ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน  (อ่าน 64012 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 07:44:02 AM »
ท่าน อดุลย์ ท่านssuebsak ท่านGaojing ครับ....อ่านข่าวนี้ เเล้ว...เปลี่ยนใจยังทัน นะคร้าบบบบบ อิอิ....อินทะเนียร์น้อย  เป็นห่วงมากๆๆๆ    เกรงว่า..จะไปฟาด น้องแขกคนเีดียวกัน ครับบบบบบ อิๆๆๆๆๆ ...จบข่าว :D :D :D :D :D

วันนี้ 19 มี.ค.56 เดอะซัน รายงานเมื่อวันที่ 18 มี.ค.ที่ ผ่านมาถึงเรื่องราวสุดแปลก ของ ราโจ เวอร์มา คุณแม่ชาวอินเดียวัย 21 ปี ที่เธอมีสามีถึง 5 คน ซึ่งทั้ง 5คนเป็นพี่น้องกันทั้งหมด และอยู่ด้วยกันเป็นครอบครัวใหญ่ โดยผลัดกันนอนคนละคืน
อย่างไรก็ตอนแรก เธอแต่งงานกับกั๊ดดู สามีคนแรกของเธอที่มีอายุเท่ากัน และหลังจากนั้น เธอก็ต้องแต่งงานกับพี่น้องของสามีด้วย ตามธรรมเนียมประเพณีของหมู่บ้านที่เธออยู่ คราวนี้เธอเลยโดนแจ็คพ็อต มีสามีถึง 5 คน
โดยสามีที่อายุมากที่สุด คือ บัจจุ วัย 32 ปี รองลงมาคือ ซันต์ ราม วัย 28 ปี, โกปาล วัย 26 ปี, กั๊ดดู วัย 21 ปี (สามีคนแรก) และล่าสุด คือ ดิเนช ที่เพิ่งจะอายุได้ 18 ปี และแต่งงานกับเธอไปเมื่อปีที่แล้ว
ราโจ เผยว่า ในแต่ละคืน เธอจะผลัดกันนอนกับสามีแต่ละคนและการมีสามีถึง 5 คนนี้ ทำให้เธอได้รับความสนใจและความรักมากกว่าภรรยาบ้านอื่น นอกจากนี้ เธอยังบอกว่า แม่ของเธอก็แต่งงานกับชายที่เป็นพี่น้องกัน 3 คนเหมือนกัน ดังนั้น เมื่อเธอแต่งงานกับกั๊ดดูแล้ว เธอก็รู้ดีว่าจะต้องพ่วงพี่น้องเขามาเป็นสามีด้วย ซึ่งเธอก็ต้องยอมรับ และตอนนี้ เธอก็รักทุกคนเท่ากัน ไม่มีรักใครมากกว่าใครเลย
ส่วนทางด้านกั๊ดดู ก็เปิดเผยว่า "เรามีเซ็กส์กับเธอทุกคนแหละ แต่ผมไม่หึงไม่หวงนะ เราเป็นครอบครัวใหญ่ที่มีความสุขจริง ๆ" ทั้งนี้ ปัจจุบัน ราโจ มีลูกชาย 1 คน ...นสพ แนวหน้า

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
Re: แต่งงานกันเถอะ : ช่วยลดโลกร้อน
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 08:09:59 AM »
อ้าว อ้าว อ้าว
ยังกะเป็นห้องน้ำสาธารณะเลยแฮะ
คนไทยเราถือว่าภรรยาก็เหมือนกระดาษเช็ดปาก
ไม่ใช้ร่วมกับผู้อื่นเป็นอันขาด
ส่วนเรื่องสามีนั้น อาจจะมีข้อยกเว้น เห็นบางคนใช้สามีร่วมกัน อาจจะรู้หรือไม่รู้ตัวก็ไม่ทราบได้

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 05:30:24 PM »
โฮ่ โฮ่ โฮ่ อยากทำ แต่ ทำม่าย ด้าย อะคร้าบ

;D  :D  8)

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 08:13:31 AM »
สวัสดีครับ ท่าน อดุลย์ ท่านssuebsak
...เฮ้อ..ยั่งงี้ ก้อมีครับ  พี่น้อง   อิอิ.....โครงการ ..โกอินเตอร์ ที่ท่าน ทั้งสอง วางไว้ คงยากแล้วครับ   อิอิ...เรียก..ต้องอาศัยปิ๊บ  อีกเช่นกันครับ   อิอิ  (น้ำเป็นปิ๊บ   เย๊ย)...แล้วที่น้องแขก อุ้ม อยู่นะ ใครกันแน่ที่เป็น พ่อ   อิอิ...แต่ว่าน้อง แขก ก็...ได้กำไรอยู่นะคือ ...ได้เด็ก เป็น ผัว   อิอิ    .....สุดยอด(ผัวเด็ก  ก้อได้กำไร มีคนสอน  อิอิ   )   จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล ...แต่ที่บ้านเรามีข่าวแบบนี้ครับ...ไอ้หื่นข่มขืนยายวัย 71 ปี ยายสู้กัดปากเหวอะ....เสื่อมแตก    กลุ้ม

