ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน  (อ่าน 63468 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 04:23:15 PM »
จริงด้วยครับ ท่าน อดุลย์....เคยเห็นด้วย ตอนนั้ยังนึกว่า...ไพโรจน์ สังฯ ตอนแสดง หนังเรื่อง วัยอลลวน  อะครับ....หล่อ เทห์ ซะไม่มี อะ..ถล่มตัว สุดๆ ครับ หล่ิอ ๆ  เหมือน ท่าน เว็บมาสเตอร์ของเราเลย..โกอินเตอร์   อิอิ  ...เอ๊า ไหนๆ ก็ไหนๆๆ...เวลาน้อย ใกล้เลิกงานกันแล้ว...ไม่ขัดใจท่านGaojing..บอกว่าจะแอบดูกัน เงียบๆ ..ได้เลยจัดให้ อย่าชวนกันมาดูเยอะครับ...เอาเป็นแบบไม่มีเสียง นะจ๊ะ..ดูเเล้วค่อย เสียบหูฟัง..เสียบหูฟังนะครับ อย่าเสียบผิดนะจ๊ะ   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ดูแบบมีเสียงให้ ก็อป ชื่อภาพลงในช่อง ยูทูป ตอนที่3/10 นะครับ  มันมีสิบตอน..โลก หนาว  แน่งานนี้  อิอิ....ทำอะไรกันนั่น  เฮ้อ  กลุ้ม ...

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
Re: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 12:49:57 AM »
ลุ้นจะดูไอ้คลิปเนี้ย ดูไงหว่าทำไม่เปนอะท่านอิน

น้องจุ๊ปน่าจะทำได้ ช่วยทำให้หน่อยจิเราจะได้มาดูด้วยกันแบบเงียบๆนะอย่าเอ็ดไปเน้อ :P

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 08:13:13 AM »
สวัสดีครับ ท่านGaojing
ใจเย็นๆครับ  ยังไม่บอก ปล่อยให้รัญจวนใจไปก่อน    เชื่อว่ามีหลายท่านได้เห็นแล้ว ว่าเป็นแนว..ยอดมนุษย์ อุลตร้าแมนกับเอเลี่ยน..ยั่งที่ท่านjubuขอมาเป่า...ท่านใดดูแล้ว มาเล่าให้ฟังบ้างเด้อ....อยากรู้ จัง  อิอิ    (เศร้า เป่า  อิอิ)....หลายท่าน อาจสงสาร นางเอก(แต่อย่าเลียนแบบ นะจ๊ะ ..อีน้องนี่ เฮ้อ  )....รอลุ้นว่าใครจะมาเล่าให้ฟังก่อนวันนี้   เพราะวิวจะขึ้นจาก 165 ....    จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 09:37:21 PM »
ว้าว...เรตติ้งขึ้นเล็กน้อย  ..ราว 20 ท่านที่วิวเพิ่ม  ..เเสดงว่าไม่มีใครสนใจเลยเหรอ  เอ..หรือว่า จะเป็นการไม่สุภาพที่มีขาชี้โด่เด่..น่าเกลียด ไปเป่า    อิอิ...เอาละเป็นอันว่า. จะรอฟังประชาพิจารณ์จากเหล่าจอมยุทธ์ของสำนักครับ หน่อยว่า...อยู่หรือ ไป.  (เพื่อให้ทันกับ วันเสาร์พรุ่งนี้ตอน ห้าทุ่ม ตามตำราท่าน อดุลย์  อิอิ) เอ๊า...ขอเสียงสนับสนุน  อย่างน้อย  2เสียง  ทั้งอยู่และไปครับ...ถ้าอยู่จะบอก "ลายแทง" ให้ครับ ท่านGaojing...จะได้แทงถูก (ไม่ใช่ คีย์แทงxxนะคร้าบบบบบบท่าน อิอิ )    จบข่าว. :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 09:25:12 AM »
จะรอจน ถึงวันจันทร์ ที่11...หากเงียบ...ก้อจะลบ ภาพ ที่ทำให้หลาย ท่านไม่สบายใจ ออกครับ  ...อาจต้องขอโทษ ท่าน อดุลย์ เจ้าของกระทู้ด้วย  ที่ อาจจะทำให้ ..โลหนาว..เร็วนเกินไป   อิอิ      จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:02:12 AM »
จุ๊ๆๆ ย่องมาบอกท่านอิน ไม่ต้องกังวลครับ
เป็นสีสันของบอร์ดเล็กน้อยถึงปานกลาง ผมดูแล้วเป็นงานศิลป์แนวอีโรติกครับ :P

