ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งมาก...ทำไงดี  (อ่าน 111384 ครั้ง)

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
Re: เซ็งมาก...ทำไงดี
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:02:34 AM »
 ;D ;D ;D

วันแรกก็เมา...กิมจิ...แย้วค่ะ

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:09:01 AM »
หลังจากอิ่มอาหาร และหลังการประชุม(วิชาการ)
ก็จะพาท่านๆๆ ไปเยี่ยมชมพระราชวังที่นั้น

พี่ๆๆในทีมบ่น สู่วัดพระแก้วเรามะได้ สร้างขึ้นใหม่ ไม่ใช่ของจริง บราๆๆๆๆๆ......บ่นซะ...

ก็สวยแบบเกาหลีนะค่ะ ศิลปไม่ละเอียดเท่าไร แต่ก็สวยแบบเกาหลีนะ

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:10:43 AM »
.............บรรยายภายในวังนะค่ะ..................
.............ดุไม่หรู่หร่าเท่าไรค่ะ เรียบๆๆง่ายๆๆ....

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:17:26 AM »
ต่อมาไปชมแหล่งเก็บของโปราณของที่นั้นกันค่ะ ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2013, 11:20:22 AM โดย oraora »

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 11:20:56 AM »
ติดตามตอนต่อไปค่ะ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 09:45:40 AM »
อิจฉา ท่านorawan จัง...ได้ ไปเที่ยว หลายๆที ว้าว..สวยๆๆๆๆๆๆ   
.....หนาวมั๊ยครับ ที่นั่นตอนไป...เด็กดื้อเกาหลีเหนือ หมดฤทธิ..แล้วกระมัง...อิอิ
.จะรอชม ภาพชุดต่อไปครับ อย่าลืม ภาพ คณะหรือ คนถ่ายด้วยนะจร้าาาาา  ..ใครบางคนอยากชมด้วย   อิอิ    จบข่าว  ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล วัง สร้างใหม่ เพื่อ อะไรครับ หรือ เพื่อ จำลองของจริง  เหมือน..เมืองโบราณ ..ไปจำลองวัดพระเเก้ว..เลยไม่อยากเข้าไปดูเลย...อิอิ

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 01:15:47 PM »
สวัสดีครับ.  ดูแลสุขภาพด้วยครับเป็นห่วงเวลานอนห่มผ้าเยอะๆ :P

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 07:21:52 AM »
อะเเฮ่ม....!     จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:57:49 AM »
จึ๋ย!!!

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 07:34:30 AM »
เย๊ย......จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 08:42:18 AM »
 สวัสดีค่ะทุกท่านตอนแรกตั้งใจจะมานำเสนอเมนูอาหารก็มาเจอ เราคิดว่า

อ้างจาก: constantine link=topic=172.m
sg2858#msg2858 date=1373177747

สวัสดีครับ.  ดูแลสุขภาพด้วยครับเป็นห่วงเวลานอนห่มผ้าเยอะๆ :P
[/quote

อะเเฮ่ม....!     จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

จึ๋ย!!!

เย๊ย......จบข่าว :D :D :D :D :D

ข้อความท่านคอน คิดว่าคงเป็นการแซวใช่เปล่าค่ะ
เดียวท่านสมาชิกจะเข้าใจผิดในคำแซวของท่าน
ถ้าเป็นการแซวด้วยความเป็นมิตรก็ขอขอบคุณนะ แต่ถ้าแซวแล้วทำให้คนอื่นเกิดความเสียหายก็คงไม่ดี นะค่ะ ท่านคงมาชี้แจงนะค่ะ

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 08:42:03 AM »
สวัสดีครับ ท่านorawan
ขอให้กำลังใจให้ จอมยุทธ์หญิงแห่งสำนักฯไทยเอ็นโซฯ....เข้มแข็งมั่นคงเป็นสง่า สวยงามในน้ำใจและวรยุทธ์   ....จอมยุทธ์ ในดวงใจของท่านกำลังจะมาช่วยปราม หมู่ อสูรร้าย ที่จะมาทำร้าย .....จบข่าว :D :D :D :D :D :D
Swordsman 新笑傲江湖 MV - Love Me 爱我

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 12:43:05 PM »
สวัสดีครับทุกท่าน. ขอชี้แจงครับว่าไม่ใช่เป็นการแซวแต่เป็นความห่วงใยในมิตรภาพแห่งความเป็นเพื่อนร่วมเวปฯเพราะได้ข่าวว่าท่านจะไปถึงกรุงโซลอากาศค่อนข้างหนาวกลัวจะไม่สบาย ผมคิดว่าท่านคงไม่สบายใจกับสามคำนี้มากกว่ามั่ง อ่ะแฮ่ม จึ๋ย เย้ยและอั๋ยยะ ที่นี่ก็มีแต่พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นเราให้เกียรติกันและกันความสัมพันธ์มันจึงจะยึดยาวจริงไหมครับท่านอินทะเนี้ยน้อย.    ปล หากข้อความผมทำให้ท่านไม่สบายใจผมต้องขออภัยท่านด้วย.   :'( :'( :-*

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 08:01:24 AM »
น่ารัก ทั้งคู่....ขอชม ท่าน constantine  ด้วยในความเป็นสุ๓าพบุรุษ ...และขอชม ท่านorawanในความเป็นสุภาพสตรี ที่ทรงคุณค่าแห่งสตรีไทย ..ในบางครั้งหากผิดพลาดทำให้คนข้างเคียง ไม่สบายใจ ก็ออกมาขอโทษ ถือว่าเป็น พฤติกรรมที่สง่างามสำหรับ ท่านสุภาพบุุรุษ ครับ สุดยอด  และขอให้ความดีแห่งการรู้จัก ให้อภัยในครั้งนี้ เป็นบุญกันไปตลอด และแห่งอนิสงค์นี้ขอจงเป็นที่รัก ยิ่งๆของคนสำคัญๆของท่านทั้งสอง จร้าาาาา 
 สงสัยคำว่า ...อะแฮ่ม...เป็นเหตุ เป่า  .....เฮ้อ (อินทะเนียร์น้อย แหละ..ตัวต้นเหตุ  อิอิ)..ส่วนข้างเคียง ท่าน constantne ก็ว่ากันไป  อิอิ   (เชื่อในความสามารถ จอมยุทธ์ สุดเทห์แห่งสะพานรัก เจ้าพระยา  จร้าาา)   จบข่าว  :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 10:52:37 AM »
ระหว่าง รอเมนูเด็ดจาก ท่านorawan..มาลุ้นระทึก กับ พี่เครา กันหน่อย  อิอิ....ถ้าไปยืนแถว สะพานรักที่กำลังสร้างใหม่กลางเจ้าพระยา ละก็ หายห่วง จร้าาาาา(มีหมวกนิรภัย ให้ใส่ ครับ พี่เครา   อิอิ    )   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ...หาก อินทะเนียร์น้อย ..พาดพิงให้ เสียหาย ทั้งสองท่าน ..อภัยมา ณ โอกาส นี้ครับ...ฮือๆๆๆๆ    ....(ฟังคลิป เสียง สอง ผู้เฒ่ามากไป เป่า  อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2013, 10:54:18 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »