ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งมาก...ทำไงดี  (อ่าน 110595 ครั้ง)

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
เซ็งมาก...ทำไงดี
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 10:49:39 AM »
...............  :( :( :( :(...............

ออฟไลน์ Gaojing

• มงกุฎ: 0
Re: เซ็งมาก...ทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 11:40:53 AM »
แอบมาเป็น1กำลังใจ เพื่อหวังว่าจะทำให้ท่านORหายเซ็งขึ้นมาซักนี๊ดดดดนึงครับ :)

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 06:59:16 PM »
 ขอบคุณมากๆคะ......555
....ยังมีแอบเซ็งอยู่เล็กน้อย.....

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 12:02:46 AM »
 :) :D ;D

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 09:09:40 AM »
สวัสดีครับ orawan ท่านGaojing
ใจเย็นๆนะครับ ท่าน orawan  .....เห็นมะ มีท่านผู้ใจดีของ มาให้กำลังใจแล้ว....น่ารัก ง่ะ....หากมีอะไร อยาก ปรึกษา หารือ กันก็ หลังไมค์ กันได้เลย ไม่ว่ากัน เพราะบางเรื่องมันจะหารือ กันยาว...ว่ากันไปเลยนะจ๊ะ   อิอิ    ท่านorawan  ก็เป็นจอมยุทธ์หญิงของสำนักเรา ท่านก็เป็น วิศวกร จบ แถว บางเขนหรือไงนี่เเหละ เห็นใน เมล ท่านเป็น KU  น่าจะใช่ หากผิดพลาดขออภัย...จริงครับ วิศวกร นอกจากเรียน ยาก เข้ายาก .(.จบไม่ยาก ..หากไม่มีใคกลั่นแกล้ง ให้F เยอะๆ  เพราะสอนไม่เข้าใจ ให้เรยนเองแล้วมาสอบ เฮ้อ )...ทำงานยาก เเละเครียด  มาก  หาคนมาคุยยาก เพราะคุยเเต่เรื่อความเป็นจริง ซะส่วนใหญ่ อารมณ์ แห่ง โรแม้น  น้อย...ต้องมาหาคนที่เข้าใจกลุ่มเดียวกัน นี่แหละ   อิอิ    ...ขอคุณ ท่านGaojing  ที่เข้าใจและให้กำลังใจ ท่านorawan  ครับ  ท่านเองก็เป็นวิศวกรเช่นกัน....ยังไงฝาก ช่วยกันดูแลคนเก่งของสังคมบ้างนะครับ  ...
...อินทะเนียร์น้อย...กำลังรวบรวมคนเก่งของเรามาตั้งพรรคการเมืองอยู่  หากสำเร็จ  สังคมของ ช่างและวิศวกร  คงสดใส กว่าในอดีตครับ...ขอพรจาก ฟ้าดินเมตตา...ขอให้เป็นเช่นนั้นไวๆ เถิด  จบข่าว :D :D :D
ปล ท่านใด มีเมล ก็ฝาก กันได้เลยนะครับ   ...รักกันไว้เถิด..เกิดชาติไหนๆเป็น  แฟน  กันนะ   เย๊ย    อิอิ

แฟนฉัน ชาตรี (mv)

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 05:24:08 PM »
เซ็งมาก ก็ชมเจ้านี่ ไปก่อน เผื่อจะ หายเซ็งได้บ้าง คร้าบ 5 5 5
(เสียดายเป็นพากย์อีสาน)

Anoying orange ver.Thai ส้มจอมกวน พากย์อีสาน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 08:06:09 AM »
สงสาร..แอปเปิล   จัง   หือๆๆๆๆๆ  ......อินทะเนียร์น้อย....ก็มีคลิปดีๆมาฝาก ท่านorawan..ให้หายเซ็ง  เหมือน กันจร้าาาา     
   รอชม ภาพชุดผจญภัย ในพม่า ตอนต่อไปอยู่ ครับ  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

Russian Circus - Clown in Izhevsk, Republic of Udmurtia

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 12:15:05 AM »
กำลังใจมากันตรึม แบบนี้ท่านORคงหายเซ็งแล้วแหละ :D

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:01:53 AM »
ขอปรบมือให้ครับบบบบ.....หากท่านใดอยากได้ข้อมูลท่องเดียว อาหารการรับประทาน....หลังไมค์ กระทบไหล่ ท่านorawanได้เลยจร้าาา       จะได้เมาต์กันให้หายเซ็ง   ว้าว  ...เคยเห็นเมลของท่าน orawan ในกระทู้ไหนหว่า..ลองหากันดูนะครับ  ชัวร์    เอ้า..หากมีอะไรคืบหน้าแจ้งด้วยจร้าาาาาา...
....ท่านใดอยากเข้าทำเทียบ ของสำนักฯ ซึ่งขณะนี้ มีเมลอยู่ราวๆ ร้อยกว่ารายชื่อ ทิ้งเมลไว้ได้เลยจะบรรจุเข้า ทำเนียบ เพื่อ แจกจ่ายแบ่งปัน ความรู้และข่าวสารในวงการกันครับ     ...ด้วยความยินดีครัาบบบบบ   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 10:40:24 PM »
หลายท่านของสำนักนี้คงไม่เซ็ง นะจ๊ะ...อุ๊ย...วันนี้ วันเสาร์  .นี่หน่า  อิอิ ..ใกล้จะห้าทุ่มแล้ว  ด้วย  ว้าว    จบข่าว :D :D :D
ปล มีอะไรเหรอ..อินทะเนียร์น้อย...ห้าทุ่ม อะ....ดาวหางจร้าาาาา ...หางยาวเป่า.....อิอิ 
..หมูกชนหมูก  ...น่ารัก  ง่ะ . จะชนกันมั๊ย จ๊ะ    อิอิ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 12:20:51 AM »
อิจฉาวุ๊ย ทำกับนายกคนสวยเราได้ ขอแอบเซ็งเป็นเพื่อนท่านORหละกันนะ :(

