ผู้เขียน หัวข้อ: ตลกฝรั่ง  (อ่าน 78662 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ตลกฝรั่ง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2013, 08:44:15 AM »
น่าจะมี อะไรๆๆ..อร่อยๆๆๆ...ในกรงนั้นนะครับ  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล ตัวแก่อย่าเอามา ..หนังเหนียว  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2013, 08:49:48 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 06:23:22 AM »

มาชม ..ความสามารถของ พี่จีน แท้ใน รายการดังของฝรั่งมั่ง  ...สุดยอด   จบข่าว :D :D :D :D :D

"Cut off head", a horrific magic, by a kunqu opera actor - China's Got Talent 2011 - Chinese Talent

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 08, 2013, 10:13:11 AM »
วันหยุด ขำๆ  มาชม ฝรั่งทำตลกเทห์ๆมั่ง  อิอิ  ตามด้วยแบบ พี่จีน  ว้าว หมวกกระดก   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

Best Robot Dance Ever

China Concept- BAD ASS DANCE

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 09:01:08 AM »
มาถึง ตัวจริงของรายการดัง ของฝรั่ง ...ดูกันเลยครับ   ..น่าปลื้มใจแทนคนในชาติของเเชมป์ นะครับ  รุ่นนำเข้า ชัวร์   .....จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 02:20:12 PM »
On a summer holiday in New York.
Somchai decided to visit a bar.

At the bar, man sitting on Somchai's left told the bartender, Johnie Walker, single.
Then the man on his right ordered, Jack Daniel, single.
When the barman turned to Somchai for an order, he said , Somchai  Boonme, married.

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 01:32:10 AM »
มาถึง ตัวจริงของรายการดัง ของฝรั่ง ...ดูกันเลยครับ   ..น่าปลื้มใจแทนคนในชาติของเเชมป์ นะครับ  รุ่นนำเข้า ชัวร์   .....จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D

วีดิโอชุดนี้ ของ Kenichi นั่งดูมาหลายรอบแล้ว ต้องยอมรับ ว่าเก่งจริงๆ  รอดูคนไทย ที่ว่า ไม่แพ้ชาติใดในโลกอยู่ แต่ยังไม่เจอ

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:49:32 PM »
จริงครับ  ...หน้าตาของแชมป์ ก็เข้ากับ หุ่นยนต์ ด้วยนะครับ   อิอิ   จบข่าว

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 06:19:55 PM »
ครั้งต่อไปอาจได้ยินแบบนี้ก็ได้ครับ ท่าน อดุลย์   อิอิ
.....Somchai  Boonme,divorce !!!......จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

STEPS - Clips from a divorce story

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 04:56:41 AM »
วันนี้ เป็นวันหวย ออก  ...หลายท่านสันทัดเรื่องนี้ ก็คงจะเปิดประตูรับ โชคกันอย่างคึกครืน นะครับ  ขอให้ รวยๆๆๆๆๆๆ  เลยนำภาพแปลก ๆที่ฝรั่งเขาถ่ายไว้ มาให้ เหล่าจอมยุทธ์ หวยใช้วิชา สถิติ ที่เรียนแล้วเรียน เอาใช้มั่ง  อิอิ(เรียนไม่รู้กี่รอบ สุดท้าย พึ่ง คาสิโอ   อิอิๆๆๆๆ)...จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ภาพสุดท้าย ใครบางคนเห็นแล้ว ขาสั่นนะครับ ขนกระเป๋า ทันเป่า   อิอิๆๆๆๆๆๆ ..ทุกอย่างมันสมดุลย์ ทางธรรมชาติของมันอยู่แล้วขอบอก  ..มีเกิดแล้วก็ ก็มีตาย ..ยังไม่เคยเห็นใครแล้วเกิดแล้วไม่มีตาย เบ๊ย  (ตายด้าน ยิ่งมาก่อนเลย  อิอิ)
..อย่าไปสับสนกับ เห็ด หรือ วันเป่านกหวีด  นะครับ  อิอิอิ
..เทวดาฝรั่ง มันก็จัญไร พอๆกับใครบางคน แถวนี้นะครับ พี่น้อง  อิอิ  รูปอื่นมีถมไป ไม่เลือก   ..เข้ามาใกล้วกล้วย  อยู่นั่นแหละ  อิอิ
..มันต้อง เทวดแถวบ้านเราในรูปที่ 4  สิ..นะจ๊ะ ..เอ  ไปเกี่ยวกับ บางวัดxxบิน เป่า เป่า คนละเเนว  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2013, 07:28:33 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2013, 04:14:46 PM »
มีข่าว จาก นสพ แนวหน้า...ตลกฝรั่ง  ..ขำไทย...ไข่แตกจีน  ...เย๊ย   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ฝากความเป็นห่วง ถึงทุกท่านที่มีไข่ไว้ในครอบครอง   อิอิ

