ผู้เขียน หัวข้อ: เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า  (อ่าน 16435 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า
« เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 10:49:44 AM »
คือ งานวิจัยนี้ เขาบอกว่า ผู้หญิงไทยเป็นงี้
แหม มันช่างวิจัยกันได้นะครับ
แต่ผมว่ามันก็เป็นไปตามสัดส่วนของร่างกายนะ
หญิงไทยโครงสร้างเล็กแบบนี้ อวัยวะอย่างอื่นมันก็ต้องเป็นงี้
ขืนใหญ่เทอะทะแบบมาตรฐานฝรั่งหรือรัสเซีย
อยู่ได้ไม่นานมันก็ย้วยยาน เป็นที่น่าเวทนาต่อผู้พบเห็น
ดังนั้น สาวไทยจงพอใจในสิ่งที่ตนมีนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2014, 10:52:05 AM โดย adulmr »

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 03:04:07 AM »
อ้าวท่าน แล้วหญิงไทย ที่มีไซร์ฝรั่ง โดยมิได้มีเชื้อสาย หรือ สายพันธ์ จะทำไงดีล่ะ เวลามันย้วย หรือว่า อาจไม่ย้วยสักเท่าไหร่

แต่เท่าที่เห็น มันย้วยจริงๆ โดยเฉพาะ ข้างๆตัวที่แหละ 
เธอเล่น กราวเครือไปเยอะ ตอนสาวๆ  5 5 5

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
Re: เขาบอกว่าหญิงไทย เอ้อ... อ้า... คือว่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 07:51:30 AM »
สวัสดีวันหวยออกครับ ท่าน อดุลย์ ท่านssuebsak
แหม่ต้องขอบคุณ ท่านssuebsak  ที่อุตส่าห์ ไปแอบดูมันย้วยแล้วมาเล่าให้ฟัง...สุดยอด    อิอิ...จริงๆแล้วส่วนใหญ่จะ ชำเรืองดูทั้งถ้าเดินผ่านหรือ เห็น.กันทั้งน้านแหละ  อิอิ   .เเละก็นึกในใจอะไรก็ว่าไป ...เเสดงว่าใหญ่ มีความสนใจมากกว่า  อิอิ....แต่ก็ไม่ใช่เหตุที่ต้องไปทำให้มันใหญ่ที่ผิดธรรมชาตินะครับ...เล็กก็มีค่ามหาศาลเหมือนกัน    มันอยู่ที่เจ้าของด้วยจร้าาาาาา   อิอิ
....เรื่องนี้ อินทะเนียร์น้อย...ความรู้น้อย เลยขอวิจารณ์ แค่นี้    ขอฟังจากผู้สันทัดกรณีดีกว่าครับ ...อิอิ  จบข่าว :D :D :D :D :D :D   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2014, 07:53:07 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 04:13:50 AM »
อิจฉา...น้องหมียวน้อย..จัง....อิอิ  หลับสบายด้วย..ที่นอนแสนจะน่ารัก..อบอุ่น..เฮ้อ.....อะไรจะปานนั้น....จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล..ขอบประตูเป็นที่พึ่ง....กลุ้ม....

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 06:33:28 PM »
อ้าวท่าน แล้วหญิงไทย ที่มีไซร์ฝรั่ง โดยมิได้มีเชื้อสาย หรือ สายพันธ์ จะทำไงดีล่ะ เวลามันย้วย หรือว่า อาจไม่ย้วยสักเท่าไหร่

แต่เท่าที่เห็น มันย้วยจริงๆ โดยเฉพาะ ข้างๆตัวที่แหละ 
เธอเล่น กราวเครือไปเยอะ ตอนสาวๆ  5 5 5

;D ;D ;D

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2014, 06:38:25 PM »
สุภาพสตรีแถวหลังสุดน่ะ ผมเห็นยกมือไหวๆผลุบๆโผล่ๆ
จะใช้สิทธิ์พาดพิงก็เชิญเลยครับ
ให้เวลาอภิปราย 15 นาที ไม่มีโฆษณาคั่น
จะแปรญัตติยังไงก็ว่ากันตามสะดวกครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:09:03 AM »