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 07:59:54 AM »
สวัสดีครับ ท่านGaojing
เฮ้อ..ผ่านพ้นคืนวันเสาร์ กันมาได้หลายท่านสดชื่น สุดๆ(ที่ได้พักผ่อนกัน เต็ม ทำงาน หก วัน และ ที่ทำห้าวันละ  ..เออ..คิดเองว่าทำไรถึง สดชื่น  .....เกมส์ กด เป่า ..เป่า เกมส์ต่อสู้  อิอิ)
...น่ารัก ไม่แพ้ กัน นะครับ ท่านGaojing..วลีนี้..."ขอแอบเซ็งเป็นเพื่อนท่านORหละกันนะ".....ว้าว...สุดๆ  อินทะเนียร์น้อย...ขอสนับสนุน..ในความน่ารัก อย่างเป็นทาง ตั้งแต่ เช้านี้ เป็นต้น  ไป  เย้ๆๆๆๆๆๆ
...ที่หมูกชนกันนะเค้าเป็นธรรมเนียม ของเผ่าเขาครับ ท่านGaojing....แต่ของเรา คงไม่เอา หมูกมาชนกันหรอกครับ  ..เราไหว้ครับ   ...ห่างกันอยู่มาก...หากใกล้ชิดขนาดนั้น...คงใช้จิ้ม มากกว่าชนครับ   อิอิ(จิ้ม ไร ละ..จิ้ม ตา นะสิ   คนผีทะเล  อิอิ ...อ๋อเหรอ    )
...มีอักนิดเเถม ท่านGaojing...มีเพื่อนผู้รู้แห่งโง้วเฮงเคยบอกว่า...จมูก ของท่านชายนั้น เป็นเครื่อง ชี้วัด อะไรที่สำคัญบางอย่าง ของ ท่านชายที่เป็นเจ้าของจมูกครับ....ชี้ว่า รวยหรือ จนใช่มั๊ยคร้าบบบบบ   ...เปล่า...ชี้ ...ยาว ใหญ่...หรือเปล่า เท่านั้นครับ....เฮ้อ  ..อินทะเนียร์น้อย...ลามกโคตรๆ...น่าเกลียด  สุด ..คนผีทะเล....เปล่า ..ลามกโคตรๆครนับ  พี่น้อง....ยาว= อายุยืนยาว , ใหญ่ =  การงานใหญ่โต   อ๋อเหรอ     อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D
ปล.. เห็นมะ ท่านชายที่ชน หมูกอยู่กะ นายหญิงของเรา..ตำแหน่งใหญ่มั๊ยละจ๊ะ    อิอิ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 11:09:16 AM »
อิจฉา....จัง โว้ยยยยยยยยยย   น่ารัก   ง่ะ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D

กําลังใจที่เธอไม่รู้ - เสถียร ทํามือ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 07:23:28 PM »
ตอนนี้อยู่เชียงใหม่...เจออากาศแย่และหมอกควัน..
อาหารรำแท้....แต่เจอหมอกและควัน... 8) 8) 8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 06:53:51 AM โดย oraora »

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 07:38:15 AM »
ว้าว..น่าอิจฉา  จัง ได้ไปเที่ยว อีกแล้ว....อิอิ    อย่าลืม..นำเมนูรสเด็ด แถวนั้นมา ฝากด้วยนะจ๊ะ    อิอิ    ...รำแต้ๆๆๆๆเจ้า..(ส้มตำไก่ย่าง ฝาก ท่าน เว็บมาสเตอร์ ด้วย   อิอิ)...เออ..จริงครับ...ปัญหาเรื่องควันนี่  ดูข่าวแล้ว น่าเห็นใจ ผู้คนแถวนั้นจริงๆ...ดูข่าว ทางการ เอารถไปฉีดน้ำ รอบเมือง..ว้าว..คิดได้ยั่งไง โจทย์ มันยากจะตาม..สุดยอด  (ไม่ไปดูเหตุแห่งการ เกิดทุกข์ เลย เหรอ   อิอิ   )
..ดูแลสูขภาพด้วยและขอให้เที่ยว สนุก นะครับ ท่านorawan  มีใครบางคนแถวนี้ ส่งกำลังใจ ไปให้ เเย้ววววว    เย้้้ๆๆๆๆๆๆ    น่ารัก ง่ะ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D