ผู้เขียน หัวข้อ: เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า  (อ่าน 16437 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 06:54:11 AM »
เป็นมาตรฐานสากลครับ....สิ่งที่แม่ให้มาของท่านสุภาพสตรีนี้ มันช่างมีค่าทุกชิ้นเลยครับ...นี่ยังไม่รวมความน่ารักเป็น เอกลักษณ์ เฉพาะตัวนะครับ...อิอิ    แต่ก็มีบางท่านซึ่งส่วนมากแล้วก็เป็น ชาวต่างชาติ อะครับ  ...ไปดัดแปลงให้มัน ชำรุดเสียหายหรือ เสื่อมค่าลง...ก็เป็นได้...ดังภาพที่นำมาแปะให้ชม....นี้   ขอเตือน หญิงไทยนะครับ...บางอย่างที่มันผิปกติไป ชายไทย ..ไม่ชอบนะจ๊ะ   อิอิจบข่าว :D :D :D :D :D
ปล...น้อง ยุ่น สักอะไรกันตรงนั้น  น้อง...สงสารคนสัก  จัง อิอิ   

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
Re: เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 04:07:04 PM »
ชายใดมีภรรยาซึ่งชอบนอนดิ้น
แล้วหน้าอกของเธอขนาดแตงโมคู่
ตอนนอนบนเตียงขอให้พึงระวังด้วยครับ

วันดีคืนดีหล่อนอนกลิ้งเอาแตงโมมาทับหน้าสามี
ระวังว่าจะหายใจไม่ออก
ถึงตายเอาได้นะนา

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 07:10:47 AM »
วันนี้มีคลิป ...งานที่เรียกได้ว่าเป็นงาน...ประชัน นมโต หรือ งานประชันรถกัน แน่  ...ไม่ทราบเหมือนกันว่า คนที่จะไปซื้อรถเลือรถเพราะ คัพโต(ขอยืมคำท่าน jubu เจ้าของ คัพ  เย๊ย...คำ  อิอิ)กันแน่...แต่ที่แน่ๆ ถ้าท่านที่จะไปซื้อรถกับ คนคัพเล็ก  พึงระวัง ..อิอิ...อาจสับสนกับงบประมาณ   อิอิ    เอ้า...ชมกันเลยจร้าาาาาา   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ขอชม ผู้จัดงานที่ปีนี้...การอวดคัพกันเเบบมีวัฒนธรรมไทยครับ   สุดยอด

<a href="http://www.youtube.com/v/NU0vJr6AONo#t=94" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/NU0vJr6AONo#t=94</a>