ผลสำรวจ...น่าจะพอเชื่อถือได้จากที่เราได้เห็นภาพ..คนดังในเเวดวงต่างๆของ กลุ่มโตนม..ครับ  ส่วนของเราก็มีให้เห็นอย่างผลสำรวจเเหละ...ของเราไม่เน้า ...เน้นกิริยามารยาท..ความมีน้ำใจ   ยิ้มแย้มแจ่มใส.....พอดีพอดี...นะครับพี่น้อง...คงไม่ประท้วงแล้วนะครับ  ...พอเเล้วครับ....รวยพอพอเเล้ว...เลิกเถอะครับ...ไปได้เเล้ว...คนตายกันเยอะเเล้ว....เวรกรรมมีจริง....ไม่ใช่ตอนนี้ ตอนใกล้จะตายแหละ...อิอิ...
..ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของ ผู้ที่อยู่ในภาพนี้นะครับ...ใหญ่เเค่ไหน ..เมื่อถึงเวลาก็ไปครับ...ไม่มีอะไรเป็นที่ยึดได้ถือได้..มาแล้วก็ไป  มาแล้วอยู่แล้วรวย หวยถูกบ่อยเเล้วนะ.. ระวังนะจ๊ะ...ขอจงสู่สุคติ   จบข่าว >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ปล...ประธาน วินิจฉัยแล้วครับ ท่าน อดุลย์  ..ไม่อนุญาตให้ อยู่  เย็ย.....(จะไปไหนก็ไป อกเล็ก แบน  ด้วย น่าเบื่อ   อิอิ)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 11:39:49 AM »
สำหรับผู้หญิงไทยแล้ว สมัยก่อนใครมีหน้าอกหน้าใจใหญ่ เป็นเรื่องที่น่าอับอาย ต้องปกปิดมิดชิด เก็บกระชับไม่ให้เห็นเนื้อเนิน หรืออะไรก็แล้วแต่ที่จะคิดได้ เพราะจัดว่าเป็นของสงวนค่ะ ....ยุคสมัยเปลี่ยนไป มีเหตุและปัจจัยหลายอย่าง ทำให้ผู้หญิงนั้นกล้าเปิดเผยมากขึ้น ของที่เคยสงวนก็มีขอบเขตจำกัดแคบลง ขยายคัพ อัพไซส์ กันเป็นเรื่องปกติ และเมื่อลงทุนบิวด์มาแล้ว จะปิดไว้ดูคนเดียวก็กระไร จึงเห็นสาวไทยไซด์ 38 เดินกันเกลื่อนเมือง เปิดตรงนั้นนิด เปิดตรงนี้หน่อย .....แหม มันน่านัก
.........เวลาjubuไปเดินห้าง เวลาเห็นสาวคัพโตเดินมา สิ่งแรกที่ต้องมองคือ คนข้างๆค่ะ ....คนข้างๆบางครั้งลืมตัวก็จ้องมองซะแทบจะแทรกตัวเข้าไปในร่องXX พอนึกได้หันมามองทำเป็น สะดุ้ง  >:(  รู้ป่ะ นั่นมันซิลิโคน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 07:49:00 AM »
สวัสดีครับ ท่านjubu
งานคงเยอะนะครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาเสวนากัน  แต่ก็ดีใจที่ได้ข่าวว่า พอมีเวลาไปเดินห้าง  แหม่ที่วิศษสุด มีบอดีการ์ดไปด้วยคอยระวังภัย ..สุดยอด....น่ารัก ง่ะ   อิอิ...อ๋อเพิ่งทราบว่า นั่นเขาเรียกว่า..คัพ...อิอิ   แต่ยังไม่ทราบ คือ จุก ครับ  อยู่ตรงไหน หนอ  ...อิอิ....จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล จุก บอกให้คนเดียวจร้าาาาาา...คือ บอดีการ์ดเท่านั้น..เพราะเดี๋ยว ปิดจุกไม่ถูก  จร้าาาา อิอิๆๆๆๆ. ...

