ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง ของข้าวมันไก่  (อ่าน 10180 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: เรื่อง ของข้าวมันไก่
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 08:57:25 AM »
จริงครับ ท่าน อดุลย์ เสียวนิ้วแทน  พี่บังคนเก่งเราจริงๆๆๆๆ....แหม่ยอมรับว่า น่ารักจริง ใจเย็น อารมณ์ ยิ้มๆๆ..หล่อด้วย  ว้าว....ข้าวมันไก่กินเช้าอิ่มถึงเย็น ข้ามไปเลนมื้อกลางวัน  อิอิ....วัดดาวที่ท่านถาม ใน กทม น่าจะอยู่แถวบาง พลัด บางยี่ขัน นี่แหละ   ถ้าท่านใดผ่านไปแถวร้าน พี่บังอยู่ ก็ อุกหนุนกันหน่อยนะครับ ไว้มีโอกาสค่อยไปชิมข้าวมันไก่ บุญทองดี ที่สิงโปร์ กะ ท่าน orawan  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D