ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว  (อ่าน 5210 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
รายงานตัว
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 03:08:19 PM »
เสร็จสิ้นภารกิจปลีกวิเวก
ขออนุญาตมาประจำการตามปกติครับ
ท่านจ้าวสำนัก อินทะเนียร์น้อย
 ;D

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: รายงานตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 08:55:59 AM »
ขอต้อนรับ ท่านเว็บมาสเตอร์ บรรทัดเหล็กของเรา อย่างอบอุ่น..อันจะได้เพิ่มรสชาติวงเสวนาของ เหล่าม่านสมาชิกผู้ทรงเกียรติ์ ของเราในระดับดีกรีแห่งความปรองดอง ..ด้วย น้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้า...ที่กำแรง พุ่งสู่ หลัก สามหมื่นแล้วขณะนี้......สุดยอด    จบข่าว :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 05:06:28 PM »
มาๆๆ จ๋อๆๆๆ  :D :D :D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 02:01:19 PM »
มาเราอุ่นใจ  ไปเราคิดถึง..ฮือๆๆๆๆ.....สร้างสะพานเราก็คิดถึง  ..ฮือๆๆๆๆ   รักนะ  จุ๊บๆๆๆ   จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 12:03:35 PM »
สวัสดีค่ะท่านอดุลย์ พึ่งกลับจากหาดใหญ่ มีพี่น้องมุสลิมจะเดินทางไปฮัจ อ่ะสนามบินหาดใหญ่แน่นมากๆ สายการบิน delay หมดเลยคะ กว่ากลับบ้านได้เป็นตีอ่ะ แต่คิดว่าเราคงได้บุญด้วยคะ
ท่านอดุลย์ไปแล้วหรือยังคะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 08:00:13 AM »
ด้วยจิตใจที่เป็นบุญกับผู้ที่ไปทำบุญได้บุญครับ ท่านorawan..สาธุ..วันนี้ โชคจะมาหาท่านที่มีบุญที่จะรวยๆๆๆๆๆ....หลังตัว ซวย ไปแล้ว  รีบเปิดประตูรับโชคกันนะจ๊ะ   อิอิ....โชคยังหาไม่เจอ งวด ต่อไปว่ากันไปจร้าาาาา    อิอิ   จบข่าว   :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

<a href="http://www.youtube.com/v/3Z3mtxQVwWs" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/3Z3mtxQVwWs</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2014, 08:01:52 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 07:42:48 AM »
สวัสดีค่ะท่านอดุลย์ พึ่งกลับจากหาดใหญ่ มีพี่น้องมุสลิมจะเดินทางไปฮัจ อ่ะสนามบินหาดใหญ่แน่นมากๆ สายการบิน delay หมดเลยคะ กว่ากลับบ้านได้เป็นตีอ่ะ แต่คิดว่าเราคงได้บุญด้วยคะ
ท่านอดุลย์ไปแล้วหรือยังคะ
ขอบคุณท่าน oraora ที่ถามถึงครับ
ผมยังไม่ได้ไปฮัจย์ครับ
แต่คิดว่า ไม่เกิน 3-4 ปีนี้ อาจจะต้องหาลู่ทางไปนะครับ
ประเดี๋ยวแก่เกินไป ร่างกายไม่แข็งแรง
จะไม่สะดวกที่จะไป
ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 09:47:05 AM »
ขอให้กำลังใจ ท่าน อดุลย์นะครับ...น้ำผึ้งหมักกล้วยน้ำว้า..อย่าขาดครับ...มั่นใจในกระทู้ยอดฮิตของท่านครับ  คุณภาพคับไหล  ...สู้ๆๆๆ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D