ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งมาก...ทำไงดี  (อ่าน 111356 ครั้ง)

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
Re: เซ็งมาก...ทำไงดี
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 25, 2013, 08:34:09 AM »
เรามาทำงานไม่ได้มาเที่ยวคะท่านอิน...ไม่ได้มาเที่ยว (ส่วนหนึ่ง อิอิ)
อากาศทำให้เราแย่ :'( :'(.....  หายใจไม่ค่อยโอเคเลยค่ะ
เผ่าป่าที่ก็เจอแบบนี้นะค่ะ ประเทศไทย..........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2013, 06:53:04 AM โดย oraora »

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 06:54:52 AM »
รอไม่นานท่านๆๆจะเจอเมเลย์พาทั่วประเทศไทย  >:( >:( >:( หลายจังหวัดเลยนะ...ทายกันดีๆๆนะค่ะ)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 09:34:16 AM »
ขอมอบเพลงนี้ แทนใครบางคนแถวนี้ นะจ๊ะ....อิอิ  ...เย๊ย....  มาเลย์ ..ว้าว   น่ารัก เท่า พี่ ไทย เป่า   อิอิ   จบข่าว :D :D :D

เสถียร ทำมือ - ยังเหมือนเดิม

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 06:26:17 AM »
ที่ เชียงใหม่ คงไม่มีแบบในภาพ ที่แนบมาให้ชมนี้นะครับ  ท่านorawan....อิอิ  ..อุดมสมบูรณ์ไปด้วย..อุจจาระ นก   ว้าว   จบข่าว :D ;D
ปล รอ ชมเมนู รสเด็ด อยู่นะครับ 

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 04:19:41 PM »
เรามาทำงานไม่ได้มาเที่ยวคะท่านอิน...ไม่ได้มาเที่ยว (ส่วนหนึ่ง อิอิ)
อากาศทำให้เราแย่ :'( :'(.....  หายใจไม่ค่อยโอเคเลยค่ะ
เผ่าป่าที่ก็เจอแบบนี้นะค่ะ ประเทศไทย..........
ผมไม่ได้แวะมาเสียนาน
งานยุ่งนิดนึงครับ
เข้ามาเจอใครบ่นเซ็งๆ ป่านนี้คงหายหรือดีขึ้นแล้วมั้งครับ

ท่าน oraora นี่นะครับ คงรับจ๊อบพิเศษจาก ททท.
ผมขอเสนอให้เป็นทูตการท่องเที่ยว + นักชิมทั่วราชอาณาจักร (เผลอๆยังแอบไปชิมถึงเมืองนอกเมืองนา ให้ใครต่อใครอิจฉาเล่น)
แล้วยังจะเซ็งไปทำไมอีกล่ะคร้าบบบบ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 06:37:24 AM »
คงหายเซ็งแล้วครับ ท่าน อดุลย์ มีใครบางคนแถวนี้ ส่งกำลังใจไปช่วยแล้วครับ...น่้ารัก  ง่ะ...อิอิ
...ทางเหนือ ..คงมีภาพนี้ให้ได้ชมกันนะครับ ท่านorawan...เห็นเเล้ว  ร่มเย็น..ปล่อยวาง ดีนะครับ....ขอให้ ืเหล่าจอมยุทธ์ของสำนักทุกท่าน เบิกบานตลอกไปจร้าาาาา   (โดยเฉพาะ ใครบางคน   อิอิ)     จบข่าว :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 09:45:18 AM »
มันเบื่อๆๆนะค่ะ...ท่านอดุลย์และท่านอินฯ
ตอนนี้ดีขึ้นแย้วว..นิดหน่อย... ;D ;D

ขอบคุณในตำแหน่งที่ตั้งให้ 55555 แต่ททท.เขามีอยู่แล้วค่ะ...
ขอเป็นคนไทยที่ช่วยแบ่งปันในสิ่งที่ดีๆๆ และน่าสนใจให้เพื่อนๆๆชาวไทยได้ชมทางสายตาดีกว่าวววว...

ขอกลับมาจากกระบี่ก่อนนะค่ะ จะเล่าเรื่องราวอาหารและแหล่งท่องเที่ยว....
ขอนแก่น....น่าน....เชียงใหม่....ลำปาง....กระบี่....อ๋อลืมชัยภูมิ เล่าไปยัง....และกระบี่สุดท้ยแค่นี้ก่อน 5555 ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Gaojing

• มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 08:56:26 PM »
โอโห ชีพจรลงท้าวนะครับท่านOR ยังไงก็จะรอชมภาพสวยๆนะคราบบบบ :D

