ผู้เขียน หัวข้อ: จริง หรื หลอก ครับ พี่น้อง????  (อ่าน 35064 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: จริง หรื หลอก ครับ พี่น้อง????
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:29:19 PM »
โปรเจคนี้ ยังนิ่งเงียบครับ   พี่น้อง(สงสัย ต้อง พึ่งปิ๊ป  อีกแหละ  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล มีภาพ น่ารักๆ  มาฝากครับ...ภาพนี้เป่า ที่ใครบางคนเห็นแล้ว น้ำตาซึม...อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2012, 07:31:12 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

Re: จริง หรื หลอก ครับ พี่น้อง????
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 09:00:30 AM »
ฟังเพลงไทยลูกทุ่ง ..เพลินๆ  กันดีกว่าครับ ..ท่านม่า...อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/RELvQodm61Y?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/RELvQodm61Y?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 10:19:52 AM »
ควรเข้าคอร์ส พัฒนาบุคลิกภาพ เป็นการด่วน เฮ้อ :-\

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 01:31:15 PM »
สวัสดีครับ ท่านjubu
เห็นด้วย กับท่านครับ...ผมเคยได้ยินมาเหมือนกันว่า...การเป็นผู้นำ หรือ ผู้ที่มีความเกี่ยวข้องกับสาธารณะชน นี่ ประเทศที่เขาพัฒนาแล้ว เขามีวิธีการในการทำให้คน คนนั้นมัความสง่างามและเป็นแบบอย่างที่ดีกับ รุ่นหลัง ในแทบทุกเรื่อง จะเห็นว่าหากมีข่าวที่ไปกระทบในทางเสียหาย เขาจะลาออกทันที เค้าถือคนจำนวนมากเป็นหลัก...แต่ของเราถ้าโชคดี มาจากครอบครัวมีมาตรฐาน ก็ถือว่าเป็นบุญของสังคม รวมไปถึงเรื่องการแสดงออกในที่สาธารณะด้ว  ของเรา สบายๆ คือ คิดเอาเอง ใครอยากทำอะไรก็ทำ ..รวย อะ มีไรเป่า...ก็เลยออกมาในแนวที่ดูแล้วบางท่านไม่ปลื้ม...บางท่านก็ปลื้มจนน้ำตาไหล ในผลงาน ..ถือ สุดยอดจริง....ส่วนท่านที่ไม่ชอบ ก็รอโอกาสที่เราจะเข้าไปแก้ไขไว้ให้ดีละกันครับ... อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D
ปล ภาพ 1...การนั่งของ ฝ่ายชาย เค้าว่าต้องน่งแบบท่าน โอบาม่า อะครับ ไม่ควรนั่ง หนีบ หรือ ห้อย นะครับ  อิอิ
2 ไหว้แบบงดงามตามการคารวะแถบนี้
3..เออ..เออ....มันจะดี เหรอ...พี่ๆๆๆ  ....ไม่ใช่  น้องๆๆๆๆๆxxxxxxนะจ๊ะ  น้องม่า  อิอิ(ขนาด ไม่ได้ ส่งสายตานะนี่  อิอิ)(การหอบแก้มกันเคยเห็น ฝรั่งเค้าทำกันบางครั้ง อิจฉา แต่พอทราบว่าเป็นธรรมเนียมเค้า ก็แลดูอบอุ่นเป็นกันเองครับ...แต่ของเรา มันไม่อบอุ่นครับ ..ร้อนเดือดเลย  เย๊ย..อิอิ อย่าให้ได้หอมนะ .ขอบอก.ส่วนมากไช่เลย  อิอิ)

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 07:53:19 AM »
เรามาชม ท่านประธานาธิบดี คนดังกันมั่งครับ ว่าท่านต้องมีการวางมาดกันพอสมควร  ...ชมกันเลยครับ  พี่น้อง จบข่าว :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/gT2YdapLeDY?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/gT2YdapLeDY?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

