ผู้เขียน หัวข้อ: ของฟรีนักลงทุน  (อ่าน 3417 ครั้ง)

kubarva

• บุคคลทั่วไป
ของฟรีนักลงทุน
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2013, 04:16:47 PM »
 :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2013, 02:14:53 PM โดย Administrator »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ของฟรีนักลงทุน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2013, 08:22:06 AM »
โปรดระวัง ท่าน เว็บมาสเตอร์ บรรทัดเหล็กของเรานะครับ  หากท่านเห็นว่า กระทู้นี้ผิดข้อบังคับละก้อ...เตรียมสลายม็อบได้เลย  ..ขอเคารพในคำวินิจฉัย ของ ท่านเว็บมาสเตอร์ ของเราครับ  (อะไรมันจะรวยกันปานนั้น  อิอิ)    จบข่าว >:( >:( >:( >:( >:(

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ของฟรีนักลงทุน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2013, 08:53:30 AM »
ท่าน  kubarvaไม่ต้องเสียใจนะครับ   เพราะสำนักฯนี้เป็นของ กลุ่ม ช่างและวิศวกร  ...ดังนั้น ท่านต้องโฆษณาใน เรื่องที่เกี่ยวกับ งานวิศวกรรม ครับ ....แลกเปลี่ยนบ้าน..อันนี้ไม่ตรงประเด็น ข้อบังคับ  ท่านเว็บมาสเตอร์ จำเป็นต้องแจกใบแดงครับ  คงไม่ว่ากัน...ถ้าครั้งหน้ามาใหม่ก้อให้อยู่ในข้อบังคับ นะจ๊ะ   อิอิ    จบข่าว :D :D :D
ปล อาจมีบ้าง เม็ดบัว ที่ท่าน ปล่อยให้ไปเพราะ ส่งเสริมชาวไร่ชาวนาครับ  ท่านและหลายๆท่านในที่นี่ก็ ชอบ เม็ดด้วยเหมือนกัน    อิอิ   (เม็ดบัวเป่า  ..เหอะนา  เม็ดละกัน   อิอิ)