<a href="http://www.youtube.com/v/31CUz7vYlj4" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/31CUz7vYlj4</a>

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 04:32:40 PM »
เพราะจัดว่าเป็นของสงวนค่ะ ....ยุคสมัยเปลี่ยนไป มีเหตุและปัจจัยหลายอย่าง ทำให้ผู้หญิงนั้นกล้าเปิดเผยมากขึ้น ของที่เคยสงวนก็มีขอบเขตจำกัดแคบลง ขยายคัพ อัพไซส์ กันเป็นเรื่องปกติ

ขอคำชี้แจงจากท่านผู้อภิปรายครับ
อันว่า "ของสงวน" นั้น มันต่างจาก "ป่าสงวน" อย่างไร
เดี๋ยวนี้ เห็นมีการบุกรุกป่าสงวนกันเยอะ ทั้งจากนายทุนเอย นักการเมือง นักโกงเมืองทุกระดับชั้น
ไม่ทราบว่า "ของสงวน" ที่อ้างถึงนั้น ได้ถูกบุกรุกจับจองจากพวกเหล่านั้นกันบ้างมั้ย

ส่วนคนข้างๆท่านน้อง jubu
หรือที่ท่านอินทะเนียร์น้อยยกให้เป็นบอดี้การ์ดที่เล่ามานั้น (แหม มันน่าอิจฉา 'ดี้การ์ดรูปหล่อจังเลย)
ให้ถือเสียว่าเค้าเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย
ปฏิบัติเหมือนกันทั้งต่อหน้าและลับหลัง
อีกทั้งอกโตๆของท่านสุภาพสตรีน่ะ มันมีแรงดึงดูดค่อนข้างรุนแรง
ถ้าหากตบะยังไม่แกร่งพอ หรือว่าวิทยายุทธยังอ่อนด้อย
เป็นอันต้องพ่ายแพ้
สายตาทั้งสองข้างไม่อาจทานทนต่อแรงดูดอันมหาศาลนั้นไปได้ (18 กิโลนิวตันต่อตารางเซนติเมตร)
ขออโหสิกรรมให้คนข้างๆด้วย
เชื่อผมเถอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2014, 04:42:11 PM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 07:05:59 AM »
ของสงวน...ต่างจาก ..ป่าสงวน....ดังนี้ครับ ท่าน อดุลย์....
ของสงวน.....บุกรุกได้ คนเดียว..เข้าไปอยู่มีเวลาจำกัด...แล้วก็ออกมา..แผ่หลา
ป่าสงวน.......บุกรุกกันได้หลายคนเป็นทีม..รวมทั้งนักการเมืองด้วย...อยู่ได้นาน ยิ่งอยู่นานยิ่งดี(ยึดเลย)..ไม่ยอมออกขอตายคารูแย้ในป่านั้นแหละ   อิอิ(ไม่มีอะไรจะกิน ต้องกินแย้ แทนข้าว  ..เพราะจำนำแล้วไม่ได้เงิน  อิอิ)
..จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D :D
ปล ..ขอ..อิจฉา ด้วยคนครับ ท่าน อดุลย์...อิอิ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 06:33:43 AM »
จริงอย่างที่ท่าน jubu บอก บอร์ดี้การ์ด  จริงครับ  พี่น้อง  ...ข่าวจาก นสพ เดลินิวส์....วาสลิน เป็นเหตุ..เฮ้อ  น้อง   ผู้ชายนะไม่ใช่สนใจเเต่ คัพใหญ่  อย่างเดียวนะจ๊ะ..แฟคเตอร์  อื่น  เพียบ   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/h-yo8ydB3ww" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/h-yo8ydB3ww</a>

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานกรุงบัวโนส ไอเรา ประเทศอาร์เจนตินา เมื่อวันที่ 21 มี.ค.ว่า นางโซเนีย เปเรซ เลียนซอน ชาวอาร์เจนตินา วัย 39 ปี เสียชีวิตจากภาวะลิ่มเลือดอุดกั้นในปอด หลังฉีด “วาสลีน ปิโตรเลียม เจล” เข้าหน้าอกของตนเองเพื่อเพิ่มขนาด ทั้งนี้ นายแพทย์ฮูลิโอ พลา คาร์เดนาสหัวหน้าแผนกผ่าตัดในโรงพยาบาล “ลูซิโอ โมลาส” ในเมืองซานตา โรซา รัฐลาปัมปา ตอนกลางของประเทศ กล่าวว่า ในตอนแรกที่นางเลียนซอนมาเข้ารับการรักษาจากเขานั้น เธอไม่ยอมบอกว่า เธอฉีดวัตถุดังกล่าวเข้าไปในหน้าอก เธอกล่าวแต่เพียงว่า ตนมีอาการหายใจลำบากเท่านั้น จนกระทั่งภายหลังเธอถึงยอมรับกับแพทย์ตามตรง

