ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร Chief Eng.  (อ่าน 14308 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมูอ้วน

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
รับสมัคร Chief Eng.
« เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 11:55:25 AM »
รายละเอียดงาน
1. รับผิดชอบ New Model
2. จัดเตรียมเอกสาร PPAP All Document control for system TS16949 Reauriment of customer
3. Analisis & Correetive Action
4. Yield Improvement
5. อื่น ๆ ที่ได้รับมอบหมาย
คุณสมบัติผู้สมัคร
1. อายุ 30 - 38 ปี
2. เพศ ชาย - หญิง
3. การศึกษา ปริญญาตรีขึ้นไป
4. ประสบการณ์ 3 ปี
5. ความสามาถพิเศษ มีความรู้เกี่ยวกับกระบวนการฉีดพลาสติก
สวัสดิการ: โบนัส,ค่าอาหารเดือนละ 780 บาท,เบี้ยขยันเดือนละ1,500บาท,ประกันสังคม,
กองทุนเงินทดแทน,ประกันสุขภาพกลุ่ม,ตรวจสุขภาพประจำปี,รถรับ-ส่ง,ชุดฟอร์มพนักงาน,
ท่องเที่ยวประจำปี,งานเลี้ยงปีใหม่,กองทุนสำรองเลี้ยงชีพ,พนักงานดีเด่น5,000บาท/ปี
สนใจติดต่อ  สมัครด้วยตนเอง,E-mail, หรือส่งจดหมายสมัครงานมาที่
ติดต่อ  แผนกบุคคล บริษัท โคเรียว (ประเทศไทย) จำกัด  700/413  หมู่  7  นิคมอุตสาหกรรมอมตะนครตำบลดอนหัวฬ่อ อำเภอเมืองชลบุรี  จังหวัดชลบุรี  20000     โทร. 038-454890-4 ต่อ 101 แฟกซ์ 038-454895
E-mail: kronkamol@koryothai.com

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: รับสมัคร Chief Eng.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 10:50:51 AM »
ขอขอบคุณ ท่านหมูอ้วน มากๆๆนะครับ ที่ได้นำ งานมาบอกเหล่าบรรดาสมาชิกอันทรงเกียรติ์ ของสำนักเราครับ   ก็ขอเชิญชวนทุกท่านเลยละกันครับ  ..ไปพบ ท่านหมูอ้วน ..ขวัญใจของเรา..ถ้าถ่ายภาพมาลงให้ได้ยลโฉม ยิ่งปลื้มๆๆๆๆๆๆ   จร้า..(รับรองว่า ตะลีง ไปเลยละกัน  ..หมูแฮม  ..เย๊ย  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :Dา

• Newbie
  • *
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 03:45:25 PM »
ขอบคุณอินทะเนียร์น้อยค่ะที่ช่วยโปรโมท ตอนนี้รับด่วนนะค่ะ รวมถึง QA Eng. ด้วยนะค่ะ ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 08:10:38 AM »
ด่วนเลยนะครับ  ..ทำงานที่นี่แล้วรวย  จร้าาาาาา....ไปสมัครแล้ว อย่าลืม เซลฟีกับ ท่านหมูอ้วน มาลง อวดเพื่อนๆที่ ยัง..ลังเล  กันหน่อยนะครับ  ..ของจริง มีงานจริง  ว้าว   จบข่าว ;) ;) ;) ;) ;) ;)

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 08:43:40 AM »
ยังเปิดอยู่นะค่ะ รีบมาสมัครกันนะค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 03:17:39 PM »
รีบเลยครับและอย่าลืมเซลฟี่กับท่านbigหมูมาเพื่อรับประกันด้วยจร้าาาาาจบข่าว ;)

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2015, 06:59:00 PM »
มีมากันแยะมั๊ยครับท่านหมูอ้วน  จบข่าว :D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 08:41:01 AM »
มีสมัครมาค่ะ แต่ถึงวันนัดสัมภาษณ์ก่ะไม่มาค่ะ เศร้าใจเลย  :'( :'( :'( :'(

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 09:27:40 AM »
สวัสดีครับ ท่าน หมูอ้วน
อันนี้ น่าจะเป็นเหตุจาก พายุเข้าฝนตกหนัก รถติด รถน้ำท่วม ครับ ท่าน หมูอ้วน  ...เอาเป็นว่า ส่งข่าวเชิญมาสัมภาษณ์ไปอีกรอบครับ   ..สำหรับ ท่านที่ได้รับเกียรติ์ให้มาสัมภาษณ์ ก็ อย่าลังเลเลยนะครับ...ทำที่นี่เเล้วรวยๆๆๆ.....มาเลยครับ ถ้าเรายังไม่มีพื้นฐานการเป็น เถ้าแก่อาชีพ...งานลูกจ้างอาชีพนี่แหละได้กำไรมากที่สุด ...บางที่หลับๆตื่นๆ ..ห้าหมื่นห้า  ...ว้าว     ถ้ามีกึ๋น รวยแล้วค่อยเป็นเถ้าแก่เอง  แต่ระวังเจ๊งตอนแก่ หางานยากนะจ๊ะ..ที่นี่ถ้าเกิน 38 ปี.ไม่ต้องมาสมัครเลย ให้ไปอีกซอย ..ทำไร....หัวหน้า วิน  ว้าว (วิน วิน )   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2015, 09:52:36 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2015, 10:24:53 AM »
ค่ะ ขอบคุณค่ะอินทะเนียร์น้อย ;D ;D ;D ;D