ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ส. ไทย อีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 3062 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
ส.ส. ไทย อีกแล้วครับท่าน
« เมื่อ: มกราคม 12, 2014, 10:11:18 AM »
เห็นแล้วทุเรศสายตาและรูหูกันไหมครับ
ท่านพระเดชพระคุณ

นี่หรือ ส ส ไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2014, 10:13:01 AM โดย adulmr »

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: ส.ส. ไทย อีกแล้วครับท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 03:56:11 AM »
ดูคลิปนี้แล้ว...น้ำตาไหลอีกแล้วครับ....พี่น้อง     สงสารวิศวกรที่สร้างเครื่องนี้จริงๆครับ   ...ทำให้ท่านผู้ทรงเกียรติ์ของแผ่นดินนี้ต้องลำบากเสียบบัตรหลายครั้ง .....กลุ้ม   สมัยหน้าที่จะมาสมัครเป็น ผู้แทนนะ   หัดเสียบบัตรธนาคารมั่ง เกินสามครั้งมันยึดบัตร  อะ  ไม่เคยใช้ ...ใช้เงินในเข่ง  จร้าาาา   อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D :D 

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: ส.ส. ไทย อีกแล้วครับท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 07:14:57 AM »
น่า เอามาเป็นตัวอย่างนะครับ....สส ไม่น่ามีความหมาย ถ้ามาแล้ว เเค่ เสียบ บัตร ยัง  งง  ..ไปไกลๆ   ...ดูตัวอย่าง น้องหมวย ที่ประเทศจีน  ที่หลายคนหลงไหล หลายเบื่อหน่าย หนีมารวยที่อื่น  ...ดูกันเลยครับ กำแพงเงิน...สุดยอด   จบข่าว :D :D :D :D :D

Villagers standing by a six foot long "money wall" built with cash for their year-end bonus at Jianshe village in China. More than 13 million yuan are distributed to the 340 households from the village, who are shareholders of a rural cooperative that owns farm enterprises and investment companies, local newspaper Huaxi Metropolis Daily reported.Picture: AFP/Getty Image