วัตถุดังกล่าวไหลเข้าไปในกระแสเลือดของเธอทำให้เลือดจับตัวเป็นลิ่ม จากนั้นสิ่งเหล่านี้ก็ไปจับอยู่ที่ปอดจนเธอเกิดภาวะดังกล่าว ในที่สุดนางเลียนซอนก็เสียชีวิตลงเมื่อวันที่ 18 มี.ค. หลังจากอยู่ในโรงพยาบาลในเมืองซานตา โรซามาร่วม 1 เดือน นายแพทย์คาร์เดนาสกล่าวว่า ตั้งแต่ทำอาชีพแพทย์มาเขาไม่เคยเห็นกรณีผู้ป่วยแบบนี้มาก่อน โดยปกติแล้วร่างกายของคนเราจะมีระบบที่สามารถกำจัดไวรัสและแบคทีเรียบางประเภทได้ แต่ร่างกายไม่ได้ถูกออกแบบมาให้สามารถจัดการกับวัตถุแปลกปลอมดังกล่าว ทำให้เกิดการจับตัวเป็นลิ่มในกระแสเลือดของผู้ที่มีสิ่งแปลกปลอมอยู่ในร่างกาย

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 04:40:20 PM »
เศร้า
ต้องขอแสดงความเสียใจต่อญาติพี่น้องของคุณน้าด้วยนะครับ
ที่ต้องมาตายด้วยเหตุที่ไม่สมควร

ข่าวนี้ก็คงเป็นอุทาหรณ์ต่อบรรดาสุภาพสตรีไซซ์มินิทั้งปวง
(สุภาพบุรุษก็ด้วย เห็นข่าวเน่ามาหลายรายแล้วเช่นกัน)
คนเราน่าจะพอใจในสิ่งที่ตนมี
ถึงเต้าจะเล็ก แต่ถ้าใช้งานได้ดี ก็น่าจะพอใจแล้ว
เอ้อ ใช้งานได้ดีในที่นี้ ผมหมายถึง เช่น ใช้ป้อนนมให้ลูก อะไรทำนองนั้นนะครับ
ไม่ได้หมายถึงอย่างอื่น เช่น ใช้ล่อสายตาผู้ชาย

แต่สุดท้าย ผมก็นึกไปถึงถ้อยความที่มีใครสักคนบอกไว้ว่า
ตากแดดตากลมก็เพราะไอ้นมสองเต้า
ลำบากยากเข็ญก็เพราะเอ็นอันเดียว

สำหรับนมสองเต้า ผมเองก็ไม่ทราบจะแนะนำยังไง
แต่สำหรับเอ็นอันเดียวนั้น
ลองพิจารณาน้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้าดูนะครับ
ได้รับการพิสูจน์จากหลายท่านมาแล้ว

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 07:35:20 AM »
ขอเเสดงความเสียใจต่อผู้ที่จากไปด้วยสาเหตุด้วยครับ  ท่าน อดุลย์....เฮ้อ   เรื่องของความไม่พอใจในสิ่งที่แม่ให้มานี่มัน เศร้า  จริงครับ  พี่น้อง
   ตากแดดตากลมก็เพราะไอ้นมสองเต้า
   ลำบากยากเข็ญก็เพราะเอ็นอันเดียว

