ผู้เขียน หัวข้อ: คลายเส้นกันบ้างค่ะ  (อ่าน 73157 ครั้ง)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
คลายเส้นกันบ้างค่ะ
« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 12:39:22 AM »
ปล.ที่หายไป เพราะว่าไม่ได้เขียนโค๊ดให้แปะรูปภาพจากภายนอกค่ะท่าน วมต. ;D ;D

......................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2012, 06:48:56 PM โดย jubu »

ออฟไลน์ kamolsilp

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • ชีวิตนี้มีแค่ครั้งเดียว ใช้มันซะ
Re: คลายเส้นกันบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 07:54:55 AM »
ไม่น่าเชื่อ ว่าท่านjubu จะชอบแนวอีโรติก กับเค้าด้วยเหมือนกัน.........  : D

เรามีเฮียกังฟูแล้ว  ถ้าจะมี "เจ๊กังฟู" เพิ่มขึ้นอีกสักคนคงจะไม่เป็นไร.........555+

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 09:12:53 AM »
เย๊ย.....ภาวนา ขออย่าเป็นลายมือหรือ จดหมายน้อย ของ  เจ๊กังฟู  ละกัน  เฮ้อ..แต่หลายคนก็เริ่มมีจะความหวังคิดถึงเจ๊แล้ว  อิอิ(หวยออกวันนี้ อย่าเข้าใจผิด (ท่านjubu เคยให้เลขเด็ดมาครั้งหนึ่ง ถูกด้วย  หวยนะครับ ไม่ใช่ ลายมือ  อิอิ))  เลขดัง หลวงพ่อคูณ 98 21 89 จาก นสพ นะจ๊ะ  อิอิ   จบข่าว

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
  • มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 12:39:04 PM »
สวัสดีครับทุกท่าน..
แสดงว่าขณะเขียนจดหมายถึงหมอรุจต้องมีอะไรแน่เลยลายมือไม่คงเส้นคงวา...
แล้วจดหมายของหมอรุจตอบกลับไปว่าไง..มีป่ะอยากอ่าน..อิอิอิ

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 02:46:46 PM »
จอมอตอบจากหมอรุจ

ลองไปตรวจสอบดูว่าสามีของคุณได้ดื่มน้ำสีออกน้ำตาลๆลักษณะแบบน้ำผึ้งหมักอะไรสักอย่างหรือเปล่า ?
ถ้าเป็นง้ัน หมอแนะนำให้ไปหาสมุนไพร ที่ลงท้ายด้วยคำว่า "เย็น" หรือไงนี่แหละ
หมอเองก็จำชื่อไม่ค่อยได้ เผอิญว่าอ่านเจอในเว็บบอร์ด thaiengineersociety เค้ามา
เทน้ำผึ้งนั่นทิ้งไป แล้วกรอกน้ำสมุนไพรนั่นใส่แทน พร้อมกับแต่งกลิ่นปรุงรสให้คล้ายกับของเดิม
ซึ่งหมอมีความแน่ใจว่า จะส่งผลให้คุณได้มีเวลาทำอะไรต่อมิอะไรมากยิ่งขึ้น

หมอรุจ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 02:47:52 PM »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 11:05:33 AM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2012, 07:13:10 PM »
จริงครับ ท่าน อดุลย์...คุณหมอรุจต้องตอบอย่างนั้นแหละ..อิอิ...คนผีทะเลอะไร ...ไม่อายจิ้งจก ตุ๊กแก ยุง มด  เอาซะเลย เฮ้อ.. คุณ ภรรยา ก็ พอกันๆครับ...ได้รับความร่วมมือ ด้วยดีทุกครั้งตลอด 22 ปี เลย ก้อ เพิ่งปีที่ 23 นี่แหละถึงได้เขียนมาถาม คุณหมอ แต่ก๋ยังเห็น คงเส้นคงวา อยู่นี่หน่า..แหม่  ขนาดลงชื่อ ยังไม่ละทิ้งหน้าที่เลย สุดยอด  อิอิ  ขอชม  วิน วิน นะจ๊ะ  จบข่าว
ปล. หนูเขียนผิดหรือเปล่าจ๊ะ...มีพ่อ8 คนนะ  ถามคุณครูใหม่นะจ๊ะ  อิอิ(ตอนเเรก คิดว่า ท่าน อดุลย์ หมอบอกให้ใช้เป็ด  อิอิ) 

