ผู้เขียน หัวข้อ: งานวิศวะ ด้านปิโตรฯ  (อ่าน 11896 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wa

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 1
งานวิศวะ ด้านปิโตรฯ
« เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:37:48 AM »
CTCI-THAI รับ

Lead Process Engineer
Procurement Engineer
Lead Electrical Engineer
Finance Officer

career@ctci.co.th

ปล.ข้อมูลมีเท่านี้ ใครสนใจก็ลองค้นเพิ่มเติมดู

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: งานวิศวะ ด้านปิโตรฯ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 08:57:25 AM »
ขอขอบคุณ ท่านWA อีกเเล้วครับ   พี่น้อง    ....  อย่ามัวเเต่ไปกังวลกับ การชัตดาวน์ กทม เลยครับ  ...งานในวิชาชีพ ที่จะทำให้เรารวย มารอท่านแล้วครับ    ไปเลยอย่าลังเล  งานแบบนี้แหละ เลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย(น้อย)ได้อย่าง สบายยยย   จริงเป่า ครับ  พ่อกำนัน   ...อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D