ผู้เขียน หัวข้อ: หอยมีขน  (อ่าน 39007 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: หอยมีขน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 07:29:55 PM »
ขอบคุณ ท่าน อดุลย์ ที่ให้ความไว้วางใจ เรื่อง หอย กับ อินทะเนียร์น้อย และ ท่านssuebsak...นับว่าเป็นเกียรติ์ อย่างยิ่งครับ...ท่าน ssuebsak ท่านก็ได้กล่าว ไปแล้ว...และก็เช่นเดียวกับครับ..อยากฟัง ..หอย ที่อร่อย ที่ ซูดดดดดด เหมือนกันครับ    อิอิ    เพราะที่เคย รับประทานหอย ดังภาพที่แนบมานี้ ..ก็อร่อย และได้อารมณ์ แห่งการรับประทาน...มันเหมือนครับ มีอะไรบางอย่างที่ เร่งเ้ร้า เห่งการ สวาปาม จร้าาาาา...  เฮ้อ...จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D
ปล..รอฟังครับ ท่าน อดุลย์

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 08:07:12 PM »
เมื่อวาน ไฟฟ้าดับ 14 จังหวัดทางใต้.....ฝากความคิดถึงและเป็นห่วง..ท่าน อุลย์ เว็บมาสเตอร์ที่แสนดีของเราด้วยครับ...ขอให้ไฟฟ้า กลับมาไวๆ..จะได้ มีข่าว...หอยมีขน..มาฝากพวกเราอีกครับ...คิดถึงหอยไร้ขนด้วย ครับ..ฝากดูแลด้วย..ไฟดับ  หอย ตกใจเป่า ครับ  ..อิอิ(ไฟดับ หอย ช้อบชอบ   ๆๆๆๆ ไฟสว่างไม่ชอบ อะ     อิอิ)    จบข่าว :D :D :D :D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 08:24:51 AM »
ขอบคุณท่านอินทะเนียร์น้อยที่ห่วงใยครับ
ดับเสียมั่งก็ดี แต่อย่าให้มันบ่อยนัก
ความผิดหนนี้ผมยินดีให้อภัย

ดับบ่อยๆระวังประชากรของประเทศจะพุ่งสูงอย่างผิดปกติ
ก็แหม ไฟดับนี่ไม่รู้จะทำอะไรดี ทีวีก็เปิดไม่ได้ จะเปิดวิทยุฟังเพลงก็ไม่ได้อีก
ทำได้ไม่กี่อย่างเท่านั้นครับ หนึ่งในนั้นก็คือ........ :)

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 03:51:22 PM »
อยากรู้ จัง หนึ่งในนั้น..คือ...อะไรหว่า   อิอิ(โยคะ มืด   อิอิ)    จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 05:25:39 PM »
จุดเทียน

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 09:18:13 AM »
จุดเทียน อย่างเดียว..หรอ ท่านjubu....มีเป่าเทียน เป่า...อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D :D

Creedence Clearwater Revival - Long As I Can See The Light - 1970

Hey, Tonight - Creedence Clearwater Revival
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2013, 09:22:27 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 07:10:34 PM »
หนูก็มี ขน  จร้าาาา...ขนอ่อน นุ่ม(แรก รุ่น  อิอิ)    ว้าว   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 09:21:33 AM »
พี่ กาก้า...มีขน เป่า ครับ...หนูไม่มี จร้าาา ๆๆๆๆๆ ..พี่ กาก้า ..มือบังไม่หมดเลยเหรอ(ใหญ่ จัง..หนู แค่ ก้านใบบอน  ฮือๆๆ  )   อิอิอิิๆๆๆๆ    อิอิ  จบข่าว :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2013, 09:29:16 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2013, 09:32:06 AM »

บางท่าน อาจจะจำน้อง(E) กาก้า ไม่ได้  ...ชมคลิป ละกัน.....เฮ้อ เปิดกันหมดขนาดนี้แล้ว...จะไมเข้าตาประชาชนอีด เหรอ  อิอิ

LADY GAGA THE BORN THIS WAY BALL LIVE IN BANGKOK 2012:Hair

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 06:58:59 AM »
พี่กาก้า...เอาแบบนี้ ก็ได้ครับ...กกน บวก ปิดจุก  อะ   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 05:58:56 AM »
หอยมีขน..หอยมีขน..หอยมีขน....อยู่หนใด   ิอิ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 07:59:45 PM »
หอยแปะหน้าคน  ;D , คนหน้าหอย ฯลฯ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 06:22:14 AM »
เย๊ย...นึกว่าลืม พวกเราไปเเล้ว ดีใจที่ท่านjubuมาตอบกระทู้ครับ...เย้ๆๆๆๆๆๆ..
...มาครั้งนี้ ..สะดุ้งไปหลายท่านทีเดียวครับ  พี่น้อง....อิอิ   (อยากรู้จัง....คนหน้าหอยของท่านjubu นัน..เป็นหอยมัขนหรือ ไร้ขน   อิอิ    )  จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล มีน้อยกินน้อยนะลูก....เดี๋ยวจะไปหา หอยมีขน  มาป้อน ตัวข้างๆอีก อะ  ...อิอิ

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 08:02:19 PM »
แว้ก !
แล้วปล่อยให้หอยไปไต่ตอมอยู่ตามใบหน้าทำไมนะนั่น
หรือว่ามาในแนวเดียวกับสปาปลา (ตอดเท้า)
แล้วไม่คันหน้ามั่งเรอะ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 09:52:27 AM »
สวัสดีค่ะท่านadulmr , ทุกท่าน  :) .....อย่างที่ท่าน adulmr สงกะสัยเรื่องหน้าหอย  :-X  หอยนั้นจะทำให้หน้าคันหรือไม่นั้น jubuมิสามารถรู้ได้ เพราะไม่เคยลองเอาหอยมาแปะหน้าซะด้วยจิคะ แต่เขาว่า (อ่านมาจากเวปแห่งหนึ่ง) มันมีมานาน 2000 ปีแล้วแน่ะ เมือกของหอยทากช่วยให้ใบหน้าชุ่มชื้น บรรเทาอาการอักเสบติดเชื้อ และขจัดเซลล์ผิวเก่า (ขี้ไคล)  วิธีการก็เอาน้องหอย ปล่อยให้มันเดินตามใจชอบบนใบหน้า เป็นเวลา 60 นาที  ...........ถ้ามันเดินมาแถวๆปากอย่าเอาลิ้นไปเลียหอยนะ  :P 
แบบในคลิป ค่าบริการชั่วโมงละ 7600 บาทไทย  ???

<a href="http://www.youtube.com/v/_PAo5kLXP-8?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/_PAo5kLXP-8?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2013, 09:56:07 AM โดย jubu »