ผู้เขียน หัวข้อ: ก็มันใช้แทนกันได้อ่ะ  (อ่าน 6066 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
ก็มันใช้แทนกันได้อ่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 10:39:48 AM »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: ก็มันใช้แทนกันได้อ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 06:59:03 PM »
โตขึ้น เรียน วิศวฯนะน้อง..สุดยอด  จบข่าว :D :D :D :D :D :D

ฮาๆสุดๆหยุดไม่อยู่

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 07:13:15 AM »
จริงครับ ท่าน อดุลย์ ..บางอย่าง มันเเทนกันได้    อิอิ  จบข่าว :D :D :D :D :D
Epic Win Compilation 2012 - Part 5 - HD

Trust me, i'm an engineer !

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 06:18:16 AM »
ม้านั่่งหลังกบ นี่มันนิ่มจริงๆนะครับ พี่น้อง  อิอิ..
เออ  .เดี๋ยวเหอะ  อย่าลงมาละกัน ..ขาดสองท่อน  อิอิ    จบข่าว  :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 06:12:29 AM »
ไปหากระเป๋า..ไดโนโสก..กันดีกว่าครับ..พี่กบ   ...อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 01:03:47 PM »
เทห์กันไปอีก แบบ ..น่าจะนำมาใช้กับ ..กับผู้ชุมชุม นะครับ  อิอิ..
ช่วงนี้ อุตุเตือน ฝนตกชุก ...ไม่เลวครับ  ท่านสุภาพบุรุษ   อิิิอิ
แต่ เอ..มือปราบปืนโหด ของ เรา ไม่โหด เฉพาะ ปืน...ดันพก ลูกระเบิด มาด้วย  ว้าว..อะไรจะปานนั้  .อิอิ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2013, 05:31:10 PM »
เจ้ใจร้าย...มันใช้แทนไม้พายไม่ได้  เจ้ๆๆๆๆๆๆ.....กลุ้ม    จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล เจ้ ยุ่นแก่พา น้องมาของแกมา ว่ายน้ำ  แต่ ตัวเจ้า..ทำตัวน่าเกลียดไปหน่อย   อิอิ

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 09:52:07 AM »
ใช้แรงงานสัตว์ค่ะ  >:( >:(

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 01:25:04 PM »
สวัสดี วันแม่แห่งชาติ ครับ ท่านorawan
จริงด้วยครับ เจ้ แกตัวอย่างกะ ปลาวาฬ เกยตื้น...สงสารน้องหมา จัง ปั่นซะ ตาเหลือก เลย..เฮ้อ...ขึ้นบกได้ ให้ เจ้ ปลาวาฬ อุ้มซะให้เข็ด นะน้องหมา ฝากด้วย  อิอิ
..มีความหวังที่จะได้ลิ้มรสเมนูจากเกาหลี แล้วครับ   พี่น้อง  เเดจังกึม ของสำนักฯเรา ..ออกรอบ แล้วววววววว(หลังจาก มีบางสิ่งบางอย่างทำให้ ข้อมูล ผิดพลาด เกิด อินเตอรับ   อิอิ..และก็ ดีบัค ก็ออกมาขอโทษ แย้ววววว   ...ว้าว)
...ขอให้สดใสในวันแม่แห่งชาติ นะครับ ท่านorawan(มีภาพประทับใจในวันแม่นำมาลงให้ชื่นใจใจกัน ได้นะครับ  )      จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
ปล แม่ รอหนูด้วย....หนูกล้ว ยัย เจ้ใจร้าย  ฮือๆๆๆๆๆ(แม่จะไป แหบ จxx  อียัย เจ้.ใจร้ายกับน้องหมา นั่น ...อิอิ)