ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครเอ็นจิเนียร์ 5 อัตรา ชลบุรี อมตะนคร  (อ่าน 11197 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tapaew

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
**ประกาศรับสมัครเอ็ยจิเนียร์ค่ะ"
ทางโรงงานเป็นบริษัทชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ตั้งอยู่นิคมอมตนคร เฟส8
กำลังรับสมัครเอ็นจิเนียร์ทั้งหมด 5 อัตรา

หากใครสนใจติดมาทางอินบ๊อคได้นะคะ หรือเมลมาที่
preeyanuch@toyo-denshi.co.jp
รบกวนฝากบอกต่อหรือแชร์ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: รับสมัครเอ็นจิเนียร์ 5 อัตรา ชลบุรี อมตะนคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2016, 08:42:27 AM »
เป็นข่าวดี  ..สำหรับลูกจ้าง อาชีพจริงๆครับ....รับไป พบท่านTapaewผู้ใจดี มีงานให้ทำด่วน   ขอให้จร้าาาาาาาา   รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ(ป.ตรี เริ่ม 15K นะจ๊ะ  )   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D