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 04:39:50 AM »
 วันนี้...เป็นวันศุกร์ ที่28....พรุ่งนี้ 29...ได้ข่าว กทม มีงานเลี้ยง พ่อกำนัน...เลยขอนำภาพ ที่ สอดคล้องกับ หัวข้อกระทู้ ของท่าน อดุลย์ประธานหอยฯ  ของเรา และอาจเป็นการพิสูจน์ บทวิจัยของ ผู้คร่ำหวอดในวงการ คัพ (เรื่อง อื่นนะมี เยอะไม่ วิจัย  อิอิ)..ว่า สตรีเอเชีย..เล็กแบน ใช้เเขวนเสื้อไม่ได้  กลุ้ม...มาที่ที่นี่เลยน้องหมวยอึ๋ม ...นางนี้ละกัน...เป็นไง บทวิจัยแตกกระจาย   อิอิ (จริง เป่า เฮีย...จับพู่กันอย่างเดียวจร้าาาาา)  จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ขอให้มองในเเง่ของ ศิลปเรือนร่างของ ท่านสุภาพสตรี  เหมือน เฮียผู้ที่บรรจงวาดภาพลงบนเนินคัพ  นะจ๊ะ   อิอิอิ(ตื่นเช้าๆ...ไม่ต้องหันไปมอง คัพของคนข้างๆนะจ๊ะ...อิอิ )
...ขออภัย ท่าน สมาชิก สุภาพสตรีของสำนักฯด้วย..ไม่ใช่ประจานแต่ขอนำคุณค่าของท่านสู่สังคมครับ..รักและทนุถนอม กันไว้นานๆนะครับ...น่ารัก  จริงๆๆๆๆๆ..รักนะ  จุ๊บๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2014, 04:43:54 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 29, 2014, 08:33:05 AM »
ผลงานวิจัย...เรื่องหน้าอกชาวเอเซีย...ว่าอยู่ในตำแหน่งที่ หลายคน บอกว่าตกสเป็ค...อิอิ...อ้าว ดูของจริงของน้องหมวยอึ๋มที่นิยม สักลายบนเรือนร่าง   ที่นำมาให้ชม เพราะว่า น้องหมวยจะให้ เฮียมือวาดเห็นคนเดียวไม่ได้  ต้องแบ่งปันกันให้เป็นที่ประทับใจกันถ้วนหน้า  อิอิ
  วันนี้ มาอีกภาพ .ละกัน เล็กแต่เร้าใจ  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/lOYpCbxZe5M&amp;feature=youtu.be" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/lOYpCbxZe5M&amp;feature=youtu.be</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2014, 09:21:52 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 30, 2014, 07:54:03 AM »
แหม่...ใครจะไปกล้ามองละจ๊ะ...ก้อขนาดนั้น อะๆๆๆๆ...เบ้อเริ่มเทิ่ม...อิอิ    ....ว่ากันไปครับ..ก้อหัวข้อกระทู้ ท่านบอกมา  ก็เลยนำผลวิจัย..มาเสนอว่า ที่วิจัยนะเค้าชัดเจนจริงๆๆๆ....สุดยอด(อยากจะรู้เหมือนกันครับ ท่าน อดุลย์  ว่า ใคร มันให้ทุนวิจัยครับ...อิอิ  ทำไมมันไม่ให้ทุน วิจัยเรื่อง การโกงกินของนักการเมือง  บ้าง  ....เฮ้อ...
...วันนี้ มาอีกเเหละ...ก็ยังอยู่แถวอันดับหนึ่งอยู่แหละครับ  พี่น้อง  ที่มาอีกเพราะ เป็นวันหยุด   หลัง บางกลุ่ม  เดิน มินิ มาราธอร์น...เพื่อ  รีสตาร์ท  อะไรบางอย่าง...ดีครับ อะไรที่มันเปลี่ยนแปลงแล้วดีขึ้นครับ....
.... ที่สีดำๆขอบ กกน  นะไม่ใช้ ใยสังเคราะห์นะครับ  เป็น รอยสักตัวหนังสือ ..อย่าไปเหมารวมว่า..โห่..ลามมาขนาดนี้เชียว หรือ  ...นั่นคิดไปเองนะจ๊ะ   อิอิ(หรือ เคยเห็นที่ไหนมาก่อน  รู้นะ   อิอิ)   ก้อน้องๆหนูๆ  แถบนั้น ชอบสักกัน...ไม่เหมือนของเรา  วาดเป็นรูปสวยงาม โรเเม้นเมื่อแลเห็น..ว้าว      จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 06:00:30 AM »
ขนาด อกเล็กๆๆ...อย่างน้องหมวยที่ไม่อึ๋ม  ...เฮีย ยังหวงแหนนแบบที่เห็นในภาพ  แหละครับ  พี่น้อง....ก้อความหล่อของเฮีย มันน่าหวงแหนนอยู่หรอก   อิอิ....ไม่หล่อแล้วยังดุ อีก...ไปเลยน้องหมวย...อิอิ.....ข่าบอกว่า น้องหมวยปลอดภัยไม่ได้รับบาดเจ็บแม้แต่น้อย...ส่วนเฮียตัวดุ...ตร จีน หิ้วปีก ไปตามระเบียบจีน   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 08:21:05 AM »
เริ่มมาแล้ว ผู้หวังดี แห่งวันสงกานต์ ทั้งหลาย ต่างก็คิดถึงกัน อิอิ  ส่งภาพสาวน้อยเปียกน้ำ มาให้เลยขอแบ่งปันวันสงกานต์  ด้วยคนจร้าาาาา......ต่างจากภาพที่ ท่าน อาจารย์ใหญ่ เราให้มาเลยครับ  พี่น้อง...เฮ้อ   ..ดันมาตรงกับกระทู้ของท่าน อดุลย์ พอดี...ขออภัย ท่านดว้ยจร้าา...เสียว(คนข้างเห็น  อิอิ)ด้วยกันวันสงกานต์ครับ ท่าน อดุลย์  อิอิ
..เฮียฟันเหยิยน...มาอยู่เมืองไทยดีกว่า  จะไปถืออีโต้ ขู่น้องหมวยอย่างนั้น  มันเสียวโว้ยยยย...อิอิ  ขายข้าวขาหมู หมูกรอบ เค้ารวยจนมีเมียน้อยเป็นกระบุง  ...รวยมากบริจาคไม่บ่นด้วย  เงินข้าโว้ย  ไม่ใช่เงินเมีย...นี่ของจริง..เฮียมีดอีต้(หมดเวลาแล้ว  ตร จีน ดุ  กว่า  อิอิ..)   จบข่าว :D :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2014, 08:23:12 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 06:32:23 AM »
ขอไทยเรายังเเรง..ฝากบอกไปถึงคณะวิจัยหน่อยนะครับ...ให้กลับมาทำวิจัยกันใหม่..ข้อมูลที่ได้ ไม่อัพเดท...ภาพจาก นสพ เดลินิวส์ ยืยยันได้ครับ  ...จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
ปล  ดูเอาเองว่า คนแถวนี้ หรือ ยุโรป   อิอิ...แม่ให้มา..สุดยอดๆๆๆๆ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2014, 06:23:15 AM »
ความจัญไรของพวกไม่มีอะไรจะทำอะเป่าครับ...มีฝรั่งไปสำรวจ..ตามรูปข้างล่าง ไม่อยากพูด มันตื้นตันใจ   อิอิ  เออๆๆ..ไม่ใช่ รูปปรอท วัดอุณหภูมนะครับ..อิอิ   เฮ้อ  ความลับเปิดเผย...ดีใจที่ชนะ เกาหลีที่สาวๆหลงไหล..หากรู้ความจริง...พี่ไทยเรานี่แหละ เหนือกว่า  เย้ๆๆๆๆ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/AUziSGMWX7Q" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/AUziSGMWX7Q</a>

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 12:26:17 PM »

หลายท่านคงเป็นปลื้มกับคนไทยของเรานะครับ  ที่สำรวจมานะ ผิดครับ...ภาพที่ได้มา จาก นสพ เดลินิวส์ เป็นที่ยืนยันนะครับ...ที่จริงเขามีอีกคน นั่นไป อัพเกรด มา ..70 โอ้  แม่จ้าว...เลยไม่กล้าเอามอวด เดี๋ยว เว็บฯล่ม  อีก   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D