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 08:46:17 AM »
รอชมภาพจาก วิศวกรคนเก่งของเรา เช่นกันครับ ท่านGaojingคงมีภาพ เด็ดๆ  น่ารักๆ  ..ไม่แน่ อาจจะดผลอ ถายตอนยืนอยู่ใกล้ๆกับกระจก บานใหญ่... ว้าว...เห็นนะ ใคร อะ...อิอิ    เเหม่ไม่โครจร ผ่าน บ้านท่าน อดุลย์ เลย  ไม่งั้น ..อาจได้เห็นภาพ หล่อ เทห์ ของท่าน เว็บมาสเตอร์เรา  .เต็ม ๆ   อิอิ   ...รอชมด้วยใจระทึก      จบข่าว  :D :D :D :D
ปล .....ขอให้เดินทางปลอดภัยในทุกเส้นทางนะครับ....
....ขอบคุณ แทนท่านorawanด้วยสำหรับ างท่านที่ส่งกำลังใจไปให้ จนทำให้ความเซ็งลดลงเกือบเข้าสู่ภาวะปกติ   อิอิ
...อย่าสั่ง ยำหัวปลี นะคะ ท่าน orawan..เดี๋ยวหนูไม่มีที่อยู่   อิอิ 

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 12:38:15 PM »
จะโทรให้ กำลังใจ ท่านorawan...เอ..เบอร์ อะไรกันหนอ..อ๋อ.หรือ โทรแล้ว..รับเป็น อีเมลได้..เหมือนที่บ้านเราหว่า  อ๋อเหรอ..เออ..ลองดู..นะ  ว้าว  .ดีนะไม่ต้องหยอดเหรียญก้อ โทรได้..สุดยอดเนอะ..พี่ อินทะเนียร์น้อย..เย๊ย...  อิอิ    จบข่าว :D :D :D :D :D :D
ปล..โทร..ora_ku@XXXXXXX....โหล..ๆๆๆๆๆ...เอ.... เงียบ...วะ...เอ็า..ลองจิ้มใหม่ อีกที    อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2013, 06:27:35 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 11:48:57 PM »
ขออีกรอบ ละกัน นะ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 09:10:21 AM »
แหม่...ท่านssuebsak  ก้อมา..ว้าว...น่ารักแท้   อิอิ.....
ปล..โทร..ora_ku@XXXXXXX....โหล..ๆๆๆๆๆ...เอ.... เงียบ...วะ...เอ็า..ลองจิ้มใหม่ อีกที    อิอิ......ขอจิ้ม อีกรอบ...โทร....ora_kuXXXXXX..>>>>>...อัลโหล..อัลโหล......   <<<<<<.....ตูค....ตูด....ตูด.....เอ..เสียงนี้ มันเป็นว่าไร..หว่า..อ๋อ...เดี๋ยว ถาม น้ากู๊ก บนโลกเราดี กว่า....อิอิ  ....  อ๋อเหรอ...เเปลว่า...จูีบ...จู๊บ ..จู็บ...เหรอ...เออ...แล้วเขาทำยั่งกันละบนโลกนี้    งง.....จบข่าว   ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2013, 06:28:42 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ adulmr

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 02:40:39 PM »
ขออภัย
หมายเลขที่คุณเรียก ไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้
รับฝากข้อความหลังจากที่ได้ยินเสียง...ตู๊ด...
...... ;D ;D

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 30, 2013, 04:17:20 PM »
อ้าวๆๆๆ....มาโทร แถวบ้าน ท่าน เว็บมาสเตอร์ ทำไม ...มี ตุ๊ด...เดียวเอ็ง  ...เฮ้อ...เอ   หรือ ว่าต้องไปยืนโทรตรงหัวสะพาน  เย๊ย...อิอิ   จบข่าว ;D ;D ;D ;D ;D
ปล เฮ้ย..ไม่ต้องมากันเยอะขนาดนี้ หรอก...คนเดียว ก็หาเจอ..อยู่คอสะพานนี่แหละ  อิอิ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 31, 2013, 09:59:41 AM »
..ขอบคุณทุกท่านที่มาให้รอยยิ้ม....เป็นปกติแล้วคะ..
ท่านอินใช้คนต่างดาวมาตามจะไม่มาได้งัย...
...ชอบรอยยิ้มอันใหญ่ของท่านสืบ..สบายดีนะค่ะ..ได้พระรอดจากพระธาตุหริบุญชัย..ยังคิดถึง
ท่านเลย..มีหลายองค์ค่ะ...จะรับเปล่าจะได้ส่งไปให้คะ..ท่านอินและท่านอื่นๆๆด้วยคะ

จริงๆไปแถวบ้านท่านอดุลย์เดือนพ.ค.
ท่านอดุลย์จะมาให้เจอตัวเป็นๆๆหรือเปล่าคะ
ท่านอิน....
คิดถึงท่านJUbuคะ....หายไปไหน...ท่านอินช่วยตามด้วยนะ...เดียวบางคนแถวนี้คิดถึงแม่กาโม่
แล้วเจอกันหลังกลับจากกระบี่นะคะ...ดูว่าจะได้อะไรมาเล่าให้ฟังบ้าง...ที่ไม่ใช่เรื่องงาน...