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 12:07:54 AM »
โอโห อันนี้มาแนวครอบครัวสวดยวด ยังไงก็รอน้องจุ๊บมาคอมเม้นต่อละกันผมไปก่อนนะ ;D

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 09:07:16 AM »
น้องจุ๊บของ ท่าน ...หมู่นี้คงปลีกวิเวก  อยู่ครับ....อิอิ   เห็นแล้ว ทึ่ง อึ้ง...จริงๆ  ชั่งเป็น บุญxx ของอีน้องแขก  จริงๆ   สุดยอด..จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 12:32:20 AM »
คงไปหากุ้ง หอย ปู ปลา กินอยู่นะครับท่านอิน ก้อได้แต่รอ ร้อ รอเจ้าตัวเค้ากลับมาแถลงเองเถอะ :-[

ปล ว่าแต่ถ้าไม่ได้เป็นพี่น้องร่วมสายโลหิต แต่เป็นพี่น้องร่วมสาบานยังงี้ถือว่ามีสิทธิ์ร่วมสังคายนาได้ไม๊นะ :P

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 12:43:00 AM »
แต่ก้ออดสงสัยไม่ได้ว่า ไอ้เด็กคนเนี้ยมันลูกใครหว่า จากพี่น้อง5คน   ???
รึว่าคนที่หนึ่งทำ ตัว
คนที่สองทำ หัว
คนที่สามทำ แขน
คนที่สี่ทำ ขา
คนที่ห้าทำ ไอ้ตรงนั้นxxx

ผมคิดถูกใช่มะ ::)

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 08:02:51 AM »
น้องจุ๊บ..ของท่านGaojingคงไม่ หา หอย หรอกครับ...คงหาแต่..กุ้ง ปู ปลา  อะครับ   อิอิ
...คนที่ห้า  ..ผัวเด็ก นะครับ...คงเลือถูกแหละ...เข้ม  แข็ง  ดี   อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 08:15:28 AM »
วันนี้ มีภาพ ฉลอง กระทู้ของ ท่าน อดุลย์.....ดูแล้วหาก จะอ้วกแตก ต้องขออภัย...มันเป็นความสามารถเฉพาะตัว ..ของกลุ่ม อนุรักษ์ ป่าไม้....เอ๊า..เขาอนุญาตให้..ชายอัดชาย..หญิงฉิ่งหญิง...กันได้แล้ว...ว่ากันไปตามสะดวก...เย้ๆๆๆๆ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล..ส่วน ท่านใดยัง เดินสายกลาง..ก็รีบๆ หน่อยนะจ๊ะ..ลดสเป็ค ลงบ้างก็จะดี จร้าาาาาา อิอิ(เช่น..หมวยอึ๋ม..ก็เป็นหมวยแบน  ก็ได้ๆๆๆๆๆๆ)
..ไม่ใช่ เครื่องบิน.เอากะเขาด้วยนะครับ...อิอิ.

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 06:49:37 AM »
มากันอีกเเล้วครับ ท่าน อดุลย์...ช่วยโลร้อน กันอย่างน่าชื่นชม.....ขอเเสดงความยินดีกับ ทั้งสองคู่นะครับ...
คู่แรก..เป็นการเชื่อมสัมพันธุ์ระหว่าง สองประเทศ..เรียกกันว่า...นำเข้าทั้ง สอง..ไทย นำเข้า เจ้าบ่าว..เขมร นำเข้า เจ้าสาว...ว้าว...อะไรมันจะปานนั้น..น่า อิจฉา  จัง...ก็ ขออวยพรให้ ..รักกันจนถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร..มีลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง ทั้งสองประเทศ นะครับ....ขอจง.สุขีๆๆๆๆๆๆๆ...จุงเบย  ๆๆๆๆ(แต่อย่า แปลเป็น ภาษา เขมร นะจ๊ะ..เพราะ เเปลว่า..จูงควาย  อิอิ..ฝากเจ้าสาว ด้วย เด้อ   )
..มาอีกคู่..นี่ก็ ลดโลกร้อน เช่นกัน...ครับ  กลุ่ม อนุรักษ์ ป่าไม้ พันธุ์ เดียวกัน   .....น่าปลืมอีกคู่..นี่ เมดอินไทยเเลนด์...อัดกัน กระจาย..บาน บาย   ละ   ขอจง สุขีๆๆๆเช่นกัน..อิอิ ...จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ภาพจาก นสพ เดลินิวส์

