ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา สูตรกล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง  (อ่าน 201789 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ตามหา สูตรกล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 08:00:08 AM »
ขอตีก้นที... อีฉลาด ..  อิอิ   ลืมไปได้กล้วยน้ำว้า อะ .....   เอามาทำไมละจ๊ะ  มะม่วงอะ ...  ...เฮ้อ  จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Re: ตามหา สูตรกล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 07:25:49 PM »
เร็วเข้า...รังขาดเป็นรูใหญ่ ด้วยสิ  ฮือๆๆๆ    เฮ้อ ...พวกหมักกล้วยน้ำว้า แน่เลย   กลุ้ม   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 09:35:00 AM »
ภาพของ ผึ้ง ที่กำลังซ่อมรังที่มีผู้มาทำลายเพื่อหาน้ำผึ้ง  ไปหมัก อะไรก็ไม่ทราบ  อิอิ   ในภาพเขาชี้ลงไปให้เห็นว่า ผึ้งตัวน้อย ทำงานกันเป็น ทีมครับ จะสังเกตุเห็นว่า ผึ้งจะ จับมือมือ(เท้า)กันเป็นสะพาน  เห็นแล้วน่าปลื้มใจแทนในคุณธรรมของสัตว์ตัวน้อยนี้ จัง   ..และผลงานก็สูงส่งขนาดไหน  ..อะ..ท่านผู้อาวุโส ทั้งหลาย ทราบดี  ...ขนาดอาจารย์ใหญ่ ssuebsak ของของเรายังการันตีว่า..เป๊ก แรก เท่านัน ถึงเลย  ....  ว้าว
..มาดู สส ของเรามั่ง เห็นแล้ว น้ำตาไหล แทน พี่น้อง ที่เลือกเข้ามาจริง  คุณภาพคับสภา   สุดยอด  (แล้วเสียง โหยหวน นั่น  มันมี อะไร เข้า..xxx  เป่า  เฮ้อ  กลุ้ม  ครั้งหน้าอย่าเลือกเข้ามานะครับ พี่น้อง   หนวกหู  น่าเบือ (เดือนละเเสน อะ))  จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D
สส.ประชาธิปัตย์ถ่อยชกตำรวจสภา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2013, 09:46:12 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 01:52:12 PM »
กระทู้ยังแรงอย่างไม่ลดกระเเสเลยครับ  พี่น้อง น่าชื่นใจกับ ผู้นำสูตรยาดีเพื่อสูขภาพนี้มาเผยแพร่บอกต่อกันจริงๆครับ  พี่น้อง ...ขอปรบมืให้ท่าน อดุลย์ จอมยุทธ์ แดนใต้ด้ามขวานทองของเราครับ   สุดยอด
นี่ก็ได้ข่าวว่า  8 ตค  นี้ ก็จะมาแรงเช่นกัน   ไม่ใช่เเรงเพราะกล้วยน้ำว้านะครับ   มีบางท่าน หรือ หมอดูนี่แหละว่า แรงเพราะ น้ำผึ้งหยดเดียว  ..ว้าว      รอชมระทึก   สู้ๆ   จบข่าว :D :D :D :D :D

iConcerts - Bee Gees - How Deep Is Your Love (live)

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 09:11:40 AM »
ธรรมชาติ นี่น่ารักจริง ๆให้ เราทุกอย่างเลย  ว้าว   ...แม้แต่จากฝากฟ้า ก็มอบพลังงานมหาศาลที่ไม่มีวันหมด  มา ให้ เรา...สุดยอด  จบข่าว :D :D :D :D
ปล จากดินก็มี... กล้วยน้ำว้า ไง ...  อิอิ   

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 07:24:56 AM »
นี่ก็แรงไปนะครับ เทวดา..พลังกล้วยน้ำว้า ชัวร์  ว้าว   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 10:22:40 PM »
กลับมาตามหากล้วยน้ำว้ากันอีกกับกระทู้ยอดฮิตของสำนักฯ เรรติ้งวิว..เข้าใกล้ หลักหมื่นแย้วววววว  เหลือกไม่กี่วิว เเล้ว จร้าาาาาาาา....สุดยอด  ขอปรบมือให้ ท่าน เจ้าของกระทู้ครับ..เรียกว่า มองทะลุมิติเเบบ จับวางจริง  ขอชม
....แต่ข่าวนี้ จาก นสพ เดลินิวส์...เป็รายการ ตามหาหมอดู ..เย๊ย....ตามสูตรมาตรฐาน...ต้องทักว่า ดวงตก มีเคราะห์  ผัวมีเมียน้อย...เมียมีชู้ (บูทยาก..สม ไม่มาถาม ท่านเจ้าของกระทู้  อิอิ)...สารพัด ที่หมอดู จะนึกได้  อิอิ(ลืมนึกว่า ตัวเอง นะ ก็มีเคราะห์ .อิอิ)...ดูพ่อหมอเเล้ว...หล่อ เทห์ ไม่ต้องมาเป็นหมอดูหรอกครับ...ไปแถว พัดยา..หาฝรั่งเฒ่าเหงาถั่ว ก็มากกว่า สองพันแล้ว จร้าาาา....ไอ้ที่โม้กันฟันธงนะ ฟันหม้อขนมจีนน้ำเงี้ยวป้ามาแล้วไม่รู้เท่าไหร่  เฮ้อ   ...กลุ้ม   ขอพึ่งกล้วยน้ำว้าหมัก น้ำผึ่งเป็นวิธีสุดท้ายละกันครับ พี่น้อง  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D 
ปล รวบหนุ่มแสบอ้างเป็นหมอดูทางอินเทอร์เนต เหยื่อสาวตายใจถูกลวงเข้าโรงแรมข่มขืนยับ แถมลักทรัพย์ สารภาพสิ้นทำมาแล้วกว่า 5 ครั้ง

