ผู้เขียน หัวข้อ: พริ้ตตี้หญิงแท้ ดูอย่างไร ?  (อ่าน 9549 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
พริ้ตตี้หญิงแท้ ดูอย่างไร ?
« เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 09:21:31 AM »
ช่วงนี้
สิ่งที่ได้รับความสนใจจากท่านสุภาพบุรุษชาวสยามหลายๆท่าน ก็คงหนีไม่พ้นงานมอเตอร์โชว์
ซึ่งเอแบ็คโพลน่าจะลองสำรวจดูว่า ผู้เข้าชมงานนั้น มีวัตถุประสงค์แท้ๆอย่างไร
อยากจะไปดูรถ หรือว่าดูสาวหน้าหวานที่อยู่ข้างๆรถกันแน่

และช่วงเวลาเดี๋ยวกันนี้ มันก็มาประจวบเหมาะกับการเกณฑ์ทหาร
และอย่างที่เราทราบๆกันว่า มีบุคคลเพศที่สาม อยู่ด้วย
ซึ่งหลายคนผมดูแล้ว สวยยิ่งกว่าผู้หญิงแท้ๆเสียด้วยซ้ำ
เทียบกับ ผบทบ.แล้ว คงต้องหล่นคูหรือตกคลองแสนแสบไปเลยเอ้า
เห็นแล้วอยากตายยยยย

ผมก็เลยนึกโยงงานมอเตอร์โชว์กับเรื่องเกณฑ์ทหารเข้าด้วยกัน
เพื่อที่จะตั้งประเด็นว่า
พริ้ตตี้ที่โดนรุมถ่ายรูปกันจนสายตาพร่ามัวเนื่องจากแสงแฟลชเข้าตาเหล่านั้นน่ะ
พอจะเป็นไปได้ว่ามีบุคคลเพศที่สามเหล่านี้แฝงตัวอยู่ด้วย ?
แล้วจะรู้ได้อย่างไร ?

ฝากท่านประธานประสานกับวิปฝ่ายต่างๆ
หรือตั้งคณะกรรมาธิการเพื่อพิจารณาแปรญัตติเรื่องนี้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 11:15:51 AM โดย adulmr »

ออฟไลน์ adulmr

Re: พริ้ตตี้หญิงแท้ ดูอย่างไร ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 11:11:48 AM »
มาเขย่าขวัญท่านจ้าวสำนัก อินทะเนียร์น้อยอีก 1 ภาพ ครับ

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
Re: พริ้ตตี้หญิงแท้ ดูอย่างไร ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 11:37:03 AM »
ว่าแต่ไอ้คนที่หนีทหารเกณฑ์หนะ อายพวกกระเทยบ้างไหมครับท่าน

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 10:34:02 PM »
ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ครับ ที่สรรหามาให้พวกเราได้ยลโฉม..โอเเม่จ้าว....อะไรจะปานนั้น...ตกลงน้องเขาผ่านหรือ ตกสเป็คครับ ท่านสัสดี..อิอิ..ถ้าผ่านละก้อ..เฮ้อ...สงสารน้อง  จัง 
...ที่หนีก็เพราะ พวกนี้แหละครับ ท่านyommatood...บานตะเกียง   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ท่าน อดุลย์ ครับ...ดูน้อง โตนม..ท่านนี้แล้ว...เคลิ้มได้ใจ จริงๆครับ...คุณผู้ชายท่านนั้นเป็น หมอ หรือว่า เจ้าของอ่างครับ   เฮ้อ

ออฟไลน์ Gaojing

• มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 11:25:10 PM »
เห็นแล้วก็นึกถึงเจ้าจอมโจรแสบ ที่ช่วงเนี้ยหายตัวไป
สงสัยแอบไปเกณฑ์ทหารอยู่รึป่าวนะ
เป็นแบบพวกเนี้ยด้วยไม๊หว่า  ::)

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 01:03:21 PM »
ท่านครับ บางราย ไม่บอกก็ไม่ทราบ เนียนสุดๆ
ยกตัวอย่างเช่น น้องสายสร้อย จากจันดารา ปฐมบท

(ภาพไปสอยเขามา ตอนประกวด มิสทิฟฟานี่ ) 

ออฟไลน์ Gaojing

• มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 09:37:09 PM »
จริงหรือเนี้ยท่านสืบ ???
ผมจะรีเพลย์ดูแต่ฉากที่น้องสายสร้อยแสดงออกรสออกชาติ เธอแสดงได้แจ่มแจ๋วเป็นที่ถูกใจผมด้วยดิ
ไม่ว่าจะเป็นฉากสองยาม ฉากขึ้นครู ฉากข้างตุ่ม เรียกว่าเป็นแฟนพันธ์แท้สายสร้อยไปแล้ว
พอท่านสืบมาเฉลยอย่างนี้ เล่นเอาวัยรุ่นเซ็งเลย  :(