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 08:22:09 PM »
ไม่เฉพาะ...ชายอัดชาย..ที่ช่วยลดโลกร้อน..เมื่อวาน ดูข่าว จาก นสพ เดลินิวส์....หญิงกระแทกหญิง..มีเหมือนกัน...ไม่น้อยหน้า...พาให้โลกเย็นลงเช่นกัน....ขอให้มีความสูขในชีวิตคู่..ตลอดไป.นะจ๊ะ   .ถ้าเบื่อ เมื่อไหร่..อย่าลืม..มาที่สำนักนี้.ได้จร้าาาาาา....ยินดีต้อนรับ  อิอิ(แต่ อย่าให้มันนานจน หมดอายุใช้งานนะจ๊ะ  น้อง   อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 08:19:00 AM »
เรื่องชายอัดชายนั่นปล่อยเค้าไปเถอะ
แต่หญิงสีหญิงอันล่าสุดที่ท่านอินทะเนียร์น้อยเพิ่งนำเสนอนี่สิ เห็นแล้วช้ำใจ
เท่ากับว่าผู้ชายเราเสียของไปเปล่าๆปลี้ๆถึง 2 ยูนิต
เพราะทั้งคู่นี่ประกบกันแล้ว ไม่ได้ก่อให้เกิดรายได้ประชาชาติอันใดเลย และไม่ได้เพิ่มจีดีพีให้แก่บ้านเมือง

สุภาพสตรีในภาพคนซ้ายมือนั่น
พิศดูหน้าตาละม้ายคล้ายๆน้องอั้ม พัชราภา อันเป็นสเป็คในฝันของจอมยุทธหลายท่าน
ส่วนคนขวามือนั่นก็มาพิมพ์เดียวกับน้องนาเดีย อดีตพิธีกรรายการดาวกระจาย ไงงั้น
กลุ้มเฟ้ยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2013, 08:38:27 AM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 07:49:23 AM »
ภาพนี้ จำไม่ได้แล้วว่ามาจาก นสพ ใด ..แต่จำได้ว่า..ชายอัดชาย..อิอิ...ด้วยความรักและสมัครใจครับ....ไม่มีใครมา  บงการ  จร้าาาาาา...(เด็กมัน แน่น  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล  ลดโลกร้อน..อีกแบบ  คือ  ไม่ใช้หมอทำคลอด   อิอิ

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 11:04:23 PM »
ข่าวขำๆจาก นสพ แนวหน้า  ครับ พี่น้อง....ปู่แก่ขอแยกทางกับเมียคนที่3.(บูทยากเนอะ ปู่  อิอิ).จะรอชม คนที่4  ครับ  อิอิ..สุดยอด   :D :D :D :D
 14 มิ.ย.56 สำนักข่าวต่างประเทศรายงานว่า นายรูเพิร์ต เมอร์ด็อก เจ้าของบริษัทสื่อยักษ์ใหญ่ นิวส์คอร์ป ต้องเจอกับชีวิตแต่งงานที่ล้มเหลวอีกครั้ง เมื่อโฆษกของเขาออกมาแถลงว่า ขณะนี้สามารถยืนยันได้ว่า นายรูเพิร์ต เมอร์ด็อก ได้ยื่นฟ้องต่อศาลรัฐนิวยอร์กแล้ว เพื่อขอหย่าขาดจากภรรยาคนที่ 3 ของเขา คือ นางเวนดี้ เติ้ง ซึ่งเกิดในจีน

นางเวนดี้ เติ้ง อายุ 44 ปี และอ่อนกว่า นายรูเพิร์ต เมอร์ด็อก (ปัจจุบันอายุ 82 ปี) ถึง 38 ปี เขาเกิดที่ออสเตรเลีย แต่ปัจจุบันได้สัญชาติอเมริกัน ทั้งคู่แต่งงานกันบนเรือยอชต์ส่วนตัว เมื่อปี 2542 ซึ่งนายเมอร์ด็อกซื้อเอาไว้ใช้หวังจะเป็นที่ใช้ชีวิตหลังเกษียณ ทั้งคู่มีลูกด้วยกัน 2 คน เป็นผู้หญิงทั้งคู่