ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค เปิดรับสมัคร Civil & Structural Engineer, และ M&E Engineer หลายอัตรา  (อ่าน 12000 ครั้ง)

ออฟไลน์ BITEC

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
  • เว็บบอร์ด ไทยเอ็นจิเนียร์โซไซตี้ ยินดีต้อนรับ
ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค เปิดรับสมัคร Civil & Structural Engineer, และ M&E Engineer หลายอัตรา

**สมัครและสัมภาษณ์ทันที**

ผู้ที่สนใจสามารถสมัครโดยส่งประวัติผ่าน job@bitec.co.th หรือ สมัครด้วยตนเองในวันจันทร์ - วันศุกร์ เวลา 8.30 -15.30 น.

แผนกสรรหาว่าจ้าง
ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค
88 ถ. บางนา-ตราด (กม.1) บางนา กรุงเทพฯ 10260
โทรศัพท์ 02 749 3939 ต่อ 2044, 2072
Email: job@bitec.co.th
www.bitec.co.th

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
ขอขอบคุณ BITEC ที่นำตำแหน่งงานมาบอก เหล่าบรรดา น้องๆ หนูๆที่ กำลังจะจบ หรือ จบแล้ว เบื่อหน่าย ที่เก่า ได้มีโอกาส หาแหล่ง ทำมาหากิน ในวิชาชีพ ที่ตนรักใหม่ครับ  ว่ากันว่า ที่นี่ใหญ่โต มีงานอีเวนท์ ทั้งปี ไม่เหงานะจ๊ะ  อิอิ   ว่าแต่ ราคาค่าแรง นั้น ต้ิองไป สัมภาษณ์ กันเอาเอง งานนี้จะมีค่าที่แตกต่างกัน ด้วยประสบณ์การทำงาน นะจ๊ะ....ขอให้สมหวังกันทั้งสองฝ่าย นะครับ   มีอะไรอยากบอกอยากถาม ว่ากันไปเลยครับ  พี่น้อง   งานนี้ ท่านเว็บมาสเตอร์ของเราใจดีไม่มีเซนเซอร์ เพราะเป็นกระทู้ ช่วยเหลือวิศวกรและงานวิศวกรรม   คร้าบบบบ  จบข่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 08:27:28 AM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
ไบเทค  มีอะไจะเพิ่มเติม ก้อ ..เพิ่มได้เลย นะครับ   ...นำรูป หล่อ ๆสวย ๆของ ที่นั่นมาให้ชมก้อได้นะครับ ...  เผื่อว่าจะมีกำลังใจไปสมัครมากขึ้น  อิอิ..น้องหน้าหวานนั้น น่าจะเป็นงานอะไรสักอย่างเเหละ  เห็นมะว่า ทำงานที่นั้น ..ไม่เหงา ชัวร์....ว้าว   จบข่าว :D :D :D :D