เหงา พงษ์สิทธิ์ คำภีร์

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2013, 08:24:17 AM »
ขอปรบมือ ให้ .....ท่าน อดดุลย์  เว็บมาสเตอร์ บรรทัดเหล็ก ที่เป็นที่รักของใครบางคน  อิอิ...กระทู้ของท่าน ได้ ผ่าน..เรตติ้งวิว....เกิน หนึ่งหมื่นวิว(10,000 )..ไปเป็นที่เรียบร้อยเเล้ว....เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
..จากกรณีนี้ ..ไม่น่าเชื่อว่า..เว็บนี้เป็นของ เหล่าจอมยุทธ์ ทางด้านวิศวกรรม ..จะมีช่างและวิศวกรเข้ามาเยี่ยมชมเป็นจำนวนมาก  แทนที่จะเป็นเรื่องเกี่ยวกับ ด้านวิศวกรรม ที่ควรจะเป็น แต่กลับเป็นเรื่อง ใกล้ตัวอย่างนึกไม่ถึงครับ...จริงอย่างพระพุทธองค์ ทรงตรัสไว้..การมีไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ...สุดยอด(แต่ คิดถึงใครบางคน ที่สวนกับคำของท่าน ที่ท่าน สละกิเลส ตอนยังหมุม หนีออกบวช ปลีกวิเวก เพื่อช่วยเหลือผู้คนที่หลงไหลมัวเมา   แต่มีลูกศิษย์ของ องค์ศาสดา ประพฤติ ตรงข้าม..หนีบวชตอนหนุ่ม ..แต่ตอนแก่กลับมาใหม่..เฮ้อ..ใกล้กันหนอ ถวายกล้วยน้ำว้า ท่านมากไป เป่า...อิอิ)..สรุปแล้ว ช่างและวิศวกร..ก้อ...อะ อะ..xxxxxx (ตัวเหงxxx...เย๊ย  )   เหมือนกัน ...อิอิๆๆๆๆๆๆ 
...เพื่อเป็นการ ฉลอง..ขอนำเพลงของ คุณน้าท่านนี้มาให้ฟัง  บางท่านที่ไม่ชอบเพลงแนวนี้ ถือว่าดูน้องโตนม.เต้นละกันนะครับ   อิอิ(เพลงยุคซิกตี้ ตร้าาาา)...จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล น้องหนูเต้นเข้ากับ กล้วยน้ำว้า  จริง  ..ระวังหัวใจวาน  ละกัน   อิอิ

SANTANA - THE BANANA BOAT SONG

Santana ~ Black Magic Woman with sensational belly dancer
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2013, 08:43:43 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 07:32:02 PM »
แหม ผมล่ะปลื้มใจแทนท่านพระยาอุดรจริงๆครับ
ที่ได้เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ในเรื่องพวกนี้
คงเป็นเรื่องธรรมดาครับ ท่านอินทะเนียร์น้อย
ไม่ว่าจะเป็นหมอ วิศวกร คนขับรถพ่วง ไปจนถึงคนขายไข่ปิ้ง
นอกจากจะมุ่งไปในเรื่องหน้าที่การงานของตัวเอง

แต่สุดท้ายแล้ว ก็ยังต้องเผื่อใจให้กับเรื่องสุขภาพอนามัย
โดยเฉพาะอย่ายิ่งสุขภาพของนกเขาตัวน้อย
ต้องพยามปรนนิบัติพัดวีให้ส่งเสียงขันเจื้อยแจ้วโดยไม่ได้หยุดหย่อน
เป็นแบบที่ท่านผู้เผยแพร่สูตร รำพึงในตอนท้ายว่า
"ตากแดดตากลมก็เพราะนมสองเต้า ลำบากยากเข็ญก็เพราะเอ็นอันเดียว"
 :)

