ผู้เขียน หัวข้อ: TRANSTRON (THAILAND) CO.,LTD รับสมัคร Embedded software design engineer  (อ่าน 13724 ครั้ง)

ออฟไลน์ electronica

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
TRANSTRON (THAILAND) CO.,LTD รับสมัคร Embedded software design engineer
« เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 07:02:46 PM »
TRANSTRON (THAILAND) CO.,LTD.

ตำแหน่ง Software design Engineer

บริษัทเปิดรับสมัครวิศวกรออกแบบและพัฒนาโปรแกรม software (Embedded Software) สำหรับชิ้นส่วนยานยนต์ ประเภทกล่องควบคุมการทำงานของเครื่องยนต์ (ECU) และอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ในรถยนต์

ตามลิ้งค์ข้างล่างนี้ครับ

http://www.jobtopgun.com/Mobile?view=jobPost&idEmp=20109&idPosition=8

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: TRANSTRON (THAILAND) CO.,LTD รับสมัคร Embedded software design engineer
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2015, 07:35:36 AM »
ขอขอบคุณ ท่านelectronica ที่นำข่าวดีๆ สำหรับ วิศวกร คอมพิวเตอร์ และ ละมุลพันธุ์ ..ทำแล้วรวย นะครับ ที่นี่ ดูจาก เฟิร์ส สตาร์ท ของ เงินเดือน แล้ว  ..ว้าว  ...ถอย skyactive ได้เลย ว้าว ..ไปกันเลยนะครับ..ไปเจอ ท่าน electronica ตัวจริง ..หล่อ เทห์ขนาดไหน มาบอกกันมั่ง นะจ๊ะ   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D