ผู้เขียน หัวข้อ: มีกิ๊กกันดีไหมหนอ !  (อ่าน 15350 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: มีกิ๊กกันดีไหมหนอ !
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 07:52:38 AM »
..เราเคยเเต่ได้ยินคำว่า คีย์แมน...มายุคนี้ เราได้ เปลี่ยนไป เป็น กิ๊กแมน แล้วครับ สุดยอด  ...ยั่งงัยเวลาใช้ หรือ เรียก โปรด ปรึกษา ท่านssuebsakอาจารย์ใหญ่ของเรา ก่อนใช้งานนะจ๊ะ   อิอิ..เดี๋ยวตีความกันผิด.....สุดระทึก  อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล อัดหนัง ได้เป็นเรื่องๆ  เลยนะครับ สุดเทห์
....

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 01:54:39 PM »
เอาเข้าออกบ่อยๆ จะทำให้หลวมและข้อมูลอาจจะเสียได้ ควรแบคอัพไว้ที่ปลอดภัยอีก 1แหล่ง  :P

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 03:09:08 PM »
ผมมี แบล็คอัพ อยู่ สามแหล่งครับ แยกกัน

มี ควาย(Buffalo) 1 ตัว 300
ตู้เย็น(Toshiba) 500 คิว 1 อัน
และ พาสสปอร์ต อีก 1 เล่ม 1 เท 
เหลือๆ เลยครับ

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 06:13:06 PM »
สุดยอดครับท่านสืบมาเป็นพวงเชียว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 07:47:57 AM »
ระวัง หยิบ พวงผิดนะครับ..พี่น้อง .อัพโหลด ข้อมูลช้า  ...อิอิ   (พวงไหน ...พวงสีชมพู 2  ดิส  1  สแกนเนอร์เฮด     ..อ๋อเหรอ) จบข่าว ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

HDD HEAD instead galvo

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 07:25:43 AM »
ดูคลิป หัวอ่าน ฮาร์ดดิส  แล้ว  ...อย่าเลียนนะครับ   พี่น้อง(อะไรกัน  แค่นี้ เอง  เหรอ   อิอิ)
มาดู น้องหมวย อีกเเย้วววว....จิกกันกลางแยกเลย..ไม่แนใจว่า..แย่งพ่อตัวแสบ(ผัว)กันหรือ เปล่า...เฮ้อ    ...มาที่นี่ ..เข้าวัด ฟังพระเทศน์ อาจหลุนพ้นนะน้องหมวย   อิอิ    (อะไรหลุด...กี่เพ้าหลุด  จร้าาา  อิอิ)   
....ยังดีที่มี คนใจกล้า มาห้าม....สุดยอด(คนเรา หาก มันได้ทะเละกันแล้ว จะถอย จะเสียฟอร์ม  ดังนั้น มันจะสู้กันจน ถึงที่สุด..หากท่านเจอ ควรห้ามหรือเรียกคนมาห้ามครับ คิดซะว่า ทำบุญ ...ไม่งั้น อาจเห็นภาพที่ เศร้าใจไปตลอดชีวิต ยกเว้น มันมี อาวุธ .ตัวใครตัวมัน    .อิอิ)
.มีเรื่องเล่า ขำๆๆ (แต่เกือบขำไม่ออก เหมือนกัน  อิอิ)   ครั้งหนึ่ง ตอนเป็น วัยเลยรุ่น(สิบกว่าปีก่อนนั้น  อิอิ)..ไปกินข้าว ที่ ร้านฟูดเเลนด์ น่าจะอยู่ตรงพัทยากลาง ...ที่ร้านนี้เขาจะมีอาหารตามสั่ง...ขณะนั่งกิน ก็เห็น ฝรั่ง...โต๊ะถัดไป ใช้มือตบ ผู้หญิงไทย ที่มาด้วย..ต่อหน้า คนไทยและฝรั่งจำนวนมาก อย่างไม่เกรงกลัว เจ้าของประเทศ(ตอนนั้พาเพื่อนร่วมงานเป็นแขกอินเดียไปกินครับ)  เมื่อเห็นเช่นนั้น ความคิดเข้าโหมดออโต้ แบบมารยาทไม่เคร่ง ..ตะโกนออกไว่า..stop...ฝรั่งคนนนั้น มันหยุด ทันทีเหมือนกันแฮะ ครับ  แล้วก้มหน้า ....จากนั้นมันก็ลุกเดินหนีไปจากร้านคนเดียว...เพื่อนที่มาด้วย ..บอกว่า อาหารที่นี่ อร่อยและตื่นเต้น มากๆๆๆๆด้วย  (คนเดียวเหอะ อิอิ)(จึงเดินไปถามน้องหญิงจึงรู้ว่า ไอ้นี่มัน หึง..แต่มันบอกว่า..ผู้หญิงเป็น ขโมย...มันจะพูดออกมาว่าผู้หญิงผิด  ..ดูแล้วน่าจะ มาเฟียรัสเซีย..ไม่งั้นคงไม่กล้าทำ  หน้ามันก้อเหมือนๆ ..ปูติน   อิอิ)  จบข่าว :D :D :D :D

