ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน สอบถาม จะป้องกันความร้อน จากแกนเพลา ทำไงได้บ้างครับ  (อ่าน 2975 ครั้ง)

ออฟไลน์ rose888

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
พอดี จะป้องกัน อณหภูมิ จากฝั่งหนึ่ง ที่เป็นใบพัด
กับ อีกฝั่งที่เป็นมอเตอร์  ทำไงดีครับ

ใครมี ไอเดีย บ้างครับ..

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
สวัสดีครับ ท่าน rose888
เป็นคำถามที่ยากมากครับ คือยังไม่เข้าใจคถามครับ  อิอิ.....ความร้อนของเพลามันร้อนขนาดไหน...ใบพัดที่ว่านั้นเป็นของมอเตอร์เองหรือ โหลดครับ ...เขียนเป็นรูปมาให้ชมหน่อยมองไม่ออกว่าปัญหาที่ถามคืออะไรครับ  ...ไม่ตรงเกรงใจ เหงามือมานานเเหละเรื่อง  มอเตอร์ นี่   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D