวพ่อ
ได้ดูคลิปแล้ว รู้สึกว่าดวงตาร้อนเพิ่มกี่องศาเคลวินล่ะ ?
โลกร้อนอีกแล้วววว
ท้ายๆเห็นทั้ิงคู่บอกว่าอยู่กระทรวงสาธารณสุข
ท่าน oraora พอจะคุ้นหน้าบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 11:17:49 AM »
ฮะแอ้มๆๆ อุ้ยช่วงนี้อะไรติดคอหว่า ::)
มันต้องถึงขนาดเลือดตกยางออกเลยหรือครับน้องจุบ คงไม่ถึงขั้นต้องโหดหรอกครับ
ถ้าทุกฝ่ายหันหน้ามาแป๋ะมือกัน ปรองดองกันไว้ครับช่วงนี้ ขันติๆ สันติๆ ;D

ว่าแต่วิธีการของท่านดุลน่าสนใจดีครับ หากหลีกเลี่ยงไม่ได้จริงๆ ถ้าหลังจากใช้วิธีปรองดองแล้วไม่สำเร็จ
ขอบคุณท่านดุลสำหรับคลิปน่าอิจฉาครับ

เอ้าว่าไงน้องจุบวิธีปรองดองเพื่อช่วยลดโลกร้อนน่าสนใจมั๊ยจ๊ะ :P

ปล ลืมใช้สิทธิพาดพิง แต่ไม่ลืมไปใช้สิทธิเลือกผู้ว่าครับ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 04, 2013, 08:49:57 PM »
ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ เช่นกันกับ คลิป น่ารักแบบนี้มาฝาก อิอิ  ...แหม่ชั่งสรรหามาให้ใครบางคน แถวนี้ได้ อินเทรน..หลังวันแห่งความรักดีแท้  อิอิ...เอ๊า  ของ อินทะเนียร์น้อย  มั่ง...เลือกอยู่นาน กลัวจะเป็น คลิป ของ อภิมหาฯ  เข้า  อิอิ(ตัวเร่งเร้า รัญจวนใจ ละ  อิอิ)...จบข่าว :D :D :D :D
ปล..แต่ขอเมาต์ นิด  น้องสาวครับ...เป็นประเพณีของชาติใดครับ ที่ ฝ่ายหญิงขอ ฝ่ายชายอะครับ ..แขก เป่า   อิอิ

Train - Marry Me

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 02:20:07 PM »
  น้องสาวครับ...เป็นประเพณีของชาติใดครับ ที่ ฝ่ายหญิงขอ ฝ่ายชายอะครับ ..แขก เป่า   อิอิ
ได้ยินเค้าเล่ามานะครับ ท่านอินทะเนียร์น้อย
แขกอินเดียน่ะ ผู้หญิงจะมาขอผู้ชายแบบปากเปล่าดุ่ยๆงี้ไม่ได้หรอก
ต้องหอบสินสอดทองหมั้นไปเสนอให้ฝ่ายชายเค้าด้วย
ไม่งั้นไม่ได้แอ้มหรอก จะบอกให้
ท่าน Gaojing ครับ เราไปโอนสัญชาติเป็นอินเีดียกันดีไหมครับ ?
สาวอินเดียก็คมขำไม่ใช่เล่นนา
แถมบางคนมีพุงพลุ้ยเป็นลอนออกมานิดๆหน่อยๆพอให้เราได้จั๊กกะจี้เล่น
อะึึจึ๋ยยยย

ออฟไลน์ ssuebsak

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 03:11:43 PM »
ท่าน Gaojing ครับ เราไปโอนสัญชาติเป็นอินเีดียกันดีไหมครับ ?
แถมบางคนมีพุงพลุ้ยเป็นลอนออกมานิดๆหน่อยๆพอให้เราได้จั๊กกะจี้เล่น
อะึึจึ๋ยยยย

อยากโอนไปบ้างจัง แต่ กลัวไม่มี ใครมาขอ คร้าบ ?

