ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งมาก...ทำไงดี  (อ่าน 111382 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เซ็งมาก...ทำไงดี
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 12:27:06 PM »
ท่านorawanหาย โกธร หรือ ยังครับ..มีคนอยาก ลิ้มรส เมนูเด็ด จากเกาหลี แล้ว ครับ...ฮือๆๆๆๆๆๆ  จบข่าว :D :D :D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2013, 12:34:23 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 06:46:59 AM »
ระหว่าง รอ เมนูเด็ด จาก ท่านorawan...วันนี้มี ข่าว ..เมนูเด็ด จาก นสพ เดลินิวส์ ...ดูกันเอาเอง คัดมาให้ชม เฉพาะ ที่ มีรสเด็ดๆๆๆ    อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล พ่อแม่ พากิน ก็ กินกันได้ .....แต่ กินบ้านกินเมือง พ่อแม่ไม่ได้พากิน..ดันเสxxกินกันเอง...แต่ก็ถึงพ่อแม่เหมือนกันคือ ..เจริญพร     ...ว้าว
มีลำดับ ดังนี้ที่....
 1(01).
.5.(05).
.12 (012)
01=  หมาย่าง
05=  หัวเต่าทะเล
012= เจ้าโลก หมา หรือ วัว(อย่ามา ยุ่ง กะคนละกันนะ น้อง อิอิ..ระวังเหอะ...บูทยาก มี ลุ้น .เย๊ย  .อิอิ)

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 07:50:10 AM »
ใกล้วันเข้าพรรษา กันแล้ว......อโหสิกรรม...กันบ้างก็ดีนะครับ  พี่น้อง....จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล สงาร เต่าทะเล  จัง....ตัวเดียวอันเดียว ด้วย ..อุตส่าห์ มีอยู่ อันยังมาชอบ(กิน)อีก  เฮ้อ

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 10:21:22 AM »
สวัสดีครับทุกท่าน. ขอชี้แจงครับว่าไม่ใช่เป็นการแซวแต่เป็นความห่วงใยในมิตรภาพแห่งความเป็นเพื่อนร่วมเวปฯเพราะได้ข่าวว่าท่านจะไปถึงกรุงโซลอากาศค่อนข้างหนาวกลัวจะไม่สบาย ผมคิดว่าท่านคงไม่สบายใจกับสามคำนี้มากกว่ามั่ง อ่ะแฮ่ม จึ๋ย เย้ยและอั๋ยยะ ที่นี่ก็มีแต่พี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นเราให้เกียรติกันและกันความสัมพันธ์มันจึงจะยึดยาวจริงไหมครับท่านอินทะเนี้ยน้อย.    ปล หากข้อความผมทำให้ท่านไม่สบายใจผมต้องขออภัยท่านด้วย.   :'( :'( :-*

ท่านorawanหาย โกธร หรือ ยังครับ..มีคนอยาก ลิ้มรส เมนูเด็ด จากเกาหลี แล้ว ครับ...ฮือๆๆๆๆๆๆ  จบข่าว :D :D :D

ใกล้วันเข้าพรรษา กันแล้ว......อโหสิกรรม...กันบ้างก็ดีนะครับ  พี่น้อง....จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล สงาร เต่าทะเล  จัง....ตัวเดียวอันเดียว ด้วย ..อุตส่าห์ มีอยู่ อันยังมาชอบ(กิน)อีก  เฮ้อ

ขอบคุณในมิตรไมตรี  ไม่ได้โกรธนะค่ะ แต่ช่วงนี้เขาส่งไปอบรมไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน

ส่วนเมนูเราจะทะยอยเอามาให้ชิมทางสายตาค่ะ

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 11:57:41 PM »
สรุปว่าเขาไม่ได้โกรธผมซ่ะหน่อย. ทำเอาผมกินไม่ได้ นอนไม่หลับตั้งหลายคืน โล่งอก

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 09:56:57 AM »
อ่านแล้ว น้ำตาไหล  ....น่ารัก...ง่ะ   อิอิ   จริงด้วย ครับ ท่านconstantine ..คิดกันไปเอง....เฮ้อ   ..เข้าพรรษา ไปทำบุญ กันนะครับ .ขอให้ได้บุญกันเยอะๆๆ   เอ..ดูวัดให้ดีละ..วักป่าแถว อุบล ..อาจ ต้องรอ เจ้าอาวาส นาน หน่อนนะจ๊ะ..DSI กำลังไป ตาม จร้าาาาา......เชื่อในสิ่งที่เห็น เห็นในสิ่งที่เชื่อ  ...เห็นเเล้ว ว่า เธอไม่โกธร(แต่อย่าปล่อยนะจ๊ะ อิอิ)    เย้   จบข่าว  :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล... ป้าดำ ..แม่หนูอยู่ไหน   ฮือๆๆๆๆ   (ต้มเเซ่บ เป่า)
........ขอเป็นกำลังใจ ให้ ท่าน orawan ในการทำงานและสนุกกับการ อบ นะครับ...เอ้า..ท่านใดจะส่งกำลังใจไปให้ แดจังกึม ของสำนักฯอย่ารอช้า  ...จะได้ลิ้มรส เมนูเด็ด จากเกาหลี กันไวๆๆๆจร้าาาา   อิอิ
.......เณรน้อย....โตอีกหน่อย...เล่นรถ นะเณร อย่า ฟาด สีกา ละ  ..เฮ้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2013, 10:04:18 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 04:22:51 PM »
สรุปว่าเขาไม่ได้โกรธผมซ่ะหน่อย. ทำเอาผมกินไม่ได้ นอนไม่หลับตั้งหลายคืน โล่งอก
[/quote