วันนี้ 18 พ.ย.56 สำนักข่าวต่างประเทศได้รายงานถึงเหตุการณ์สยองขวัญ เกิดขึ้นที่ประเทศจีน บริเวณเมืองไหโขว่ เมื่อพบผู้หญิงรายหนึ่งบีบอัณฑะผู้ชายอย่างหนักจนเสียชีวิต

รายงานแจ้งว่าเหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อหญิงชาวจีน วัย 41 ปี ขับรถจักรยานยนต์ เพื่อมารับลูกที่โรงเรียนประถม ก่อนจะแวะจอดรถบนบริเวณหน้าร้านขายของชำของนายเเซ่ล หลี่ วัย 42 ปี ผู้ตาย ซึ่งไม่พอใจอย่างมากที่เธอมาจอดรถขว้างหน้าร้าน แต่เรื่องราวเกิดบานปลายเมื่อทั้งคู่เริ่มถกเถียงกันอย่างหนัก จนกระทั่งหญิงสาวจัดการบีบอัณฑะของชายเจ้าของร้านอย่างรุนแรง ส่งผลให้ชายคนดังกล่าวล้มคว่ำลงไปสิ้นสติกับพื้น

ทั้งนี้แม้ทางเเพทย์จะพยายามอย่างหนักเพื่อพยายามยื้อชีวิตชายที่โดนบีบอัณฑะแต่สุดท้ายก็ไม่สำเร็จผล โดยขณะนี้ทางเจ้าหน้าที่ตำรวจกำลังดำเนินการสืบสวนสอบสวนหญิงนักบีบรายนี้อยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2013, 07:23:20 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 07:41:53 AM »
ฝรั่ง ที่เขาเจริญกว่าคนแถวนี้ เขาก็เริ่มกันแล้ว...ในขณะที่เรากำลังเริ่มเป่านกหวีด กัน  อิอิ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 03:16:41 PM »
An elderly Female called 911 on her cell phone
to report that her car has been broken into.

She is hysterical as she explains her situation to the dispatcher:
"They've stolen the stereo, the steering wheel, the brake pedal and even the accelerator!" she cried.
The dispatcher said, "Stay calm. An officer is on the way."

A few minutes later, the officer radios in.

"Disregard.", He says.

"She got in the back-seat by mistake."

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 05:07:19 AM »
ใบขับขี่ซื้อ..ชัวร์ ครับ  ท่าน อดุลย์   อิอิ  ( ขายที่ไหน เซเว่น  เป่า   อิอิ   เป่า...ขนส่ง (แถว ปากคลองตลาด  อิอิ) จร้าาาา)   จบข่าว :D :D :D :D

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 02:55:03 PM »
สายตาสั้น จริงๆ ด้วย

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 05:39:48 AM »
ที่คุณน้าแก ขำๆๆ  เพราะ A  ตัวเล็กไป  หรือ กลับ หัว  ..อิอิ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D
ปล  อันนี้ แปลก ฝรั่งครับ   ท่านใด ทราบ เฉลยกันหน่อยนะครับ  ทึ่งกว่า แถว ราดเนิน  จริงๆครับ   อิอิ