ผู้เขียน หัวข้อ: Process Engineer  (อ่าน 12538 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wa

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 1
Process Engineer
« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2016, 12:40:09 PM »
ประกาศรับสมัครงาน

วิศวกรการผลิต (Process Engineer)

1 ตำแหน่ง ชายหรือหญิง อายุ 18-30 ปี
วุฒิ ป.ตรี วิศวกรรม หรือ ปวส. สายช่าง
ไฟฟ้า, อิเล็กทรอนิกส์, แมคคาโทนิกส์, เครื่องกล ฯลฯ
ไม่เน้นประสบการณ์

บ.ไทย ชินเอ เซโกะ จก.
บริษัทญี่ปุ่น ผลิตขดลวดสนามแม่เหล็กขนาดเล็ก และ ประกอบแผงวงจรขนาดเล็ก
เพื่อเป็นชิ้นส่วนอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ เช่นกล้องถ่ายรูป, เครื่องเล่นดีวีดีรถยนต์ ฯลฯ

ตั้งอยู่ในสวนอุตสาหกรรมอินทรา สายเอเชีย กม.98
เลขที่ 57 ม.3 ต.น้ำตาล อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี 16110

เข้าสวนอุตฯ ผ่านบ.ไทยชิบาอุระ เลี้ยวขวาสี่แยก โรงงานอยู่ขวามือ ด้านหน้ามีตู้เอทีเอ็มธนชาตสีส้ม

Tel 036-812-896, 036-812-898

wasan@thaishineiseiko.com
http://www.shineiseiko.co.jp

ประกาศ ณ วันที่ 10 มิถุนายน 2559

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: Process Engineer
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2016, 08:36:41 AM »
สวัสดีครับ ท่านWA
ท่านหายไปนานครับ มาออกรอบครั้งนี้ ..น่าชื่นใจครับ   มีงานดีๆมาฝากพวกเรา อีกแล้วครับ  พี่น้อง.....ท่านที่กำลังมองหา แหล่งพลังงานใหม่ หรือ เพิ่งจบ ..มุ่งตรงไป ยังท่านWA ตาม ..เบอร์โทรและลายแทง ขุมสมบัติที่ท่านให้มา  ..ด่วนจร้าาาาาาา   ช้าอาจหมดโอกาส  รวยๆๆๆๆๆๆ...ทำที่นี่แล้วรวยๆๆๆๆๆๆ......ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆถ้วนหน้าจร้าาาา    จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล ไปเจอท่านแล้ว ...เก็บภาพ น่ารักๆ   มาฝาก ท่านสมาชิกด้วย นะจ๊ะ   อิอิ

ออฟไลน์ Wa

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2016, 12:32:02 PM »
งานหลวง งานราษฎร์ อีรุงตุนัง เลยไม่ค่อยมีเวลาครับ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2016, 01:21:17 PM »
ขอให้กำลังใจ ท่านWAนะครับ....คนมากด้วยฝีมือ ..ต้องยั่งงี้แหละครับ..ขอให้รวยๆๆๆๆๆนะครับ
 มีไปสมัครกันเยอะเป่าครับ....เต็มหรือยังครับ ...ท่านใดที่ไปสมัครมาแล้ว....เก็บภาพประทับใจมา อวดคนที่ยังลังเลหน่อยนะครับ  อิอิ     จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tasaki

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 06:41:30 PM »
โรงงานอยู่แถวไหนครับ แล้วทำงานวันละกี่ชั่วโมงครับ