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 10:01:35 PM »
ท่านssuebsakไม่ต้องกล้วว่า..จะหาไม่ได้หรอก ครับ เพราะท่าน อดุลย์ หัวเรือใหญ่ ตามด้วย ท่านGaojing  ...ไม่ผิดหวัง.แน่ๆๆๆๆ  อิอิ    ..เลยมีคลิป หนังแขก น่ารักๆ  มาฝาก..ดูแล้ว..เฮ้อ...อิจฉา จัง  จบข่าว :D :D :D :D
ปล ขนาดนั้นเลยเหรอ  ครับ  ท่าน อดุลย์....ท่าน jubu  ...ว2   

Frieda Pinto's Brutal Love-Making Scenes

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 10:05:23 PM »
ผมยังไม่อยากโอนสัญชาติหรอกครับท่านดุล จะรอกินก๋วยเตี๋ยวแม่ค้าแถวนี้ก่อนครับ :P
คงต้องให้ท่านอาจารย์สืบไปกับท่านดุลก่อน ถ้าได้ของดีจริงแล้วผมจะตามไป

เอ แต่ว่าอย่าลืมชวนท่านอินไปด้วยอีกคนนะคราบบบบ ;D

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:30:28 AM »
แหมคลิปท่านอิน ได้ฟิวดีจริงๆ :D

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 10:30:20 PM »
ขอบคุณ ท่านGaojingที่ชม...เรียกว่า ต้องส่งเสริม หัวข้อกันหน่อยครับ  พี่น้อง  ยิ่งท่านเว็บมาสเตอร์ ว่าจะพาท่านผู้ทรงเกียรติ์ โกอินเตอร์ ละก้อ ต้องโหมโรงกันหน่อย ..ว้าว  .น้องแขกก้อ สวยไปอีกแนว นะครับ ..ว่ากันว่า ...หลายคนไปแล้ว หลงเสน่ห์น้องแขกกันแบบลืมน้องหมวยแถวบ้านเราเลยก้อมี   เฮ้อ  ขอสนับสนุน ทุกคู่เพื่อลดโลกร้อน คร้าบบบบ จบข่าว :D :D :D
ปล แหม่ ว่าจะปล่อย น้องยุ่นอีกสักคลิป(จากกระทู้ อภิมหฯ) เดี๋ยว ท่านเจ้าของกระทู้จะหาว่า เร่งเร้า  อิอิ   

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 12:39:01 AM »
ไม่หรอกท่านอิน จัดมาโลดเด๋วผมขอแอบดูแบบเงียบๆไม่บอกใคร :D

ออฟไลน์ jubu

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 10:14:04 AM »
ขอเป็นเวอร์ชั่นยอดมนุษย์ อุลตร้าแมนกับเอเลี่ยน นะคะ ;D ;D

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 11:50:07 AM »
ใจเย็นๆนะจ๊ะ...ทั้งสอง ท่าน กำลังหาอยู่...ส่วนมากมักจะเจอ แต่ แบบ...แรมโบ้..อิอิ ..(คนหาเจอเปิดดูแล้ว  ยังมือไม้สั่นไปหมด  ..บู๊อะไรกันขนาดนั้น ไม่เคยพบเคย เห็น   อิอิ)(ไม่ทราบว่า ลด หรือ เพิ่มให้โลกร้อน  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 04:08:54 PM »
อะึึจึ๋ยยยย

อยากโอนไปบ้างจัง แต่ กลัวไม่มี ใครมาขอ คร้าบ ?
เอ ผมยังจำภาพถ่ายลูกเสือวัยกระเตาะน่าตาน่ารักน่าชังอยู่ได้นา (หายไปกับเว็บบอร์ดเดิมแล้ว)
หากว่าหน้าตาแบบนั้นไม่มีใครมาขอน่ะ
ผมยินดีให้เหยียบตาปลาฟรีๆสองทีเลย เอ้า