ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้รู้ครับผม.. เกี่ยวกับเรื่องของไซโครเมตริก ชาร์ทครับ  (อ่าน 17646 ครั้ง)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
@(Y_Y)@     (-..-)     (-_-)      ( ๐) ( ๐)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
ว้าว...ท่านjubu มาสะยาว เลย..เอ้ว..รอฟัง ผู้เชียวชาญแปลรหัส นี้ ละกัน  ...คงมี เเนว จันดารา มั่ง เนาะ  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2013, 09:05:29 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
5 5 5  กลัวแปลไม่ถูกจัง 

@(Y_Y)@  เหมือนสาว โพกผ้าขนหนู ตอนทำผม

(-..-)     หายใจจน รูจมูกบาน

(-_-)    พยักหน้า อะป่าว   

( ๐) ( ๐)   อันนี้ ถ้าไม่ตาโต จนถลน  ก็ ตูม ตู่ม ตู้ม ๆ ๆ ๆ อ่ะป่าว 

เดา คร้าบ   ;D   :D   

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
รอฟัง เฉลย..ครับท่านssuebsak..ส่วนของท่าน อดุลย์..คุ้นๆ...อิอิ  (ทีกำลังประท้วงกัน อยู่ อะเป่า  อิอิ..ได้ข่าวว่า เมื่อคืน จุดประทัดฉลองกันแล้ว  อิอิ)..จบข่าว
ปล ...( ๐) ( ๐)..สองเต้า.. เต่งตึง ..สู้มือ   .เย๊ย