ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา สูตรกล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง  (อ่าน 201770 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
Re: ตามหา สูตรกล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง
« ตอบกลับ #240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 09:19:06 AM »
test

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: ตามหา สูตรกล้วยน้ำว้าดองน้ำผึ้ง
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 09:45:46 AM »
สวัสดีครับ adulmr
กำลังตรวจสอบ ระบบอยู่เหมือนกันครับ....ว่ามันเกินอะไรขึ้นครับ....ขอบคุณท่าน ที่ห่วงใยให้ สถานการณ์ นี้ ....จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล ขอยืนยันว่า ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ  กับ ประตู 15  นะจ๊ะ

« ตอบกลับ #242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 09:26:53 PM »
งงงครับท่านอินทะเนียร์น้อย
ผมแก้ปัญหาชั่วคราวไปก่อน
โดยลบห้องโฆษณาออกไปทั้งยวงก่อน
กลุ้ม

« ตอบกลับ #243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 10:51:06 AM »
ขอบคุณครับ ท่าน adulmr     

« ตอบกลับ #244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 09:22:39 AM »
ขอหารือท่านอินทะเนียร์น้อยจ้าวสำนักครับ
คือว่า จะดีมั้ย
ถ้าเรางดรับการลงทะเบียนเป็นสมาชิก
ด้วยว่าสมาชิกดั้งเดิมก็มีรายชื่ออยู่ครบ

ส่วนสมาชิกที่เข้ามาทีหลัง
เท่าที่เป็นอยู่ ล้วนแล้วแต่เป็นสมาชิกขยะ
สร้างปัญหาให้ต้องตามล้างตามเช็ดไม่หยุดหย่อน
สถานะของบอร์ดตอนนี้

1. ได้ Ban สมาชิกที่เข้ามาป่วนทุกคน ตามรายชื่อที่โชว์ไว้
ทำให้พวกนี้จะเข้ามาโพสต์ไรไม่ได้
(แต่ถ้าใช้วิธีลบชื่อ เกรงว่ามันจะเข้ามาสมัครใหม่อีก)

2.ลบห้องโฆษณาไปทั้งห้อง
เพราะว่าไล่ลบกระทู้ป่วนทุกกระทู้กันไม่ไหวครับ
ผมก็เลยตัดสินใจลบไปทั้งยวง
(ยังนับว่าดีที่มันไม่เข้าไปป่วนในห้องอื่นๆด้วย ไม่งั้นแย่เลย)

3. เมื่อตะกี้นี้ ได้เข้าไประงับการสมัครสมาชิก
เพื่อป้องกันพวกป่วน

เอาไงต่อครับ
ท่านอินทะเนียร์น้อย

« ตอบกลับ #245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:16:44 PM »
สวัสดีครับ ท่านadulmr และท่าน สมาชิก ผู้มีเกียรติ์ ของสำนักทุกท่าน
“ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดีและคนไม่ดี ไม่มีใครจะทำให้คนทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด การทำให้บ้านเมืองมีความปรกติสุขเรียบร้อย จึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดี ให้คนดีได้ปกครองบ้านเมือง และควบคุมคนไม่ดีไม่ให้มีอำนาจ ไม่ให้ก่อความเดือดร้อนวุ่นวายได้”

พระบรมราโชวาทในพิธีเปิดงานชุมนุมลูกเสือแห่งชาติ ครั้งที่ ๖

ณ ค่ายลูกเสือวชิราวุธ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี วันที่ ๑๑ ธันวาคม ๒๕๑๒

ก่อนอื่น ขอ ขอบคุณ  ท่านadulmr ที่ท่านได้ คัดกรอง สิ่งสกปรก ในสังคม นี้ เเม้นจะเป็นสังคมที่เล็กๆ เเต่ท่าน สมาชิกของ เราทุกท่าน มากด้วยคุณภาพ ที่มาแลกเปลียนประสบการณ์ ในการทำงาน และสร้างสรรค์ สังคมนี้กัน เพื่อ คนรุ่นหลังและประเทศชาติในที่สุด...แต่กลับมา บางกลุ่มที่ ขาดการเข้าใจใน การสร้างสรรค์ ประเทศนี้ ที่ถูกต้อง..หาผลประโยชน์ ส่วนตน โดยไม่ คิดถึงผลกระทบกับคนอื่นที่อยู่ในสังคมนี้ ขาดการ เห็นใจผู้อื่น อย่างน่า อับอายจริง...สุดท้าย ขอขอบคุณ ท่านadulmrเว็บมาสเตอร์ไม้บรรทัด  ของเรา   ...เห็นด้วย ตามที่ท่าน เสนอต่อ สภา สำนักแห่งนี้ ทุกประการครับ ท่านadulmr....ขอปรบมือให้ครับ   สุดยอดๆๆๆๆ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล ที่ อินทะเนียร์น้อย  หายไปในช่วงระยะนี้ ติดภารกิจสำคัญบางประการ  ไม่ใช่ไป เฝ้า รั้ว  อย่างที่บางคน เข้าใจ  นะจ๊ะ   อิอิ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:22:52 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:20:10 PM »
กระทู้ ยอดนิยม  ของสำนักเรา ...เมื่อถึง วิวเพจ 100,000 วิว....อินทะเนียร์น้อย  จะขอมอบ ..น้ำผึ้งจากธรรม ชาติ ให้กับ ท่านที่ ทำยอก หนึ่งแสนนั้น และ ท่านผู้ทรงคุณวุฒิ...ตามที่กรรมเลือสรรมาครับ  อิอิ    จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #247 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 08:48:09 AM »
ดื่มน้ำผึ้งดองฯ....มีสรรพคุณ อะไรนั้น....ทราบกันดีแล้วนะครับ  พี่น้อง  แต่ในคลิปที่จะได้เห็นต่อไปนี้ ...ไม่แน่ใจว่า ท่าน สุภาพบุรุษ  นี้  ท่าน ดื่มอะไร  ....หรือ ..น้ำผึ้งดองฯที่ว่านี้  ..ท่าน ตั๊กม้อ  วานบอก   อิอิ    จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เครดิตยูทูปโดยpeopledailychina
<a href="https://www.youtube.com/v/2The8xqL9y8" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/2The8xqL9y8</a>

« ตอบกลับ #248 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 01:27:21 PM »
ไม่ได้ตามหา กล้วยน้ำว้า นะครับ....พี่งูตามหาอะไร...โอ้ เเม่จ้าว....จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เครดิตยูทูปโดยข่าวสดทีวี
<a href="https://www.youtube.com/v/3Dth_c-5_PE" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/3Dth_c-5_PE</a>