ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบการตั้งกระทู้ชื่อยาวๆ ในเว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ (ThaiEngineerSociety Webboard)  (อ่าน 3483 ครั้ง)

ออฟไลน์ ThaiJSP

• Administrator
  • Newbie
  • มงกุฎ: 0
ทดสอบการตั้งกระทู้ชื่อยาวๆ ในเว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ (ThaiEngineerSociety Webboard) ไม่ทราบว่ายาวหรือยังครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2012, 12:51:24 PM โดย ThaiJSP »

ออฟไลน์ ThaiJSP

• Administrator
  • Newbie
  • มงกุฎ: 0
แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ... กว่าจะหาเวลามาแก้ให้นะนานเลยครับ