ผู้เขียน หัวข้อ: เส้นทางเลี่ยงม๊อบ  (อ่าน 14317 ครั้ง)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เส้นทางเลี่ยงม๊อบ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 12:20:46 PM »
อย่างที่ท่านadulmr ว่ามานั้น ย่อมสามารถทำได้อยู่แล้วค่ะ แต่เมียหลวงยุคไอที 3G โซเชี่ยว ไม่ได้นั่งพับเพียบเรียบร้อย ห้อยมาลัยอย่างแต่ก่อนแล้วนะคะ  บางทีเอาไปติดฝ่ายหญิงบ้างก็ดี  ??? ??? :D :D
  อย่าลืมนะคะ กล้องวงจรปิด ยังมีตัวbank หลอกเอาไว้ บางที่ติด 2 เซฟเวอร์ โชว์ให้เห็นไว้ 1 เซฟเวอร์ ส่วนอีกเซฟเวอร์ ซ่อนเอาไว้เป็นความลับเฉพาะ ......

มาต่อเรื่อง จออูบอ jubuเอาภาพโพสต์ท่า สำหรับฝึกซ้อมเอาไว้เมื่อต้องไปจุ๊บเข้ากล้อง และมีทริคเล็กน้อยสำหรับคู่บ่าวสาว  ทำให้เมื่อถ่ายออกมาแล้วดูโรแม้นส์.....น่าอิจฉาสุด  :-*
1.อย่าทำปากจู๋ออกมาเด็กขาด (ยกเว้นปากจู๋มาแต่กำเนิดอนุโลมให้)
2.ฝ่ายหญิงทำหน้าตรงๆ ฝ่ายชายเอียงหน้าเล็กน้อย อย่ายื่นหน้าตรงๆเข้าหากัน
3.ฝ่ายหญิงหลับตาพริ้ม ห้ามหลับตาปี๋เด็ดขาด
4.ให้ฝ่ายชาย โน้มตัวไปหาฝ่ายหญิง เท่านั้น 
5.ค้างไว้อย่างนั้น 54321 เรียบร้อย (ตรงนี้เป็นหน้าที่ของเหล่าตากล้อง ยายกล้อง)
รับรองได้ว่า ถ้าโพสต์ท่าอย่างนี้แล้ว ต่อให้ซูมเข้าไปใกล้ หรือจะถ่ายยิงมุมไกลๆ ก็จะได้ภาพออกมาสวย หวาน ....เชื่อหมอดิ

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 10:17:14 PM »
สวัสดีครับทุกท่าน..
หายไปเสียนาน..เข้ามาอีกทีมีท่านผู้ใหญ่พาดพิง จากเส้นทางเลี่ยงม๊อบไหงกลายเป็นappเลี่ยงเมียซ่ะงั้น...
สถานะผมยังโอเคอยู่ครับท่านadulmr...แต่ที่แน่ๆทางเบี่ยงอย่าเสี่ยงเดินดีกว่าครับ...เท่านี้ผมก็หัวปลักหัวปลำแล้วครับ

ปล.อยู่ได้เพราะกล้วยน้ำหว้าหมักและกระชายดำดองเฮนเนสซี่และน้ำผึ้งบำรุงร่างกายเยี่ยมไปเลย..
 :) :) :) ;D

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 12:55:30 AM »
อ้าว  เลี่ยงม๊อบ เลี่ยงเม... อยู่ดีๆ กลายเป็น จอ อู บอ ไปแล้ว

โอเค แต่ ไม่มีโอกาส แล้ว ทำไงดี จะได้ โพสต์ท่า กะ เค้า บ้าง

( ตาลุกเป็นไฟ แล้ว . . . . )

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 08:02:40 AM »
เอาใจช่วยครับ ท่านssuebsak...เปิดกระทู้ใหม่ ..ให้แย้วววววว    อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D