ผู้เขียน หัวข้อ: โอบาม่า ก็โอบาม่าเหอะ  (อ่าน 2976 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
โอบาม่า ก็โอบาม่าเหอะ
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 04:25:55 PM »
ในพิธีศพเนลสัน แมนเดลา ครับ
ฝ่ายสาวสวยผมทอง รู้สึกจะเป็นผู้นำของประเทศแถบสแกนดิเนเวีย
ว่าแต่ว่างานนี้โอบาม่า โดนโอบาเมียสลับเก้าอี้
ทำเอาหน้าบูด
อิ...อิ

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: โอบาม่า ก็โอบาม่าเหอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 04:47:23 AM »
แหม่...เรื่อง พรรนี้ เค้า  ห้าม แชร์ กันครับ  ท่าน อดุลย์   อิอิ....เเต่ก็เห็นใจ ท่าน บาม่า ครับ  ....น้องขาว อึ๋ม ผมยาว ตรงสเป็ค  ว้าว   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล นี่ก็ อึ๋ม  แต่ ต้องผ่าน น้องเสือ ไป ก่อน  นะจ๊ะ   อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2013, 07:54:10 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »