ผู้เขียน หัวข้อ: soccer room  (อ่าน 25369 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
Re: soccer room
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 12:20:47 AM »
เห้อ เห็นบอลไทยเล่นแล้วเขาบอกให้เชียร์ขาดใจ
แต่ยิ่งเชียร์แล้วยิ่งทำให้ใจจะขาด >:(

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 23, 2013, 08:53:49 AM »
ต้องเชียร์ ท่านนี้ครับ ท่านGaojing  ...ว้าว   จบข่าว

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 10:38:47 PM »
วันนี้ผีลงหลุมไปซะแล้ว วัยรุ่นเซ็งกันตามระเบียบ :(
แถมบ้างคนช่วงนี้ก็หนีไปเป็นโจรมูจาฮีดินซะอีก ยิ่งเซ็งกำลังสองเลย  :'(

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 01:54:16 AM »
วันนี้ผีลงหลุมไปซะแล้ว วัยรุ่นเซ็งกันตามระเบียบ :(
แถมบ้างคนช่วงนี้ก็หนีไปเป็นโจรมูจาฮีดินซะอีก ยิ่งเซ็งกำลังสองเลย  :'(

ไม่ใช่ ผมน้า ยังเฝ้าอยู่

ออฟไลน์ jubu

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 02:13:20 PM »
คนนี้เหรอ มือวางระเบิด

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 04:17:53 PM »
สงสัย อยู่เหมือนกัน  สารภาพมา ซะดีๆ ว่าวางไป กี่ลูก

;D    ;D    :P   

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 11:33:22 PM »
นี้แหละๆท่านสืบ เจ้าโจรแสบปรากฎตัวออกมาแล้ว เห็นไม๊ปิดบังอำพรางใบหน้าด้วย
เจ้าโจรสาวคนนี้แสบจริงๆนะครับ เป็นมือวางตัวเอ้เลยครับ แต่ไม่ได้วางระเบิดหรอกครับ
โจรคนนี้ชอบวางกับดักความเซ็ง ดูสิผมเผลอไปติดกับดักเธอตั้งแต่เมื่อไรมะรู้ได้ :P
ขอประกาศจับโจรคนนี้ครับ ถ้าใครเจอแจ้งเบาะแสมาได้นะครับ ผมมีรางวัลให้1กั๊กครับ
จะเป็นช้างกระทืบโลง สาวน้อยตกเตียง กำลังเสือโคร่ง โด่ไม่รู้ล้มฯลฯ จะเอาอะไรก้อว่ากันไป :D
รบกวนผู้เชี่ยวชาญครับ คือไอ้โลโก้บนหมวกเนี้ยพอจะรู้ไม๊ว่าเป็นของสำนักไหน
ถ้าใครเคยเห็นก้อพอจะรู้แหล่งกบดานเจ้าโจรสาวได้ ส่วนผมเพ่งมองอยู่จุดนึงมาสามวันหละ
ยังดูไม่ออกคงสายตาไม่ดี เพราะมองจนตาลายก้อดูไม่ชัดซักที รบกวนใครสายตาดีๆส่งซิกมาหน่อยนะครับ ;D

ปล จุ๊ๆๆๆอย่าเอ็ดไปนะครับเดี๋ยวเจ้าโจรจะรู้ตัว  8)

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 07:29:42 PM »
จอมโจรสาว ท่านนี้..แลดูคุ้นๆ  นะครับ ท่านGaojing   ...อิอิ   (อย่าเป็นโจรปล้นจูบ ละกัน  อิอิ)    จบข่าว :D :D :D
ปล สังเกตุที่มือ ตั้งครง เตรียมฟัน  เย๊ย

YouTube โจรปล้นจูบ ยุ้ย ญาติเยอะ +ทศพล หิมพานต์

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 09:46:48 AM »

หากอยู่ในไซต์งานล่ะก้อ
แต่งตัวรัดกุมแบบนี้ถือว่าสุดยอด เซฟตี้สุดๆ

แต่เมื่อต้องการเข้าไปติดต่อกับธนาคาร
ขอได้โปรดหลีกเลี่ยงการแต่งกายดังในภาพ
ไม่งั้นอาจจะโดน รปภ. ลั่นไกเอานะนา อดไปเกาหลีชัวร์
จึงเตือนมาด้วยความห่วงใยในระดับสูงถึงสูงมาก :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2013, 09:49:47 AM โดย adulmr »

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 08:09:22 AM »
ดีครับ ท่าน อดุลย์...บางไซต์งาน มี เเรงงาน พม่าหืน ด้วย  ..มีวิศวกรสาวสวย ยั่ง ท่านjubu นี่  น่าเป็นห่วงครับ...ห่วงแรงงานพม่าเหรอ...เป่า เป็นห่วงคนแถวนี้   อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 05:42:26 PM »
สวัสดีค่ะทุกท่าน

อ้างถึง
สงสัย อยู่เหมือนกัน  สารภาพมา ซะดีๆ ว่าวางไป กี่ลูก

วางไปทั้งหมด 6 ลูกค่ะ ที่ห้องเก็บสารเคมี 1 ลูก หน้าออฟฟิศ 1 ลูก สโตร์ 1 ลูก และอีก 3 ลูก อยู่บริเวณโรงปฎิบัติงานเหล็ก งานไม้ และ หลังไลน์ A1 และ A 6  ;D
อ้างถึง
ส่วนผมเพ่งมองอยู่จุดนึงมาสามวันหละ
ยังดูไม่ออกคงสายตาไม่ดี
ก็มองต่อไปเรื่อยๆค่ะ
อ้างถึง
หากอยู่ในไซต์งานล่ะก้อ
แต่งตัวรัดกุมแบบนี้ถือว่าสุดยอด เซฟตี้สุดๆ
อิอิ จุดประสงค์ที่แท้จริงแล้ว คือบังแดดค่ะ โดนแดดเผาหน้าไหม้ ทนไม่ไหวค่ะ มันแสบ
อ้างถึง
ดีครับ ท่าน อดุลย์...บางไซต์งาน มี เเรงงาน พม่าหืน ด้วย  ..มีวิศวกรสาวสวย ยั่ง ท่านjubu นี่  น่าเป็นห่วงครับ...ห่วงแรงงานพม่าเหรอ...เป่า เป็นห่วงคนแถวนี้   อิอิ    จบข่าว
ไม่ต้องห่วงค่ะท่านอินทะเนียร์น้อย เวลาjubuเดินออกไปหน้าไซด์ ทั้งต่างด้าวชาวพม่า เขมร ไทย ต่างก็พากันเดินชิ่งหนี พวกที่หนีไม่ได้ก็ก้มหน้าก้มตางุดงุดทำงาน ไม่กล้าหันมาสบตา ชาวบ้านเรียกว่าวงแตกค่ะ ประเภทหื่นๆมา เจอjubuปราบ หดหมดค่ะ บางคนอาจจะถึงกับหมดสมรรถภาพไปเลย โหะโหะ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 12:16:19 AM »
มองจนตาเขแล้วเห้ย ไม่สงสารกันมั้งเหรอใบ้หน่อยดิมีอักษรอะไรที่แถบนั้นอะ
อักษรตัวแรกคุ้นๆว่ามันเป็นตัวเลขใช่ป่าว :(

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 08:21:37 AM »
น่าจะเป็น บริษัท ยุ่น นะครับ ท่านGaojing..เพราะดูท่าทางจอมโจรสาวพราวเสน่ห์แล้ว..ทำมือเหมือน คาราเต้..มือหนึ่งเตรียม ฟัน..อีกมือ บีบให้อยู่มัด   อิอิ(ยิ่งดิ้นยิ่ง บีบ..มันส์ ซะไม่มี  อิอิ )  จบข่าว  :D :D :D
ปล...รอท่านเจ้าของ ภาพ มาแถลง   ...อยากฟัง

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 01:19:01 PM »
มองจนตาเขแล้วเห้ย ไม่สงสารกันมั้งเหรอใบ้หน่อยดิมีอักษรอะไรที่แถบนั้นอะ
อักษรตัวแรกคุ้นๆว่ามันเป็นตัวเลขใช่ป่าว :(

แถบไหน อ่ะครับ บนหมวก หรือ บนเสื้อ 

ถ้าบนหมวก น่าจะรู้ว่า เป็น ยี่ห้อ นา 
ส่วนบนอกเสื้อ ตัวอักษร ต้นๆ ถูกบังด้วย มุมของเสื้อ คร้าบ

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 08, 2013, 09:31:05 AM »
ปริศนาในภาพถ่าย
เอ้า ลองค้นหากันดูครับ
ท่านใดหาเจอรีบบอกมาโดยไว
ท่าน Gaojing เตรียมรางวัลมอบให้เลย