ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว  (อ่าน 3896 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
รายงานตัว
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 07:57:09 PM »
สิ้นสุดการถือศีลอดแล้ว
เมื่อวานมีเทศกาลเฉลิมฉลองกับพิธีทางศาสนา
ผมกลับมาฉลองเทศกาลรวมญาติกันที่จังหวัดยะลา
ลูกๆหลานๆเฮฮาเจี๊ยวจ๊าวกันตามประสา
เบื้องต้นก็ขอรายงานตัวเฉยๆ
ด้วยว่ายังมึนกับข่าวน้องเจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ ประกาศข่าวร้าย
อิ อิ

ประเดี๋ยวว่าจะแวะไปดูท่านน้อง jubu มาทำอะไรกับกระทู้หอยมีขน
เห็นอยู่แว้บๆ

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
Re: รายงานตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 08:36:42 AM »
น้องเจนี่ เขาเจอแรงเงินมั้งครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2013, 08:38:25 AM โดย yommatood »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 01:33:08 PM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์
ท่านไม่อยู่..สำนักฯเงียบกันไปถนัดครับ...  อิอิ   ...เป็นปลื้มในความอบอุ่นกับครอบของท่านจริงๆครับ   ..ขออนุโมทนาบุญ กับ ท่านและพี่น้อง ชาวมุสลิม ทุกท่าน ด้วยครับ ..สาธุ   .สุดยอด
..ขอต้อนรับท่านอย่างอบอุ่น   สู่ สำนักฯไทยเอ็นฯโซ จร้าาาาาา   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล หลาย ท่านที่ปลีกวิเวก.แล้วเสร็จ  ..ว5  จร้าาาาา  อิอิ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 01:43:41 PM »
สวัสดีครับ ท่านyommatood
แหม่ ..เรื่อง พรรนี้ มันมีอิทธิพล ต่อ การดำรงค์ ชีพ จริงๆนะครับ..
.ฟาดเรียบ..ว้าว..ระวัง เอดส์ รับประทาน นะจ๊ะ....อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D
ปล  มันเป็น ตย ที่ดีหรือไม่ ต่อสังคมไทย...โปรด พิจาณา ..(ผัวเดียว..เมียเดียว..สัคมอบอุ่น  ว้าว)(วางสเป็คให้ดี จร้าาาา  อิอิ)

ดำรง วงศ์ทอง OK โปรดพิจารณา