ผู้เขียน หัวข้อ: พาเที่ยว..ชิมอาหารก่อนขึ้นปีใหม่กันนะ....  (อ่าน 34908 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
Re: พาเที่ยว..ชิมอาหารก่อนขึ้นปีใหม่กันนะ....
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 12:47:09 AM »
สวัสดีครับ ท่านorawan ท่านjubu ท่านGaojing
ก่อนต้องขอชมท่านorawan ในน้ำใจที่มีต่อกัน.งดงามทั้งผู้ให้และผู้รับนะครับ เมื่อมีการมอบให้กันในสิ่งดีๆของการเริ่มต้นปีใหม่นี้แล้ว ...ขอให้ท่าน ทั้งสอง ได้รับแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะครับ...ท่านเป็นตัวอย่างที่ดีแห่งการเอื้ออาทรต่อกันของสังคมนี้ครับ....ขอปรบมือให้ครัาบบบบบ   เย้ๆๆๆๆๆๆๆ
..ว้าว..ท่าน Gaojing....ติ่งหูเป็นหนึ่งป้อมปราการที่ พึ่งรักษาไว้ให้มั่นครับ  มิเช่นนั้นแล้ว จะพ่ายแพ้แก่ผู้รุกราน   อิอิ   
..ถ้าชุดนี้ไปเดินแถวบ้าน ท่าน อดุลย์ละกลมกลืนครับ ท่านjubu อิอิ   ..บางท่านคงอยากชมเเบบ HD  ก้อหลังไมค์นะครับบบบบ......พี่น้อง   จบข่าว :D :D :D :D :D   
good Idea ;)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
Re: พาเที่ยว..ชิมอาหารก่อนขึ้นปีใหม่กันนะ....
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 08:43:50 AM »
"เบลอว่ารักแถบ"
ท่าน Gaojing ลองก๊อปไฟล์เอาไปปรึกษาร้านถ่ายรูปใกล้บ้านครับ
หรือไปขอคำแนะนำกองพิสูจน์หลักฐาน สำนักงานตำรวจแห่งชาติ
น่าจะได้เรื่องกลับมาบ้าง

และขอชื่นชมน้ำใจท่าน oraora เช่นกันครับ
งามทั้งน้ำใจและใบหน้า (คิดว่านะ)
สุขใจทั้งผู้ให้และผู้รับ

ออฟไลน์ yommatood

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มกราคม 18, 2013, 11:46:35 AM »
น่ากินทั้งนั้นเลย

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 08:20:13 PM »
ภาพนี้คุ้นๆนะครับ ท่านGaojing...ผ้าพันคอ  ง่ะ   แต่ ทำไมมีหนวด  เย๊ย    จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 11:45:43 PM »
จะเรียกพี่หนวด หรือเรียกน้องหนวดดีล่ะทีนี้ ;D ;D หล่อง่ะ

ออฟไลน์ oraora

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 02:43:05 PM »
ดีใจนะค่ะที่ของขวัญถูกใจผู้รับ  ;D ;D

และขอชื่นชมน้ำใจท่าน oraora เช่นกันครับ
งามทั้งน้ำใจและใบหน้า (คิดว่านะ)
สุขใจทั้งผู้ให้และผู้รับ

ท่านอดุลย์คิดได้ถูกต้องค่ะ 555555  :P :P :P :P

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มกราคม 22, 2013, 03:48:08 PM »
 :) :) :)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 08:18:17 AM »
จริงด้วย...ว้าว.....ห้ามใครบางคน แถว ฮิ...แอบมองนะครับ     อิอิ     จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล น้องหนวดครับ  ท่านjubu...น่ารัก  ง่ะๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2013, 08:29:25 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »