ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวกันไหม.....  (อ่าน 13556 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เที่ยวกันไหม.....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 08:55:37 AM »
จริงครับ ท่าน อดุลย์...คุณภาพของกล้อง ต่ำกว่าสะดือจริงๆๆ(ต่ำกว่านี้ มันจะเจออะไรครับ  เอ  เอ  .ไม่ต้องตอบมานะครับ เดี๋ยวมันจะเหมือนกัน อิอิ)) อย่างที่ท่านyommatood..บอกไว้  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 11:58:22 AM »
เอ๊ะ นี่มันตัวอะไร

ขอสามคำกับภาพนี้  ??? ???

มีคนบอกว่า สัตว์ที่ดุร้าย จะยอมสยบเมื่อเจอจ่าฝูง....เอ่อ  คงไม่ใช่ละ  :D

ขอสามคำกับภาพนี้  ??? ???
     "Hi.... jubu"

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 02:14:10 PM »
อิ...อิ
เค้าว่ากันว่า เจ้าแรดมันสายตาสั้น
คงขยับเข้ามาใกล้ๆ เพื่อดูหน้าสุภาพสตรีเจ้าของมือให้ชัดๆ

และแรดตัวนี้ ค่าที่อยู่กับคนมานาน
คงเสียแรดไปเรียบร้อยแล้วแหละ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 08:11:53 AM »
สวัสดีครับ ท่านอดุลย์ ท่าน orawan
จริงครับท่าน อดุฃลย์... น้องเเรดดดตัวนี้คงอยู่กับคนมานาน...คงลืมความเป็นแรดดด  ของเผ่าพันธุ์ไปหมดแล้วครับ   ..แหม่มาทำตาเช้าชู้ กับ คนสวยอยู่ได้   อิอิ   ....คนสวยนะจ๊ะ  .ไม่ใช่เเรดสวย ...สิบอกไห่  อิอิ(ขออภัย ท่านjubu หากพาดพิง  อิอิ)....จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 04:01:58 PM »
หึ๋ย ... ภาพที่นั่งอ้าๆ หุบๆ jubuเคยเห็นภาพที่ไม่ได้ทำเบลอไว้ ขอบอกว่าเป็นประเทศไทยเรานี่แหละค่ะ เพราะเลขทะเบียนทรัพย์สินที่เขียนไว้หลังเก้าอี้ เป็นภาษาไทยค่ะ บางกระแสบอกว่าภาพนี้ใช้การตัดต่อค่ะ แต่ก็ไม่รู้จะทำไปเพื่ออะไรนะคะ ดิสเครดิตข้าราชการซะอย่างนั้น ......อ้า อ้า หุบหุบ หุบหุบ อ้าอ้า กากีทำซ่า นั่งอ้าไม่ยอมหุบ ??? ???

อ้างถึง
..แหม่มาทำตาเช้าชู้ กับ คนสวยอยู่ได้   อิอิ   ....คนสวยนะจ๊ะ  .ไม่ใช่เเรดสวย ...สิบอกไห่  อิอิ(ขออภัย ท่านjubu หากพาดพิง  อิอิ)....จบข่าว
ขอบคุณนะคะที่พาดพิง แสดงว่ายังนึกถึงกันอยู่ อิอิ สรุปว่าคนสวยนะคะ ไม่ใช่แรดสวย  ::)

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 08:25:18 AM »
ใช่ครับ ท่านjubu  ...คนสวยครับ....สงสาร เเรด จัง   ...เข้าใจผิด  อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D