ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 7021 ครั้ง)

ออฟไลน์ wsck2008

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
ขอฝากตัวด้วยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 10:22:59 PM »
มากบดานกันอยู่ที่นี่เอง ถึงว่า Thaiengineering ไม่ค่อยมีคึกครื้น ทั้งเจ้ายุทธภพทั้งหลาย ข้าน้อยขอฝากตัวครับ

ออฟไลน์ kamolsilp

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • ชีวิตนี้มีแค่ครั้งเดียว ใช้มันซะ
Re: ขอฝากตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:04:09 AM »
ยินดีต้อนรับอย่างยิ่งครับ...........จำได้ครับ ท่านwsck2008 จากสำนักไทยเอ็นฯนี้เอง มาบ่อยๆนะครับ บอร์ดนี้จะได้ไม่เหงา

เพราะบอร์ดนี้บางทีก้อเงียบเหมือนป่าช้าครับ...........จนผมเกือบจะแจ้งไปยังรายการคนอวดผี ให้มาล่าท้าผีในบอร์ดนี้อยู่แล้วครับ...........555+

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:17:31 AM »
เพราะบอร์ดนี้บางทีก้อเงียบเหมือนป่าช้าครับ...........จนผมเกือบจะแจ้งไปยังรายการคนอวดผี ให้มาล่าท้าผีในบอร์ดนี้อยู่แล้วครับ...........555+

เอาอย่างนั้นเลยรึ

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:47:14 AM »
บอร์ดนี้มีผีด้วยหรอคะ *_*

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 11:14:28 AM »
ว้าว...หลังวันหวยออก ก็มาพบ จอมยุทธ์แห่งสำนักไทยเอ็นฯมาเยี่ยมสำนักไทยเอ็นโซฯ  ..สุดยอด   ขอต้อนรับท่านwsck2008 ด้วยความยินดีและอบอุ่นครับ  ..ก้อเป็นไป.ตามที่เหล่าจอมยุทธ์ ของสำนักฯแห่งนี้ ได้กล่าวต้อนรับ ท่านไปแล้วนั้นครับ...ทุกเรื่องที่อยากเสวนา กันครับ ..ตั้งแต่นมวาดรูปไปจนถึง ..คุณหมอรุจ เลยครับ    ในห้องกาแฟ  อิอิ ...ยังไม่จบแค่นั้นนะครับ นี่ยังมี อภิมหาโปรเจค ริจะตั้งพรรคการเมือง ในสโลแกน รวมพลคนเก่งเพื่อชาติครับ  ...ก่อน อาณาจักร์นี้จะล่มสลาย เพราะ นมวาดรูป เย๊ย เพราะฮารดดิส เซอเวอร์พัง...เราสามารถรวมพลได้ราว 3 ท่าน  เป้าหมาย  15 ท่าน  อิอิ    เข้าใกล้มาทุกขณะ   ว้าว  ขอกำลังใจจากทุกท่านครับ...แล้วถึงเวลานั้น...เราจะเจอกันตัวเป็นๆ(อย่าผงะในความหล่อ ความสวย ละกัน  อิอิ)
..เอ๊า ท่านที่ยังไม่ได้มากล่าวต้อนรับ ท่านwsck2008 ก้อขอเรียนเชิญ ทุกท่านคร้าบบบ    จะขาดไม่ได้เลย ท่าน อดุลย์ เว็บมาสเตอร์ บรรทัดเหล็กของเราครับ (ไม่ใขบรรทัดเลื่อนนะครับ อิอิ)  จบข่าว
ปล ขอบคุณ ท่าน kamolsilp ท่านyommatood ท่านjubu   ที่ได้มาต้อนรับจอมยุทธ์ผู้กล้าของเรา อย่างอบอุ่นครับ 

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 12:16:26 PM »
สวัสดีครับทุกท่าน..
ยินดีต้อนรับครับท่านwsck2008..สมัยอยู่สำนักเก่าเราท่านผู้นี้แหละที่ให้ข้อคิดดีๆหลายอย่างที่ผมนำไปใช้แล้วเกิดประโยชน์มากๆ..แนวธรรมะก็ใช่ย่อย วิชาการก็เข็มข้น..นับถือๆขอคาราวะน้ำปานะ3จอกครับท่าน(ช่วงนี้งดเหล้าเข้าพรรษา)อิอิอิอิ

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 01:03:52 PM »
ยินดีต้อนรับท่านผู้กล้า wsck2008 เข้าสำนักบู๊ตึง thaiengineersociety อันมีท่านอินทะเนียร์น้อยเป็นจ้าวสำนักครับ
ค่ายนี้ ถือได้ว่าเป็นศิษย์ผู้น้องของ thaiengineering ผู้โด่งดังเค้าล่ะ

ก่อนหน้านี้มีสะดุดนิดนึง คือตอนที่เว็บบอร์ดนี้เปิดตัวมาครบขวบปี ปรากฎว่าเซอร์ฟเวอร์เจ๊งครับ เป็นที่น่าเสียดายว่าข้อมูลเดิมหายเกลี้ยง
เลยต้องมาเซ็ตกันใหม่ ซึ่งตอนนี้ก็ยังไม่เรียบร้อยดีนัก
ยังไม่สามารถแนบไฟล์หรือคลิ๊ปได้ ฯลฯ
กำลังแก้ไขกันอยู่ครับ
คงอีกสักพักนึง ขออภัยในความไม่สะดวก
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 09:44:56 AM »
ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ เว็บมาสเตอร์บรรทัดเหล็กของเราที่มาร่วมกล่าวต้อนรับ จอยุทธ์ ผู้กล้า คู่คุณธรรม แห่งสำนักไทยเอ็นฯครับ และขอเป็นกำลังใจในการกอบกู้ครั้งนี้ที่ใกล้จะสมบูรณ์แล้ว  ที่นี้แหละ ภาพและเสียง จะได้อารมณ์ แห่งการเสวนา ครับ  พี่น้อง  เย้    ..จบข่าว