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:19:01 AM »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 11:10:22 AM โดย Administrator »

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:51:05 AM »
เอ่ ครูให้แต่งประโยคจากประโยคสัญลักษณ์ แล้วน้องจินตนาการมาได้ยังไงเนี๊ย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 10:34:21 AM »
ทำ OS ยังไม่หนำใจ
แตกไลน์ขายของแบบนี้อีกครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2012, 08:45:16 PM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2012, 09:22:33 AM »
มีเครื่อข่าย...ทำอะไร ได้เปรียบครับ ท่าน อดุลย์...  พรรครักสยาม    กำลังจะเลียนแบบ อยู่ครับ    อิอิ   จบข่าว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 09:26:44 PM »
ไม่น่าเชื่อ ว่าท่านjubu จะชอบแนวอีโรติก กับเค้าด้วยเหมือนกัน.........  : D

เรามีเฮียกังฟูแล้ว  ถ้าจะมี "เจ๊กังฟู" เพิ่มขึ้นอีกสักคนคงจะไม่เป็นไร.........555+

กังแล้วยังฟูอีก ม่ายหวายล่ะค่ะ ให้มีเฮียกังฟูคนเดียวพอแล้ว jubuแค่ขำๆ ไม่อยากแย่งชิงตำแหน่งนี้ง่ะ ยกให้เฮียกังฟูไปเลย ที่1

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 09:23:21 AM »
เฮ้อ..เฮียกังฟู ..เหงา   อะ   อิอิ   จบข่าว

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2012, 12:26:14 PM »
วิศวะ3คนต่างก็จบมาคนละสาขา
คนแรกเป็นวิศวะด้านเครื่องยนต์
คนสองวิศวะด้านไฟฟ้าคนสามวิศวะคอมพิวเตอร์
วันหนึ่งทั้ง3คนได้ขับรถไปเที่ยวด้วยกัน
และจู่ๆรถก็เกิดมีปัญหาเสียกลางทาง
วิศวะด้านเครื่องยนต์: ข้าว่าเครื่องน็อกหว่ะ
วิศวะไฟฟ้า: เฮ้ยข้าว่าเป็นที่ระบบไฟหว่ะ
ทั้ง2ก็ถามคน3แล้วเอ็งว่าไงว๊ะ
วิศวะคอมพิวเตอร์: เอ่ออ....ข้าว่านะ
ลองออกแล้วเข้ามาใหม่เหอะ

ออฟไลน์ kamolsilp

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • ชีวิตนี้มีแค่ครั้งเดียว ใช้มันซะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 07:59:44 AM »
อ้างถึง
วิศวะ3คนต่างก็จบมาคนละสาขา
คนแรกเป็นวิศวะด้านเครื่องยนต์
คนสองวิศวะด้านไฟฟ้าคนสามวิศวะคอมพิวเตอร์
วันหนึ่งทั้ง3คนได้ขับรถไปเที่ยวด้วยกัน
และจู่ๆรถก็เกิดมีปัญหาเสียกลางทาง
วิศวะด้านเครื่องยนต์: ข้าว่าเครื่องน็อกหว่ะ
วิศวะไฟฟ้า: เฮ้ยข้าว่าเป็นที่ระบบไฟหว่ะ
ทั้ง2ก็ถามคน3แล้วเอ็งว่าไงว๊ะ
วิศวะคอมพิวเตอร์: เอ่ออ....ข้าว่านะ
ลองออกแล้วเข้ามาใหม่เหอะ

เรื่องนี้ ขำอย่างมีสาระ..........แถมตลกร้ายอีกต่างหาก.....555+

เพราะเวลาคอมฯผม แฮงค์.........ผมก้อปิด-เปิดใหม่ ก้อหายเหมือนกันครับ.....แหะๆ.......555+