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 11:20:38 AM »
อ้างถึง
น้องจุ๊ปน่าจะทำได้ ช่วยทำให้หน่อยจิเราจะได้มาดูด้วยกันแบบเงียบๆนะอย่าเอ็ดไปเน้อ

ใครเขาอยากดูกับท่าน ท่านเกาจิ๋ง... jubuไม่ค่อยชอบดูหนังอีโรติกค่ะ  8)

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 12:49:03 PM »
สวัสดีครับ ท่านjubu ท่านGaojing
แหม่เป็นอันว่า..ขณะนี้ คะแแนน เท่ากันครับ คือ   1:1   อิอิ  ...ชอบและไม่อบ ..เท่ากัน   รอการตัดสิน จาก ประธานครับ    อิอิ
.....ท่านjubu..ครับ   ก้อไม่ว่ากัน...หลายครั้ง ที่ บางท่าน เข้าไปดูหนังแล้ว เรามัก นึกว่าเรากำลังเป็น พระเอก นางเอก ในหนังที่เรากำลังดูขณะนั้นครับ  อิอิ(แต่ หนังอีโรติก  ไม่แน่ใจ อิอิ   ถ้าเป็น..หนังxx(ขวัญ เรียม ละชัวร์   อิอิ))..แต่ อินทะเนียร์น้อย...มาแนว  นี้ครับ ท่านjubu.>>>>>>.SKYFALL    ..ว้าวๆๆๆๆๆ   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 09:50:22 AM »
ไม่ว่า ท่าน ประธาน ท่านเว็บมาสเตอร์  ...ต่างเงียบกันไปเลย ไม่ผ่านมาตัดสินแถวนี้กันเลย   เอ   หรือว่า ท่านทั้งสองยัง มึน งง  กล้าๆกล้ว ๆ  อยู่  อิอิ...(มี ท่าน ผบ ที่บ้าน ยืนอยู่ข้าง หลัง เป่า   อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 11:22:51 AM »
ผมได้ฝากบัตรให้ท่าน Gaojing กับท่านน้อง jubu กดให้ครับ
เผอิญต้องเข้าห้องน้ำฉุกเฉินครับ

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 03:53:06 PM »
ท่านประธานฝากบัตรมาอนุมัติแล้วท่านอินอย่างงี้ไฟเขียวผ่านตลอดครับ
ไม่ต้องกลัวพวกฝ่ายค้านแล้วขอรับ ;D

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 07:10:06 PM »
ขอขอบคุณ ท่านGaojingและ ท่านประธาน ที่ท่าน มองทะลุขาด  ด้วยความล้ำลึก และลึกสุดของของท่าน .อิอิ   ..เป็นการส่งเสริมการฝึกโยคะ ..เพื่อสูขภาพ  สุดยอด  ....( ใครดูไม่เป็นบอกนะจ๊ะ  จะเห็นวิธีฝึกโยคะเต็มๆ   น่าอิจฉา จัง  เฮ้อ   )   จบข่าว :D :D :D :D 

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 09:32:35 PM »
ที่นี้ เขาเรียก โยคะร้อน อ่ะป่าว ท่านอิน

เพราะทำเสร็จแล้วเห็นเหงื่อตก กันแทบทุกคนเลย

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 01:58:00 AM »
ที่นี้ เขาเรียก โยคะร้อน อ่ะป่าว ท่านอิน

เพราะทำเสร็จแล้วเห็นเหงื่อตก กันแทบทุกคนเลย
:P :P :P

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 08:53:15 AM »
สวัสดีครับ ท่านssuebsak
จริงครับ หมู่นี้ ท่านไม่ค่อยได้มาออกรอบเลย...เออ..ดีใจด้วยถ้าท่าน ยังหมั่นฝึกโยะร้อนเป็นประจำอยู่  ..สูขภาพแข็ง  แรงดีครับ   ...หลายท่าน มีที่ฝึกอยู่แล้วแต่ก้อไม่ยอมฝึก(ใหม่ๆละฝึกกัน จัง  )   ...อิอิ   จนครูฝึก  หมดความอดทน   เฮ้อ...(.เดี๋ยวประกาศหาผู้ที่อยากจะฝึกที่สำนักนี้เลยดีมั๊ย   อิอิ)....รักษาสูขภาพด้วยนะครับมีคนเป็นห่วงคร้าบ     จบข่าว  :D :D :D
ปล จริงครับ ท่าน บางคนฝึกมาก ซะจน กระxxพอง(โดนน้ำร้อนลวก   อิอิ)