...เห็นเเล้ว ว่า เธอไม่โกธร(แต่อย่าปล่อยนะจ๊ะ อิอิ)    เย้   จบข่าว  :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล... ป้าดำ ..แม่หนูอยู่ไหน   ฮือๆๆๆๆ   (ต้มเเซ่บ เป่า)
........ขอเป็นกำลังใจ ให้ ท่าน orawan ในการทำงานและสนุกกับการ อบ นะครับ...เอ้า..ท่านใดจะส่งกำลังใจไปให้ แดจังกึม ของสำนักฯอย่ารอช้า  ...จะได้ลิ้มรส เมนูเด็ด จากเกาหลี กันไวๆๆๆจร้าาาา   อิอิ

จะเรียนท่านคอนว่า เราไม่โกรธใช่ค่ะ แต่เราขอให้คำพูดที่เป็นมิตรไมตรีจากท่าน
เป็นคำพูดที่เพื่อนร่วมเวปเสมือนพูดกะเพื่อนร่วมเวปพูดกันค่ะ
อย่างอันนี้ก็ พูดเกินไปหรือเปล่าค่ะ เดียว....ในเวปนำมาแซวอีกค่ะ

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 06:47:49 PM »
สวัสดีครับ ท่าน orawan
เเหม่..เป็นปลื้มครับ...ยิ่งเห็นท่านป้าหลีแล้ว..ได้บรรยากาศ แห่งการ รับประทานจร้าาา    ....หมูย่าง จิ้ม จุ่ม  เป่าครับ ท่าน orawan  อิอิ  ....รอชมซีเรี่ย เเดจังกึม ครับ ...เย้    จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล เจ้ๆๆ...ของพ่อหนู เป่า  อะ..แม่หนู ..เศร้าไปเลย...ฮือๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2013, 06:49:41 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 06:53:27 AM »
เอาภาพ..น่ารัก ของคนที่ใจดีกับ น้องหมา...มาฟาก ท่านorawan และ ท่านjubu..ครับ....อิอิ   จบข่าว :D :D :D

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:12:45 AM »
หายเซ็งแล้วเนอะ..ท่าน orawan .เอ้า..ฟังเพลงกันหน่อยครับ  พี่น้อง....เย้ๆๆๆๆๆๆ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล โบฯไปนิด..เดี๋ยวนี้ เขาใช้ MP3  แล้วจร้าาาา     อิอิ

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 10:00:06 PM »
เจ้าตัวนี้ คงช่วยให้หายเซ็งได้ เหมือนกัน  ชักจะชอบแล้วละซิ

[Engsub] Despicable Me 2 - Minions Banana Song (Trailer Cats)

Despicable Me - Mini-Movie 'Banana' Preview

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2013, 10:10:06 PM โดย ssuebsak »

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 09:17:23 AM »
ดูแล้ว หายเซ็งเลยครับ ท่านssuebsak....เจ้าของกระทู้ คงหายเซ็งเช่นกัน เพราะวัน นี้ มาออกรอบ เสริฟ อาหารให้เหล่าจอมยุทธแย้ววววว.....อิอิ   
..ดูแล้ว ยิ่งรัก กล้วยมากขึ้น ...โดยเฉพาะ กล้วยน้ำว้าหมักน้ำผึ้ง  อิอิ    จบข่าว ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 07:52:25 PM »
ใกล้วันเสาร์..เเละ วันตำรวจไทยแล้ว....หลายคนคงไม่เซ็งนะครับ   อิอิ    แต่ว่า เอ..วันที่8  เห็นบอกว่ามี ลีก อะไร  ทำมันเงียบจัง  ..เซ็งใช่มั๊ย ครับ  พี่น้อง...ไม่เป็นไร อินทะเนียร์น้อย ...ได้ภาพท่านป้า มาให้ชม ...ชมเเล้วหายเซ็ง ..จะนะจ๊ะ   อิอิ..(.อ่านหนังสืพี่ทิดอาจเซ็งหนักเข้าไปอีก นะจ๊ะ   อิอิ)....จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล สุดยอดครับ ท่านป้า..โหนกนูน ซะไม่มี อะ    อิอิ   .

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2013, 07:19:19 AM »
เฮ้อ...กลุ้ม....เหี่ยวไปนิด ไม่ว่ากันเนาะ  อิอิ.....จบข่าว :D :D :D :D
ปล เซ็งหนักเลย..เเตงกวาเป็นที่พึ่ง  ว้าววว

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 07:47:16 AM »
พี่ตี๋ ก้อ เซ็งกับการ ขับขี่ จยย  แบบเดิม....เลยมาแนว ท้า ป๋า ยมบาล แบบนี้ แหละ...เดี๋ยว เจอ ป๋า  แน่  ...อิอิ   (ขับรถ ในลักษณะ หวาดเสียว ผิด กม จราจร นะน้องตี๋ ..ใบขับขี่ ซื้อ เป่า  อิอิ.)   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล เจอ สิบล้อเบรกเเตก ..คงหาย เซ็งไป อีกนาน   นะครับ  ท่าน orawan    อิอิ

<a href="http://www.youtube.com/v/fYWnaXWLZLk" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/fYWnaXWLZLk</a>