<a href="http://www.youtube.com/v/f5XKjrHdj10?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/f5XKjrHdj10?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 09:59:45 AM »
ท่านผู้นำ นั่งในรถคันสีแดงที่มีหลังคาใช่ป่ะคะท่านอินทะเนียร์น้อย  ::) ::) ;D ;D :D
สตรีนัมเบอร์วัน เป็นผู้หญิงที่มีบุคลิกดีค่ะ ท่านเหล่านี้ต้องเข้าคอร์ส jubuเข้าใจถูกไหมคะ  หรือว่าราศีจับเอง แหะแหะ

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 10:25:16 PM »
สวัสดีครับ ท่านjubu
ขอชมว่าท่านมีข้อสังเกตุได้ดีมากครับ  คนที่รู้จักเป็น ตร เค้าบอกว่า...จะเห็นว่า รถของท่านในขบวนนั้นมี 2คันที่เหทือนกันเป๊ะ แล่นตามกันไปด้วย  (ไม่ใช่ รถสำรองนะครับ)....นั่นเป็นแผนของหน่วย รปภ ของ ท่านผู้นำครับ  ที่ลวงให้คนที่จะยิง ท่านผู้นำ  งง  ว่าท่านนั่งคนไหน  อิอิ   ...แต่ของเรา แลดูจะมีคันเดียว..แต่เหตุการ ที่กระทรวงมหาดไทย โดนขาเก้าอี้เต็ม ...แต่ไม่ใช่รถตัวจริง..อิอินี่ก้อ ..สุดล้ำลึก ใน ภูมิปัญญาของ ทีมท่านผู้นำจริงๆ(น่ายกย่องมอบดอกไม้ให้  อิอิ).(แต่ไม่ใช่กฏที่วางไว้)..ส่วน สตรีเลขหนึ่ง  ...ทางทีมงานคงมีการติวแน่นอนครับ ในการ วางตัว เพราะเป็น หน้าเป็นตา และศักดิ์ศรีของ ประเทศ เขาครับ  และเมื่อได้ติวกันเเบบนั้นแล้ว...ย่อมเกิดสำนึกรักชาตรักศักดิ์ศรีกันแบบออโต้  อะครับ   แต่ถ้าหาก ได้มาแบบงั้นๆ ก็ไม่รู้คุณค่าของ ตำแหน่ง อันทรงเกียรติ์ นั้น...เรามักจะเรียก ว่า..คนป่ามีปืน....จะไม่เหมือนกับ ไกลปืนเที่ยง  นะครับ ท่านjubu  อิอิ    เฮ้อ   กลุ้ม   จบข่าว

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 08:29:49 AM »
มีคลิป ดีๆ...ที่กลุ่มคนที่เรียกว่าเจริญกว่าเรา เขา แสดงให้ชม....อยากมีรายการทาง ทีวี ประเทืองปัญญายั่งงี้มั่งครับ...ยิ่งตอนนี้ เราจะเปลียนเป็น ทีวี ดิจิตอล  แล้ว มีช่อง HD   ด้วยหลายช่อง....เสียดายผลงานทางวิศวกรรม ไปทำให้พวกที่ทำลายสังคม รวย ...คนคิดเก่ง ฉลาด อัจฉริยะ...แต่คนนำมาใช้ สู่สังคม...xxxxxx    เฮ้อ ...เศร้า  ขอวิงวอน ผู้รับผิดชอบ ช่วยกำจัด ...ละคร รายการวาร์ไรตี้ ปญอ(ปัญญาอ่อน)..กร้าวร้าว..รุนแรง..ที่ออกอากาศให้เยวชนเห็นกันอยู่แทบทุกวัน..เถอะครับ  เดี๋ยวนี้..ฆาตกร โจร  เด็ก  มีมากขึ้นจริงๆ ..ส่วนหนึ่งคือ ..เห็นตัวอย่างที่ไม่ดี..ตามหลักของวิชา จิตวิทยา  นะครับ   จบข่าว :D :D :D :D :D

มายากล - ตัวขาด 2 ท่อน แต่..ต้องดูเอา

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 12:12:32 AM »
555 เรตติ้งคงสู้น้องเรยา ไม่ได้หรอกครับท่านอิน  ;)

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:09:20 AM »
จริงครับ ท่านGaojing...ต้องมาแนว  เสียวโว้ย....อิอิ   เสียวแบบนี้...ไปเดิน ผาหำหด  ดีกว่า   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D