ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงสมัยนี้.....กล้าปล้ำผู้ชายด้วย  (อ่าน 10950 ครั้ง)

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
  • มงกุฎ: 1
ผู้หญิงสมัยนี้.....กล้าปล้ำผู้ชายด้วย
« เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 06:20:36 PM »
ผู้หญิงสมัยนี้.....กล้าปล้ำผู้ชายด้วย

ออฟไลน์ oraora

• Full Member
Re: ผู้หญิงสมัยนี้.....กล้าปล้ำผู้ชายด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 07:52:59 AM »
น่าจะโดนข่มขู่... ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
Re: ผู้หญิงสมัยนี้.....กล้าปล้ำผู้ชายด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 12:49:22 PM »
สวัสดีครับ..
ใช่ผู้หญิงสมัยนี้ทั้งข่มขู่ทั้งใช้กำลัง..ผมสู้ไม่ได้เลยต้องยอมอ่ะครับท่านอินทะเนียร์น้อย...

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 04:23:28 PM »
สวัสดีครับ..
ใช่ผู้หญิงสมัยนี้ทั้งข่มขู่ทั้งใช้กำลัง..ผมสู้ไม่ได้เลยต้องยอมอ่ะครับท่านอินทะเนียร์น้อย...

ถ้างั้นทำแบบนี้ไปแปะที่ท้ายรถครับ

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2012, 07:35:33 PM »
ยอมตั้งแต่หน้าประตู จะบีบก็ตาย จะคลายก็รอด  8)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:26:08 AM »
อยากเห็น...หน้าเมีย...เจ้าของรถคันนี้จัง..ครับ ท่าน อดุลย์  ..อิอิ(ให้มันจริงเถอะน่า... ไม่สู้ แล้วทำไมไม่ลงมาข้างล่าง ละ  อิอิ)
..แค่ หนีบ ก้อ ไม่รอดแล้วครับ ท่าน jubu  อิอิ
...ทำตัวให้น่ารักเข้าไว้ครับ ท่านconstantine..ดีครับ   อิอิ     จบข่าว ;D ;D ;D ;D
ปล หน้าแบบนี้เป่าครับ ท่านjubu อิอิ

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:45:40 AM »
เบเกิ้ลเฮดเหรอท่านอินทะเนียร์น้อย เอ่อ... การเพิ่มขนาดผิดตำแหน่ง ทำให้ดูสยดสยองไปอีก คำเตือน ก่อนฉีดกรุณาระบุตำแหน่งที่ชัดเจนให้แก่คุณหมอนะคะ "คุณหมอคะ อิฉันจะฉีดหน้าอกค่ะ ไม่ใช่ฉีดหัวเหม่ง ปัดโธ่"

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 29, 2012, 08:56:24 AM »
ท่าน jubu ครับ....เคยได้ยินว่า..หน้าพาก โหนกนูน..นีโหงวเฮ้ง...ดีใช่มั๊ยครับ....อิอิ   แต่ที่เห็น ทั้งสองนาง   นี้....อีเหียวมีราคากว่าเเยะ  ครับ ท่าน   อิอิ    (เต่งตึงแบบนี้ ขอเป็น เป็นเหี่ยวทรหด  ดีกว่านะครับ ท่านkamolsilp  อิอิ)   จบข่าว >:( >:( >:( >:( >:(
ปล หน้าอก .พอทน.. ท่านjubu  อิอิ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 03:48:57 PM »
เห็นรูปที่ท่านอินทะเนียร์น้อยแปะมา
หากว่าเจอกันแถวสวนลุมกันสองต่อสองล่ะก้อ
ผมยินดีโผเข้าอ้อมกอดของกะเทยเสียยังดีกว่า
กลุ้ม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 03:51:13 PM »
คาถา "สู้ชีวิต แต่ไม่คิดสู้เมีย" นั้น
น่าจะมีมูลเหตุมาจากข้อเท็จจริงข้างล่างนี้ครับ