ผู้เขียน หัวข้อ: แหวนแต่งงานสำหรับวิศวกร  (อ่าน 20894 ครั้ง)

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
  • มงกุฎ: 1
Re: แหวนแต่งงานสำหรับวิศวกร
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 10:39:39 PM »
น่านคิดอยู่แล้วเชียวว่าต้องโดนเล่นเรื่องนี้   นี่ถ้าเซฟตี้วีเม่นมาเห็นคงดุผมแน่นอนที่ปล่อยให้บุคคลภายนอกเข้ามาโดยไม่มีอุปกรณ์พีพีอีหุหุ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: แหวนแต่งงานสำหรับวิศวกร
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 08:24:34 AM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์ ท่านconstantine
..เป็น ...จริงเสมอ....การเห็นจำได้มากกว่าการฟัง.....น้องๆคนเก่งของเรา ไปดูงาน ...ในหน้างานคล้ายกับภาพ ที่แปะมาให้ชมนะครับ....ดังนั้นบางทีเรามี ตย ทีดีๆ ..ที่ไม่เหมือนใครในโลก มันก็เทห์ไปอีกอย่างครับ....ท่าน   อิอิ   
..แต่วที่ แยกเตาปูน เค้าใช้สายกันหมดนะจ๊ะ..ยกเว้น คนขับแท๊กซี่ ที่ลอดหน้านั้น   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D
ปล อีกไม่นานเราจะมี รถไฟฟ้าลอดแม่น้ำเจ้าพระยา แล้วจร้าาาา...สุดยอด ..รบ  นี้ น่ารัก ง่ะ  อิอิ