ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบการใส่ไฟล์ยูทู๊ป | Insert Youtube File Test  (อ่าน 7574 ครั้ง)

ออฟไลน์ ThaiJSP

• Administrator
  • Newbie
  • มงกุฎ: 0
ทดสอบการใส่ไฟล์ยูทู๊ป | Insert Youtube File Test
« เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 10:20:51 AM »

โค๊ด: [Select]
http://youtu.be/B882w2gC22s
Apollo 11 on the Sea of Tranquility

http://www.youtube.com/watch?v=B882w2gC22s#ws
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2012, 10:26:34 AM โดย ThaiJSP »

• Newbie
Re: ทดสอบการใส่ไฟล์ยูทู๊ป | Insert Youtube File Test
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 10:25:13 AM »
สมาชิกสามารถ copy youtube URL มาวางลงในนี้ได้เลยครับ เช่น
http://www.youtube.com/watch?v=FB9Rrvx_xss
วิศวกรรมน่าทึ่ง! จีนสร้างโรงแรม 15 ชั้น 6 วันเสร็จ

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Re: ทดสอบการใส่ไฟล์ยูทู๊ป | Insert Youtube File Test
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 03:15:27 PM »
ไชโย โห่ฮีฮ๊วววว แปะคลิปได้แล้ว ขอบคุณท่านWB และท่านThaiJSP ::)

• Newbie
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 03:29:03 AM »
ไชโย โห่ฮีฮ๊วววว แปะคลิปได้แล้ว ขอบคุณท่านWB และท่านThaiJSP ::)

ครับ...ยินดีครับผม

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Hero Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 08:46:02 AM »
ก่อนอื่น ต้อง ขอคารวะ ในความเสียสละของ  ท่าน อดุลย์ และน้องๆทีมงาน ทั้งหมดครับ...โดยเฉพาะ น้องๆที่น่ารักและใจดีThaiJSPครับ ที่ทำให้เราได้ เสวนากัน แบบ มันส์สุดๆ ทั้งภาพทั้งเสียง  สุดยอด    ...ท่านjubu  อาจจะยังไม่เคยเห็นหน้าตาของน้องThaiJSPนะครับ  ...เค้าจะมาเป็นแพ็คคู่...ทั้งหล่อ ทั้งสวย   ...ความหล่อนี้ น่าจะเทียบเท่าความหล่อ ของ ท่าน อดุลย์ เว็บมาสเตอร์บรรทัดเหล็ก   ของเราครับ   ว้าว
..สุดท้าย อินทะเนียร์น้อย...ขออวรพรให้ท่าน อดุลย์ และ น้องๆทีมงาน ทุกท่าน จงเป็นที่รักของคนรอบข้างเพื่อนร่วมงานและขอจงเจริญๆ ในทุกมิติครับ  ขอขอบคุณ  อีกครั้ง   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D

• Newbie
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 09:05:51 AM »
ก่อนอื่น ต้อง ขอคารวะ ในความเสียสละของ  ท่าน อดุลย์ และน้องๆทีมงาน ทั้งหมดครับ...โดยเฉพาะ น้องๆที่น่ารักและใจดีThaiJSPครับ ที่ทำให้เราได้ เสวนากัน แบบ มันส์สุดๆ ทั้งภาพทั้งเสียง  สุดยอด    ...ท่านjubu  อาจจะยังไม่เคยเห็นหน้าตาของน้องThaiJSPนะครับ  ...เค้าจะมาเป็นแพ็คคู่...ทั้งหล่อ ทั้งสวย   ...ความหล่อนี้ น่าจะเทียบเท่าความหล่อ ของ ท่าน อดุลย์ เว็บมาสเตอร์บรรทัดเหล็ก   ของเราครับ   ว้าว
..สุดท้าย อินทะเนียร์น้อย...ขออวรพรให้ท่าน อดุลย์ และ น้องๆทีมงาน ทุกท่าน จงเป็นที่รักของคนรอบข้างเพื่อนร่วมงานและขอจงเจริญๆ ในทุกมิติครับ  ขอขอบคุณ  อีกครั้ง   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณมากครับ ยินดีช่วยเท่าที่จะสามารถทำได้ครับ