ผู้เขียน หัวข้อ: มาเชิญท่านจอมยุทธ์ไปงานแต่ง....ท่านคอนสแตนติน  (อ่าน 10530 ครั้ง)

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
สวัสดีค่ะ ทุกท่าน วันนี้ขอเป็นสื่อ นำข่าวมงคลท่านคอนมาแจ้งค่ะ (รบแจ้งจากท่านคอนอีกทีค่ะ)
พอดีภาพมันอยู่ในไล์อ่ะค่ะ เดียวเอาภาพ wedding ของทั้ง 2 ท่านมาลงให้ชมล่วงหน้านค่ะ

;D ;D ;D ;D

คิดว่าเราจะไปกันอ่ะเปล่าท่านเจ้าสำนักท่านอินทะเนียร์น้อยค่ะ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: มาเชิญท่านจอมยุทธ์ไปงานแต่ง....ท่านคอนสแตนติน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:52:20 AM »
สวัสดีึครับ ท่านorawan
โอ้าวๆๆๆๆๆ...เเม่จ้าว....ช่างเป็นข่าวดีเเห่งปีใหม่นี้จริง ยิ่งเป็นเดือนเเห่งความรักด้วย ว้าว  สุดยอด  ...แหม่อยากทราบรายละเอียดที่มากขื้นแล้วสิครับท่าน orawan  มีข้อมูลอะไรที่มากกว่านี้ ขอเชิญได้เลยครับ  จะรอฟังและชม  ระทึก..จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:54:29 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

Re: มาเชิญท่านจอมยุทธ์ไปงานแต่ง....ท่านคอนสแตนติน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 02:34:15 PM »
เอ้าภาพเจ้าบ่าวกะเจ้าสาวมาให้ดูค่ะ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 02:36:06 PM »
ท่านอิน เดียวให้ท่านคอนมาแจ้งวันเวลา เรายังไม่ทราบเช่นกันว่าวันไหน เพราะท่านคอนทำงานอยู่ ตปท. ค่ะ

แต่เห็นเจ้าสาวแย้ว ในภาพ ที่ชัด สวยอ่ะ เหมาะสมกะท่านคอนสแตนตินแหางไทยเอ็น โคตร อ่ะค่ะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 02:38:21 PM โดย oraora »

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 02:39:27 PM »
แค่นี้ดีกว่า รับหน้านี้มาแจ้งข่าวดี อิอิ เดียวเอาลงเยอะจะโดนท่านคอนว่าเอาค่ะ ท่านอิน
เราเตรียมล้างท้องไปงานเขาดีกว่า 555555 เผื่อท่านอดุลย์จะขึ้นมาแสดงความยินดีด้วยค่ะ อิอิ

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:09:07 PM »
ได้เห็นภาพบางส่วน จากหน้า เฟส ครับ แต่ไม่ทราบกำหนดวัน  ไม่แน่ใจว่า ผมจะอยู่กทม ป่าว  ขึ้น ล่อง บ่อยไปหน่อย ช่วงนี้  เพิ่งกลับ จาก เชียงใหม่ จะลงไป ตราดต่ออีกครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 06:35:04 AM »
สวัสดีครับ ท่าน orawan  ท่าน อาจารย์ ssuebsak และท่าน สมาชิกผู้มีเกียตร์ ทุกท่าน
ก่อนอื่น ก็ขอแสดงความยินกับ ท่าน constantine จอมยุทธ์ รูปงามของสำนักฯ ผู้ที่ไปสร้างผลงานสรรค์ผลงานมาแล้ว ทั้งในประเทศและต่างประเทศ อย่างโชกโชนและน่าชื่นใจใน วิชาชีพ วิศวกร ... มาวันนี้ ปีนี้ พศ นี้ จอมยุทธ์ หนุ่มรูปงาม จะขอประกาศ อย่างเป็นทางการที่จะสร้างสรรค์ สังคมไทย เคียงคู่น้องหญิงเจ้าสาวที่แสนสวยน่ารักเป็นคู่ชีวิตที่ร่วมเดินทางคู่กันไปในอนาคต อันสดใสและสวยงาม 
....ขอให้รักกันนานๆ รักกันจนแก่เฒ่า...
....คิดถึงและจดจำวันเก่าๆ สิ่งดีๆที่มีให้กัน
....ให้อภัยกันและกัน
.....สุดท้าย ขอให้ความสุขอยู่คู่กับคุณทั้งคู่ตลอดไป

รอคำแถลงจากเจ้าบ่าวว่า วันเวลา และสถานที่..เพื่อจัดแถวท่านจอมยุท์ของสำนักฯ หากจะไปร่วมแสดงความยินดีกับ ท่านทั้งสอง
...ในโอกาสนี้ ขอเชิญชวน ทุกท่าน  ร่วมกัน ..อวยพรให้คู่บ่าวสาวเพื่อเป็นศิริมงคลและกำลังใจ ด้วยจร้าาาา..ขอขอบคุณครับ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

<a href="https://www.youtube.com/v/FJUm3sdKQaA" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/FJUm3sdKQaA</a>

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 08:42:24 AM »
โอ้วววววววววซ์
นับเป็นข่าวดีจริง ๆ แบบที่ท่านอินทะเนียร์น้อยบอกมาครับ
เสียดายที่ผมอยู่ไกลไปหน่อย
ไม่งั้นจะแวะมาดูใจท่าน constantine เพื่อนร่วมอุดมการณ์ด้วยคน

และดีใจกับเจ้าสาวแสนสวย
ที่กระชากใจกระหน่ำทรวงหนุ่มเจ้าคารมของเราให้มาหมอบราบคาบแก้วคุกเข่าศิโรราบลงตรงหน้า
แน่นอนว่า
ในกาลข้างหน้าอันใกล้นี้
เจ้าบ่าวก็ย่อมต้องอยู่ในโอวาทของเจ้าสาวแสนดีคนนี้

ไชโย้..........