Bad day at the office Two POLICE WOMEN fight in the street

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2013, 07:32:24 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 07:01:30 PM »
ระวังเหอะ..ปีนี้ฝนตกชุก...จะเข้าพรรษาแล้วด้วย  .....ดูแลตัวเองด้วยเด้อ   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

Chinese wife caught her husband cheating with... ((Must watch))
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2013, 07:31:04 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 07:56:53 AM »
เเหม่...เล่นมานอน..อัดกันบนเตียงเดียวกันเลย...ทีหลัง ..ยัดไอ้นี่ลงในโถส้วมแบบนี้...ให้เมียออกนอกบ้าน ค่อยดึงมัน  ออกมา  อิอิ  จบข่าว :D :D :D
ปล ว้าว พลังแห่งการหึงหวงนี่มัน รุนแรงจริง เนอ๊ะ...จะมาตบ เมียตัวจริงด้วย..คนถ่ายน่าจะ ถีบโชว์ หน่อยก็ดี  อิอิ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 12, 2013, 08:25:15 AM »
เย๊ย...อิจฉา   ท่านอาวุโส จัง....มีบุญบารมี มาก อะไรๆๆ   มันก็มาเองนะครับ  พี่น้อง(กล้วยน้ำว้า มาด้วยนะจ๊ะ  อิอิ)  จบข่าว ;D ;D ;D ;D
ปล ภาพ จาก นสพ เดลินิวส์

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 08:48:41 AM »
หลายท่านคงปลื้มกับภาพนี้ เพราะเป็นเครื่องยืนยันว่า....แก่ขนาดไหนถ้ามีของดี  ย่อมีคนเห็นคุณค่าเสมอ   เค้าว่ากันหากเมื่อเลยหลัก หก  แล้ว   อย่าหยุดนิ่ง เพราะ ชีวิตจะหยุดนิ่งไปด้วยครับ   ของที่เคยใช้จะเสื่อมสภาพลงทันที เช่น สมองหากไม่ใช้บ่อยๆอาจเสือม ลืมหน้าลืมหลัง  แต่สมองจะยังไม่ลืมอยู่อย่าง ไปจนสมองถูกทำลาย คือ คุณเหี่ยว  เฮ้อ  กลุ้ม   จบข่าว  จบข่าว :D :D :D
ปล น้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้า  อยู่หนใด   อิอิ  แต่ไม่ต้องออกอาการพ่นไฟแบบนี้นะครับ  ขอรอง   อิอิ
The largest walking robot, measuring a massive 15.72 m in length, 12.33 m in width, 8.20 m in height, is this dragon robot created by company Zollner Elektronik AG in Germany. And he breathes fire !
Picture: PA