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 11:34:36 PM »
จริงหรือเนี้ยท่านสืบ ???
ผมจะรีเพลย์ดูแต่ฉากที่น้องสายสร้อยแสดงออกรสออกชาติ เธอแสดงได้แจ่มแจ๋วเป็นที่ถูกใจผมด้วยดิ
ไม่ว่าจะเป็นฉากสองยาม ฉากขึ้นครู ฉากข้างตุ่ม เรียกว่าเป็นแฟนพันธ์แท้สายสร้อยไปแล้ว
พอท่านสืบมาเฉลยอย่างนี้ เล่นเอาวัยรุ่นเซ็งเลย  :(

5 5 5 5 ผมไม่ลงลิ้งค์ ยืนยันละกัน ไปหาดูเอาเอง ตรึม เพราะเป็นที่ โจทย์จัน เรื่องความกล้าหาญของนาง จริงๆ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 07:44:50 AM »
แหม่ครื่นเครงกันจัง น่าอิจฉา....เรื่องสวยๆ งามๆ..หลายท่าน สมหวัง หลายท่านกำลังจะสมหวั  หลายท่าน..ขอไปเพิ่มพลังให้ชีวิต ที่อยู่ในโลกนี้ อย่างคุ้มสุดคุ้ม...ขอได้เล่นของใหญ่ไป จนชีวิต หาไม่.....เกรงว่าจะเป็น นาีัผล  ครับ ท่านssuebsak Gaojing..ตอนมันหมดสภาพ...สงสาร จัง   อิอิ   จบข่าวเป็นห่วง ตอนเลยรันอิน จัง  เฮ้อ  ..ดูแลกันไปนะจ๊ะ...เบื่อๆอยาก...เป็นของคู่กัน   อิอิ :D :D :D :D :D
ปล.โหนก นุน เชียว..อิอิ   

นารีผล_ข่าวข้นคนข่าว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 12, 2013, 06:11:08 PM »
นี่เป็นงานใหญ่อีกงานของ สาวประเภทสอง อลังการกว่า สาวจริงๆ อีก

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2013, 06:23:17 PM »
30 คน ที่จะเข้าประกวด

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:42:26 PM »
มาชม น้องหนูที่ท่านssuebsak  นำมาฝากครับ...ตัดมาเฉพาะ ดาวเด่น...ดูกันให้ชัดๆ  ...เฮ้อ  ...น่าปลื้ม ในสังขารที่แปรเปลี่ยน ไปจริง....ดูแล้วมัน ..คุ้นๆของเดิม  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล จริง ครับ ท่านssuebsak...เดี๋ยว ท่าน เว็บมาสเตอร์ แจกใบ แดง   อิอิ...มาที่ หญิงเหล็กเลยครับ ..
   อาลัยท่านครับ ...ขอจงสู่สุคติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2013, 10:06:44 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 02:45:42 PM »
ไปตัดทำไม ล่ะ ท่าน รูปเดี่ยวๆ เยอะเลย แต่เกรงใจ เดี๋ยวจะกลายเป็น บอร์ดเรื่องอื่นไป  5 5 5

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 19, 2013, 10:17:54 PM »
หลวงพี่..............หนู มาเมืองไทย...อย่าไปเเถว พัดยา นะจ๊ะ...
น้องหนู..............ทำละจ๊ะ..หลวงพี่
หลวงพี่...............ผู้ชายสวยกว่า ผู้หญิง...เดี๋ยวกลับมาจะสับสน
น้องหนู...............ดีสิค่ะ...หลวงพี่จะได้ไม่ มาจับแก้มหนู  ..ไปจับแก้ม..ตุ๊ด  แทน   อิอิ
หลวงพี่..............ไม่ได้หรอก หนู....อาบัติ...
น้องหนู...............ก็เป็นผู้ชายด้วยกัน นี่ค่ะ
หลวงพี่...............เป็นการทำลายป่าไม้ หายาก  อิอิ..
น้องหนู...............ป่าอะไร ค่ะ....
หลวงพี่.................ป่า ดงดิบ..เย๊ย
น้องหนู..............น่ากล้ว จัง...อิอิ....อ้าว  แล้ว ..จับแก้มหนูไม่ อาบัติ เหรอค่ะ...
หลวงพี่................เด็กๆๆ...ไม่..ใหญ่ๆ ใช่  ..ว้าว 
จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D :D