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:26:27 PM »
ท่านอิน เหมือนท่านคอนจะจัดงานไปแล้วค่ะ จัดแบบสงบ...(เรียบๆ)
แต่คิดว่ายังไม่ครบนะค่ะ ขาดเลี้ยงสมาชิกในไทยเอ็นอ่ะค่ะ (ท่านอินฯเห็นด้วยเปล่า) อิอิอิ

เอารูปมาให้ดูเพิ่ม ให้เข้าบรรยายกาศเดือนแห่งความลับ (รัก) 5555

เริ่มจากภาพนี้ ค่ะ เราว่า เหมือน คุณหนู กะคนขับรถค่ะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:27:38 PM »
พอดี ท่านคอนส่งมาให้ดูทางไลน์ อีกภาพ ดาราเกาหลี กะ น้องหมวย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:30:37 PM »
น่าจะอบอวนไปด้วยบรรยายกาศความรักกกก นะค่ะท่านอินทะเนียร์น้อย
เพิ่มกลิ่นอายให้เวปไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ อิอิ

รอท่านคอน มาอรรถาธิบาย...ให้ฟังอ่ะนะ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ปิดท้ายด้วยภาพนี้ ท่านส่งมาให้ดู เลยส่งต่อ ว่าเจ้าบ่าวท่านทุมเทในหน้าที่การงานสุดยอดดดดด

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 02:33:50 PM »
จบการรายงานและแจ้งข่าวค่ะ

ขออวยพรให้เจ้าบ่าว(ท่านคอน) และเจ้าสาว มีความสุขในการร่วมใช้ชีวิตรวมกัน
ดังที่ท่านอินฯ อวยพรให้ก่อนหน้านี้
และท่านคอนก็อย่าลืมว่า หญิง เป็นเพศที่อ่อนแอ ต้องดูแลอย่างดี นะค่ะ
อย่างที่่ท่านอดุลย์ บอก ดูแลเขาให้ดี

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 09:01:48 AM »
ขอขอบคุณท่าน orawan ที่นำข่าว ดีๆมาให้ทราบ เป็นปลื้ม กับ ท่าน คอนฯ จริงครับ.. ชมภาพชุดหลัง เหมือนภาพนิ่งจากละครดังทาง ทีวี เลย เพราะ ทั้งเจ้าสาวและเจ้าบ่าว สวบหล่อเหมือน ดาราจริงๆๆ  ..อย่างที่ท่าน orawanว่ามา พระเอกปลอมตัวเป็นคนขับรถ ในบ้านนางเอก โดยที่นางเอกไม่ทราบเลยว่า พระเอกนั้น คือ วิศวกร ผู้สร้างสรรค์ตัวจริง...มาเฉลยก้ออีตอนภาพ สุดท้าย ที่พระเอกในชุดทำงานตัวจริง..ว้าว...นี่แหละคือพระเอกตัวจริง...สุดยอด
 อินทะเนียร์น้อย...ขอมอบเพลงเพราะๆที่มีความหมายว่า..นางเอกของเราจะสบายใจไปตลอด..และก็จะเพิ่มความรักพระเอกของเราไปเป็น เท่าทวีคูณ เหมือนกับเส้นกราฟของสมการ เอ็กยกกำลังสอง(x*X=X sq อิอิ)  ..ว้าว..เพลงบ่มีเซ็ง(ไม่เคยเบื่อ)....    จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ขอสนับสนุน ทุกท่านที่สร้างสรรค์สังคมนี้ครับ  ..ท่านใดมีงานแต่ง(ครั้งเเรก)ก็เชิญเเจ้งข่าว มายังที่สำนักฯ เราได้เลยจร้าาาาา....ด้วยความยินดีนะจ๊ะ
<a href="https://www.youtube.com/v/MRGK4DDg1lE" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/MRGK4DDg1lE</a>

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 03:47:59 PM »
ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขสุดยอดนะคะ  ;D ขอให้มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง โย่ว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 07:44:29 AM »
สวัสดีครับ ท่านjubu
ดีใจที่ได้ฟังคำอวยพรและกำลังใจ แด่คู่บ่าวสาว จาก ท่านวิศวกรปลอดภัยของเราที่ท่านมาในแนว เพื่อชาติอย่าง เห็นภาพชัดเจน อันเป็น ภาระกิจ ที่ เจ้าบ่าวต้องปฏิบัติ อย่างน่าชื่นชม ..ขอให้กำลังใจและ สนับสนุนในภาระกิจเพื่อชาติอันยิ่งใหญ่นี้ด้วยความจริงใจครับ    สุดยอด
สุดท้ายนี้ ขอมอบเพลงเพราะๆ เพื่อ เป็นกำลังใจในภาระกิจนี้ นะครับ .   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

<a href="https://www.youtube.com/v/xQal-HUo66M" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/xQal-HUo66M</a>