ผู้เขียน หัวข้อ: สูขสันต์วันแห่งความรัก  (อ่าน 3539 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
สูขสันต์วันแห่งความรัก
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 06:47:50 AM »
วันนี้ เป็นวันแห่งความรักตามธรรมเนียมของฝรั่ง...เราก็เอามั่งในสิ่งดีๆๆนะครับ  อย่าว่าตามอย่างเขาเลย  อันไหนดีหยิบมาใช้อันไหนเลวอย่าเอามา ....อย่างการไว้ผมยาวของผู้ชาย  และก็มัดจุก.หรือใส่ตุ้มหู...ถ้าฝรั่งมันไม่ทำก่อน คนแถวนี้มันก็คิดไม่ออกจริงๆ  ครับ พี่น้อง ..โดยเฉพาะพวกนักร้องนักเเสดง....นักร้องเพื่อชีวิต หลายคนเห็นแล้ว น่าเบื่อ ที่สำคัญ นักร้องเหล่านี้ ไป ต่อต้านเขาอีก  แต่หนีไม่พ้น ใช้ของเขาหมด...ตั้งแต่รถ เครื่องดนตรี เครื่องเสียง..ฯลฯ .เฮ้อ   มีที่ไม่เลียนแบบคือ เนื้อเพลง ว่าเขา  แหละ   เอาเป็นว่า วันนี้ เป็นวันแห่งความรัก ...ก็กลับใจละกันที่โกธรกันมานานตั้ง แต่ ทางเป็นขี้ไหง่  ..ก็ขอให้ มาหอมแก้มกันในวันนี้ ละกัน   อิอิ     จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล  ระวังนะครับ วันนี้ ทุกปีจะมี ปรากฏการณ์ ....หลวมตัว  ...ทั้งหญิงทั้งชาย....ถ้าไม่แน่ใจ ไปกันหลายๆคนจร้าาาาา
เครดิต นสพ เทเลกราฟ

A duckling with its goat-friend
Picture: Richard Austin/REX/Shutterstock

A pair of swans come together to make a love heart shape on a lake in Steyr, Austria
Picture: Georg Schlemmer/Arco/Solent News

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
Re: สูขสันต์วันแห่งความรัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 10:23:13 AM »
โอ้วววววซ์
สุดยอดครับ ท่านอินทะเนียร์น้อย
อินเทรนด์จริงๆ
อยากจะตกหลุมรักอีกสักครั้ง
แต่กลัวเมียจะว่าเอา
อิ อิ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2016, 12:12:24 PM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์
เมื่อวานหลายท่าน ชื่นมื่น...คิดถึงความหลังสมัยจีบกันใหม่ๆ  น่าอิจฉา จัง....หลายท่าน อาจจะอิจฉา ท่าน อดุลย์ ด้วย  ที่ มีหวานใจที่น่ารัก เป็นห่วงเป็นใย จนมัดใจคนเก่งของสำนักฯเราครับ  ...ขนาดมีโค้าต้า  ยังไม่ใช้สิทธิ  นั้น  ..น่ารักซะไม่มี   อิอิๆๆๆๆๆ    ขอให้มีความสูขส้นต์ กันไปตลอดนะครับ   สุดยอดดดดดดดด
  เมื่อวาน มีข่าวเศร้า ในเรื่องความรักเช่นเดียวกันครับ  พี่น้อง....มีการยิงกันจนเสียชีวิต ทั้งฝ่ายชายและฝ่ายหญิง...ที่สำคัญที่ตรงนั้น อินทะเนียร์น้อย เพิ่งไป พบปะพรรคพวกเรื่องงานตรงร้านกาแฟใกล้ๆนั้นด้วย  เฮ้อ  ..ไม่นำภาพมาใช้ชมหรอนะครับ  ...เป็นอันว่า  ความรัก มันมี สองด้านเหมือนเหรียญ ครับ  พี่น้อง....ค่อยๆคิดนะ..รักนะ จุ๊บๆๆๆๆ
  มาที่ เลขเด็ด ก่อน วันหวยออก ..น่าจะ ทำให้จิตใจบางคนเบิกบานขึ้นมาอีก ....เป็นร้อยเท่า  อิอิ    จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ปล มากันในหลายเวอร์ชั่นครับ  ท่าน อดุลย์...ไม่เฉพาะขูดเลขตามต้นไม้ที่ท่านเคยเล่าให้ฟัง  มาเเถวปลวกให้โชคครับ...รับโชคหลังวันแห่งความรัก   สุดยอดๆๆๆๆ
เครดิต นสพ ไทยรัฐ
ไม่เชื่ออย่าลบหลู่! เจ้าของบ้าน เผย จอมปลวก 'พ่อปู่จอมทอง' ให้โชคนับล้าน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2016, 09:42:07 PM »
ผ่านวันแห่งความรักมานานแล้ว...แต่เรื่องดีๆของความรัก ยังมีให้เห็นนะครับ....ไม่ใช้ เด็กกับ ท่าน สว  นะครับ....นั่นเห็นแล้ว เกิดความรักหรือเป่าไม่แน่ใจ  อิอิ...แต่นี้ อ่านไปน้ำตาไหลไป ....คนกับ หมา คิดถึงกัน  เป็นเรื่องจริงครับ...ส่วนพวกที่ทำร้ายหมาจนตาย  นี่  ...กลุ้มแทนนะครับ....เจอกัน อีกชาตคราวนี้ ใครเป็นหมู่หรือ จ่า  ไม่ทราบละครับ  พี่น้องๆๆๆๆๆๆ    จบข่าว ;) ;) ;) ;)
เครดิต นสพ โพสทูเดย์
เหมือนหนัง!หมาคิดถึงเจ้าของเก่า ลงทุนเดินทาง240ไมล์กลับบ้าน.... อ่านต่อได้ที่ : http://www.posttoday.com/world/news/428586