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 03:29:46 PM »
"ตากแดดตากลมก็เพราะนมสองเต้า ลำบากยากเข็ญก็เพราะเอ็นอันเดียว......ขอคารวะ  ท่านทั้งสอง.(ผู้เขียนและผู้นำมาบอกต่อ  อิอิ)
ทั้งเอ็นทั้งเต้า...เลยเหรอ  ขอรับ  ท่าน พระยา....สุดยอด   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล คนกันเอง ก็ราวๆไม่เกิน ห้าร้อยวิว  ดังนั้น อีกราว เก้าพันห้าร้อยวิว ที่เหลือ..สนใจสูตรนี้ ..ว้าว ไม่น่าเชื่อ (ยิ่ง วิศวกร ยิ่งไม่น่าเชื่อ  ขายไข่ปิ้งพอได้  อิอิ   )(กลุ่ม เซ็กส์จัดเ่ป่า....เป่า..เป็นกลุ่มสมุนไพรไทยสัมพันธ์ จร้า..อ๋อเหรอ  อิอิ) .. ขออนิสงค์เเห่งการสร้างเสริมสูขภาพงตกอยู่กับท่านทั้งสองจร้าาาาา(นกเขาด้วย  อิอิ)
..เรตติ้งแรงไม่หยุด ขณะนี้ เป็น 10261จาก 10040.สามวันที่แล้ว ..ว้าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2013, 03:52:23 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 06:13:00 PM »
ให้มันรู้ซะมั่ง...พลังกล้วยน้ำว้าเเข็งขนาดไหน  ..ว้าว   
 ..เห็นใจครับ..วิศวกรต้องรอบครอบทุกด้านไม่งั้น ใบ กว ปลิว   อิอิ...เฮ้อ ก้อได้กล้วยน้ำว้า พระยาอุดรนี่แหละช่วยได้เเยะ   อิอิ...ช่วยยั่งงัย..อยากรู้..จัง .อิอิ   ก็คิดว่าทุกอย่างมันง่ายเหมือนกินกล้วยงัยละจ๊ะ น้องจ๋า..อ๋อเหรอ พระยา ท่านไม่มีฟัน เนอะ   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล Shaolin martial arts students perform at Shaolin Temple in Dengfeng, Henan province, China.Picture: REUTERS

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 07:54:19 AM »
โปรดระวัง...ที่ถวายกล้วยพระ(โดยเฉพาะ กล้วยน้ำว้า นะครับ) เดี๋ยวจะ ต้องลาผ้าเหลืองตอนเเก่...บาปนะครับพี่น้อง...ที่บอกมาก็เพราะ ..อาอึ่มแถวบ้านบอกว่า ถวายกล้วยนะทำอะไรก็ กล้วยๆๆๆๆๆ...ได้คิดไง...มีอีกเฮียบอกว่า ถ้าถูกรางวัลที่ หนึ่ง  ...จะเเก้เคล็ดด้วยการ ..ถวายพระกล้วยหวีเดียวเท่านั้น..มันเกี่ยวอะไรกับ พระ อีกแล้ว...แต่ที่แน่ๆๆๆ  กล้วยน้ำว้าหมักน้ำผึ้ง ยิ่งเดือนห้า ยิ่งแรงงงงง    ..ของ ท่าน พระยา  ละสุดยอด...ทั้งเอ็นทั้งเต้า..กระหึ่ม...ว้าว    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
ปล อันนี้ ไม่ใช่กล้วยนะครับ พี่น้อง...เต้าของท่านพระยา.....จร้าาาา   เฮ้อ... อุตสาห์ ตากเเดดตากลมคิดว่า เพื่อชาว อุดร ..กลุ้ม

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2013, 08:22:59 AM »
ใช้พวกนี้ไปหากล้วย....แล้วเมื่อไหร่มันจะไปถึง ต้นกล้วยน้ำว้าละ ขอรับ... ท่านเจ้าคุณ...อิอิ  จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2013, 10:28:48 AM »
ป่ากล้วยน้ำว้า..อยู่หนใด...(ขอแซงพี่สิงโตมั่ง  อิอิ)..จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล มาผิดป่า...นึกว่าเป็น หมีแพนด้า   อิอิ
..เรตติ้งวิว...ยังแรง อย่างไม่ลดเลย  สุดยอด (10511..แย้วววววว)
ที่เห็นในคลิป  ..ไม่ใช่ กล้วย นะครับ...อิอิ(มันแปลกดีเลยนำมาให้ชม...แต่ผู้เผ่านี้ ยังหาไมเจอ จร้าาาา  อิอิ)

Koteka

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2013, 07:45:09 PM »
หลายท่านตามหาเจอเเล้ว...หลายท่านยังไม่เจอคืนนี้ ห้าทุ่มเจอกัน  ว้าว...เพลงนี้เลย  เจอแน่ ส่าย จังน้องกระโปรงยาว อิอิ   จบข่าว ;) ;) ;) ;)
Saturday Night Fever - Bee Gees - "Night Fever" (HD)