ผู้เขียน หัวข้อ: พาเที่ยวชิม....พม่า  (อ่าน 45435 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
Re: พาเที่ยวชิม....พม่า
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 09:42:07 AM »
ท่านjubu เราเดาว่าค้างคาว ค่ะ ไม่รู้ถูกเปล่า  :P :P

ถะถะถูกต้องค่าาาาา  กลางวันหัวห้อย กลางคืนหัวตั้ง ก็คือ ค้างคาว ท่านoraora เก่งมั๊กมาก  ;D ;D
ท่านน้อง jubu ครับ
อยากได้คำตอบในเวอร์ชั่นสัปดน (วันละนิด จิตแจ่มใส) ไหมครับ
เดี๋ยวท่านอินทะเนียร์น้อยจะจัดให้

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 09:42:21 AM »
ท่านorawan...สวดยอด   เย้ๆๆๆๆ    รอดไปสำหรับบางคนที่คิดว่า...หัวอะไรแถวนี้เหม็น    อิอิ ...ค้างคาวรับไปเต็ม........แล้วพวก ที่ไม่ใช่ ค้างคาว...ก้อระวังไว้ให้ดี...มักทำตัวเลียนแบบ  ค้างคาว   .เป็น  พวก  ...ชอบ  ค้างคืน..ชั่วคาว   ...เดี๋ยว  น้ำร้อนลวก..กระปู๋ ..อย่ามาโวยวาย  ละกัน   อิอิ    สม   จบข่าว :D :D :D
ปล ท่าน อดุลย์ ครับ  ....แบบนี้ สอบผ่านมั๊ยคร้าบบบบบ  อิอิ   (ตอบชนกันพอดีเลย ปล แถมท้าย  อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2013, 09:44:34 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 03:56:04 PM »
โห ไอเราก็คิดซะตั้งนานมันคืออะไรหว่า
กลายเป็นเจ้าแบทแมนนี้เอง 8)

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 04:02:21 PM »
นั่น... นั่น กาโม่ กาโม่ลูกของjubu  :)
อุตส่าไปลักรูปลูกเขามา นึกว่าแม่เจ้ากาโม่จะจำไม่ได้ซะอีก
อย่างนี้เต็มๆเลยเรา จะโดนข้อหาอะไรบ้างเปล่าเนี้ย :-X

ปล. แม่กาโม่ใจดี เห็นเราเป็นคนรักสัตว์คงมิว่าอะไรหรอกนิ ;D

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 07:16:22 PM »
...ค้างคาว หัวห้อย...อิจฉา กาโม่  จัง   ...เฮ้อ  นี่ถ้าหัวไม่ห้อย คงมีใครมารัก เนอะ   อิอิ(เหม็นด้วย สิ   อิอิ)    จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 02:02:29 AM »
ผมก็อยากรู้เหมือนกันนะท่านอิน
ว่าเจ้ากาโม่เนี้ย มันเหม็นเหมือนแบทแมนหรือเปล่า แล้วทำไมน้องจุ๊บถึงชอบมันจัง ::)

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:46:06 AM »
กาโม่...ขี้อ้อน  ครับท่านGaojing  ...ต้องมีกาเลียนแบบกันมั่งแหละ   อิอิ   ส่วนเหม็นนี่ต้องถามแม่กาโม่คร้าบบบบบบ   อิอิ (แต่ถ้าทั้ง เหม็น ทั้งหัวห้อย  หมดหวังครับ  ขอบอก  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ oraora

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 01:13:02 PM »
.......วลีแต่ละท่าน........ :-X :-X

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 13, 2013, 09:04:04 AM »
ขอบคุณ ท่านorawan ทีชมครับ..อิอิ   ....รอชมภาพชุดใหม่อยู่ครับ  คราวนี้ น่าจะ ได้เห็นกันบ้างละ หลายท่านรอลุ้น   อิอิ    จบข่าว ??? ??? ??? ??? ???

ออฟไลน์ oraora

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 10:07:22 AM »
.....ขออนุญาตท่านๆๆรอก่อนนะคะ...
.....ติดตามการท่องแดนบุเรงนองตอนต่อไป

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 01:01:43 PM »
รอชมอยู่นะคราบบบบ :)