จริงครับ เคยได้ยินคำ เหล่านี้ เช่นกัน...ครับ ท่าน อดุลย์....เเต่เอาเข้าจริงไปถามหลายท่านแล้วครับ...ไม่ใช่ สองเต้าครับ เป็น..สองกxx   ครับ ท่านอดุลย์   อิอิ
..ส่วน อีกคำที่ว่านั่น ไม่ค่อยได้ยินกันบ่อยครับ ท่าน อดุลย์  และก็ไม่กล้าไปถามเหมือนกันว่า  ..แท้ที่จริงแล้ว  ..มันจริง อะ เป่า...อิอิ   ...คนผีทะเล...อิอิ....แต่มีความนิยมในหมู่ สาวญี่ปุน ขณะนี้ครับ ท่าน อดุลย์...ไม่ทราบ น้องๆหนู่ ที่นั่น นำคำนี้ของ ท่าน อดุลย์ไปใช้อะเป่า(เจ้าตำหรับ ยังไม่อยากใช้เลย..นี่ขโมยไปอีกและ..ของดีๆของไทย อะ   อิอิ)...ที่จริงมีเพื่อนผู้หวังดีส่งเป็นคลิปมาให้ชม(แหม่ รักกันจริงๆๆๆ  อิอิ)  แต่ไม่กล้านำมาลงให้ชม เดี๋ยว ป้ายสำนักฯ เปลียน  อิอิ..เลยตัดเอาเฉพาะเป็น เนื้อแท้ที่เข้ากับคำที่ว่า..."ลำบากยากเข็ญก็เพราะเอ็นอันเดียว"..(จะอ้วกแตก  อิอิ)   
 ขอบรรยายภาพ....
ภาพเเรกผ่าน คำนั้นอยู่แล้ว  อิอิ
..ภาพแรกเป็นสองสาว เข้าไปในร้านกาแฟ(จะเห็นคนมาเสริฟกาแฟให้น้อง ปากอ้า กับเพื่อนที่นั่งโต๊ะ)
..น้องปาก อ้า เริ่มจับ เอxx  ทีว่านั้น...เป็นของเทียมที่เหมือนจริง
..น้องปากอ้า.อ้า...แหม่ไม่อยากบรรยายต่อ...ในภาพหลังจากนี้ น้องปากอ้า และเพื่อนจะไม่ใช้มือเเบบที่เห็นนะครับ..จะใช้อะไร ไม่มีภาพต่อไนะจ๊ะ  ไม่ต้องรอ ภาค สอง..โอ้ แม่จ้าว...มือไม้สั่น ของ จบข่าว   :D :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 05:56:36 AM »
เมื่อวาน ปรากฏการ วิวเพจ ประจำวัน  พุ่งสูงขึ้น แตะ 41  ..ไม่แน่ใจว่า เป็น แฟนคลับของ ท่าน orawan   หรือ น้องปากอ้า...อิอิ   ไม่ว่ากัน อะไรที่มันทำให้ท่าน สบายใจ ได้ความรู้เบิกบานใจ  ก็คงไม่ว่ากันนะครับ...ขอขอบคุณ orawan มาในกระทู้ น้องปากอ้าด้วย  เดี๋ยวจะไปชิม อาหารมาเลฯ  ที่ท่านข้ามน้ำข้ามทะเล มาฝาก ท่านสมาชิก  ที่น่ารัก  ทุกๆท่านนะครับ   
...มาที่ภาพของน้องปากอ้า...เงียกริบ...ไม่ว่ากัน ..คงตกตะลึง  กันว่า ..ร้านกาแฟที่นั่น มันฟาดกันแบบ บรรพบุรุษ สะดุ้งเลย...ของเรากลับย้อนยุค ไปเป็นกาแฟโบราณ...ก้อ โบราณกันหมดเลย..ไม่ว่า เต้าหู้ทอดโบราณ  ขนมครกโบราณ   ส้มตำโบราณ...สารพัดโบราณที่นำมาใช้..ยังมีอย่างเดียวที่ยังไม่นำมาใช้ และ ไม่กล้า..คือ เมียโบราณ...อิอิ(ลองใช้ว่า เมียโบราณ  จะได้แต่งกายเเบโบราณให้ดู..จะกล้าเป่า..ยุคหินมันสะเลย..เอาปะ    อิอิ  ..คนเดียวเหอะ  ..ขอดูน้องปากอ้า  ดีก่า   อิอิ   )    จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ดูคลิป นี้แล้ว ท่านjubuสบายใจขึ้นแยะ..เป็นกันทั่วโลกสำหรับ บอร์ดีการ์ด   อิอิ

<a href="http://www.youtube.com/v/cKJImhh3ur0" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/cKJImhh3ur0</a>