ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายงานตัวครับผม  (อ่าน 9683 ครั้ง)

ออฟไลน์ kamolsilp

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • ชีวิตนี้มีแค่ครั้งเดียว ใช้มันซะ
ขอรายงานตัวครับผม
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 08:03:33 AM »
ขอรายงานตัวอย่างเป็นทางการคนแรก แล้วกันนะครับ

เห็นดับๆติดๆบ่อย ก้อเลยขอหยั่งเชิงดูก่อนนะครับ...........555

ปล.ผมล่ะกลัวจริงๆครับ เห็นเว๊ปฯหายไปนานๆ กลัวท่านจอมยุทธ์เก่งๆหลายๆท่าน จะหายตัวไปกลับสายลมด้วยเช่นกัน........555+

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ขอรายงานตัวครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 10:41:31 AM »
Check in ค่ะ   อิอิอิอิ   สวัสดีค่ะท่าน kamolsilp ท่านจอมยุทธ์ในนี้ไม่ใช่ลิงลมค่ะ ไม่หายไปกับสายลมแน่นอน แต่อาจจะหายเข้ากลีบเมฆ  คนโบราณนี้ช่างคิดคำนะคะ หายไปกับสายลม หายเข้ากลีบเมฆ ไม่รู้เค้าเปรียบคำกับอะไรกันนะ - -"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2012, 10:44:18 AM โดย jubu »

• Newbie
  • *
  • ชีวิตนี้มีแค่ครั้งเดียว ใช้มันซะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 11:15:10 AM »
แล้วท่าน jubu อยากเป็นลิงลม หรือกระรอกบินดีล่ะครับ...... :D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 11:39:03 AM »
เอ่อ หายเข้ากลีบเมฆคงต้องเป็นนางฟ้าน่ะค่ะ jubuขอเป็นนางฟ้าละกัน อิอิ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 01:05:51 PM »
"นางฟ้า"......555+

แสดงว่าแต่งงานแล้วสิครับ ท่าน jubu.......555+

ยังไงผมขอเลือก "นางสาวฟ้า" ดีฝ่าาาาเพราะยังโสดอยู่..........555+

อ่ะ....ล้อเล่นขำๆ สะเก็ดดาววววว........  : D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 01:10:10 PM »
แล้วท่าน วิศวกรจานบิน วิศวกรจากนอกโลก หรือเฮียกังฟูของพวกเรา ท่านแอบไปดูนมวาดรูปอยู่ที่ไหนครับตอนนี้ ถึงไม่ค่อยโผล่ออกมาให้เห็นสักเท่าไหร่.......  : D

หรือกำลังปฏิบัติภาระกิจลับๆล่อๆ อะไรอยู่หรือป่าววววว......เป็นที่น่าสงสัย.......555+

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 02:34:37 PM »
อ่อ jubuเห็นท่านอินทะเนียร์น้อยไปลับๆล่ออยู่แถวบอร์ดไทยเอ็นจิเนียริ่งค่ะ สงสัยตัวหนังสือมันเล็กเกินไปท่านอินฯคงจะอ่านไม่ถนัด ต้องวานท่านadulmr เข้ามาขยายให้มันใหญ่ๆ เต็มๆจอ ท่านอินฯจะได้เข้ามาบ่อยๆ อิอิ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 08:50:09 PM »
สวัสดีครับ ท่าน Kamolsilp  ท่าน jubu
ขอบคุณ ทั้งสองท่าน ที่ทักทายครับ...คิดว่า ท่านkamolsilp เพลินๆอยู่กลางทะเล แหละ   ...คงมีภาพสวยๆมาให้ชมอีกนะครับ(รอ ท่าน อดุลย์ จัดเต็ม ก่อนครับ อิอิ)...จริงว่าไปแล้ว มันพังไปคราวที่แล้ว ไม่ทราบเหมือนว่า เพราะ นมวาดรูป หรือ ไอ้หนุ่ม แถวป้ายรถเมล จจ ตอนสี่ทุ่ม  อิอิ   ..ขอต้อนรับ ท่านทั้งสองด้วยความอบอุ่นกลับสำนักฯครับ    .จบข่าว
ปล..เข้ากลีบเมฆต้องเป็นบ้องไฟขอฝนเเน่นอนครับ  อิอิ (นางฟ้า ใจเย็นและน่ารักกว่า นางสาวฟ้า นะครับ ท่าน ..ภาราดร   เหงาเลย  กลุ้ม)..ท่านmaxx ยังไม่มาหรือว่า หาไม่เจอครับ ไม่ได้บอกท่าน ทางเมลด้วย เพราะไม่มีครับ

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 03:02:10 PM »
สงสัยตัวหนังสือมันเล็กเกินไปท่านอินฯคงจะอ่านไม่ถนัด ต้องวานท่านadulmr เข้ามาขยายให้มันใหญ่ๆ เต็มๆจอ ท่านอินฯจะได้เข้ามาบ่อยๆ อิอิ
อ้าว ผมว่าตัวหนังสือขนาดนี้มันน่าจะโอแล้วนา
งั้นวันไหนว่างๆ จะลองขยายตัวหนังสือให้มันพองอืดออกมาอีกสัก 1 ขนาดครับ
เป็นการเรียกเรตติ้งจากบรรดา สว. ว่างั้นเหอะ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 04:05:32 PM »
สงสัยจะเป็นปัญหาที่สายตาjubuมากกว่าค่ะท่าน adulmr jubuสายตาสั้น 450 มองตัวหนังสือไม่ถนัด อาจจะไม่ใช่เหล่า สว.ซะแระ  อิอิ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 05:02:05 PM »
ประกาศตามหาบุคคลสาบสูญ.......ท่านใดนึกได้มากกว่านี้ ช่วยเพิ่มเติมด้วยนะขอรับ  : D

1. ท่านโก้ วิศวกรภูเทพ
2. ท่าน สว.maxx ขงเบ้ง
3. ท่านjarinya
4. ท่านoraora
5. ท่าน.....................ฯลฯ..........นึกไม่ออกแล้ว  : D 555+

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 07:11:05 PM »
ท่าน orawan.แดจังกึมของสำนักฯมาแล้วครับ...ท่านkamolsilp...ส่วน ท่าน สว ขงเบ้ง ท่านคงยังไมทราบวิธีเข้ามายังเวปบอร์ดครับ...รออีกแป๊ปท่าน อดุลย์ จัดเต็มคงเหมือนเดิม เข้าได้ครับ  เพราะไม่ได้แจ้งท่านไป ทางเมล เหมือนเหล่าจอมยุทธ์ก้นกุฏิ  อิอิ   (ลืมเมม อีเมลท่านไว้ คิดว่า นมวาดรูปมันไม่แรงขนาดนี้  อิอิ)...โปรดรอสักครู่ครับ...ท่านวิศวกรโก้ ท่านjarinya  ด้วยคงตามมาในเร็วๆนี้ แจ้งทางเมลแล้ว ครับ   จบข่าว