ผู้เขียน หัวข้อ: คนหลังซองไวไว คือใครกันแน่???  (อ่าน 21059 ครั้ง)

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
  • มงกุฎ: 3
Re: คนหลังซองไวไว คือใครกันแน่???
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 09:26:26 AM »
ท่านนี้ เสียเสียวิต แล้วครับ ท่านjubu...ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของ พัชรา แวงวรรณ  ครับ   จบข่าว  >:( >:( >:( >:( >:(

<a href="http://www.youtube.com/v/ukoBrR3s-nE?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/ukoBrR3s-nE?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

ออฟไลน์ Gaojing

• Full Member
  • มงกุฎ: 0
Re: คนหลังซองไวไว คือใครกันแน่???
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 08:55:12 PM »
สาวยาทัมใจ แจ๋มเหะ :-*
ว่าแต่เราจะมีโอกาสนัดทานข้าวกะเจ้าหล่อนมั๊ยหนอ
ท่านGaojing นี่มีสเป็กแปลกนะคะ มีแต่คนบอกว่าภาพมันเหมือนโปสเตอร์หนังสยองขวัญแนว psychosis หรือท่านจะชอบแนวหลอนๆ  ??? ???

ดูเธออยู่ในมุมมืดๆชังน่าค้นหาเสียนี่กะไร คิดเสียว่าเธอคือปริศนา แต่ไม่ใช่ปริศนากับชายกลางนะครับ
เป็นปริศนาแนวhorror   :D

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 08:06:56 AM »
ท่านGaojingก็มีอารมณ์ โรเเม้น  เหมือนกันนะครับ  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 01:46:09 PM »
อ้างถึง
ดูเธออยู่ในมุมมืดๆชังน่าค้นหาเสียนี่กะไร คิดเสียว่าเธอคือปริศนา แต่ไม่ใช่ปริศนากับชายกลางนะครับ
เป็นปริศนาแนวhorror
ปริศนา  + ชายพจน์  = ปริศนา
 พจมาน + ชายกลาง  = บ้านทรายทอง
 ท่านGaojing เอาบทประพันธ์ 2 เรื่องมาผสมกันแล้วล่ะ อิอิ
 horror = น่าขยะแขยง  ??? ??? ??? ;D ;D

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 02:08:11 PM »
อ้างถึง
เป็นปริศนาแนวhorror
ปริศนา  + ชายพจน์  = ปริศนา
 พจมาน + ชายกลาง  = บ้านทรายทอง
 ท่านGaojing เอาบทประพันธ์ 2 เรื่องมาผสมกันแล้วล่ะ อิอิ
 horror = น่าขยะแขยง  ??? ??? ??? ;D ;D

:P

ออฟไลน์ adulmr

• มงกุฎ: 1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 04:17:13 PM »
ท่านGaojingก็มีอารมณ์ โรเเม้น  เหมือนกันนะครับ  อิอิ   จบข่าว :D :D :D :D :D
ท่าน Gaojing นี่แหละ แม้นทุกเม็ดครับ จะบอกให้
จำได้ไหมเอ่ย ว่าท่าน Gaojing นี่แหละ เคยเล่าเรื่องราวของนักปั่นจักรยานหนุ่มไทย ทุ่มเทแรงกายแรงใจบึ่งจักรยานคู่ชีพด้วยแรงสองขาบวกหัวใจสี่ห้องไปหาว่าที่ภรรยา
แต่หนุ่มรายนั้นเดี้ยงเสียก่อนจะถึงจุดหมาย แต่ก็จบด้วยดีครับ

คนที่ชอบเรื่องราวแบบนั้นน่ะ แน่นอนว่าตัวเองจะระดับไหน คงมิต้องขยายความ
ว่าแต่สาวผู้โชคดีจะเป็นใคร ?

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 08:58:13 PM »
จำได้แล้วครับ เรื่องนี้เรตติ้งกระฉูด ก่อน สำนักล่มสลาย  อิอิ...เเลดูจะเป็น วิศวกรหนุม จากระยอง...ปั่น จักรยานไปหา สุดที่รัก ที่ลำปาง...แต่ไปไม่ถึง ..อะไรบวมนี่แหละ ไม่แน่ใจว่า ไข่ หรือ ขา  อิอิ   แต่สุดท้าย สุดที่รักก็ลงมาพบที่ รพ ...เรื่อก้อจบ ด้วความ โรแม้น ครับ  สุดยอดของตำนานดอกรักบาน  อิอิ...จริง อย่างที่ท่าน อดุลย์ ว่ามาครับ...ท่านGaojingก็คง เป็น วิศวกรหนุ่มผู้มี หัวใจโรแม้น แน่นอน ครับ...ว่าแต่ .....อะ อะ  ...ใครหนอจะมา มอบ..ที่ว่าให้  อิอิ(หัวใจนะนะจ๊ะ)...เอ๊ารอชมในตอน จบละกัน(ไม่ใช่ตอน อะไรที่ว่า บวมนะครับ  งานนี้ไม่ใช้ จักรยาน อิอิ)   จบข่าว :D :D :D
ปล แซวแรงไปขอ อภัยให้ วัยรุ่นด้วยนะครับ  อิอิ (รุ่นใช้เทียน  อิอิ)

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 08:35:04 PM »
วิศวกรหนุ่ม หัวใจโรแม้น ของเราก็ทนไม่ไหวเหมือนกันครับ..พี่ีน้อง   .หากเป็นแบบใน คลิป นี้  อิอิ   จบข่าว :D :D :D
ปล เอานะ ใครสู้ได้ ...ยกมือขึ้น ..เย้ๆๆๆๆๆ

<a href="http://www.youtube.com/v/jlgr6MoXufU?version=3&amp;amp;hl=th_TH" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/jlgr6MoXufU?version=3&amp;amp;hl=th_TH</a>

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 01:34:10 PM »
แทบจะโยนลูกทิ้งเลย 5555 :-\

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 04:44:36 PM »
สุดระทม ขมขื่นครับ ท่านjubu...เฮ้อ..เตะสกัดไม่ให้น้องมาเกิดเลยหรือ ..หนู  อิอิ   จบข่าว  :D :D :D :D

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 06, 2013, 11:35:14 PM »
พบบุคคลที่คาดว่าจะใช่ ผู้หญิงที่อยู่บนซองทัมใจ สายข่าวรายงานมาว่า ปัจจุบันยังมีชีวิตอยู่

ประติดประต่อเรื่องราวได้ความว่า สาวปริศนาผู้นี้น่าจะเป็นคนเดียวกันกะเจ้าโจรสาวแหงๆ ::)

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 07, 2013, 08:23:25 AM »
เป็น เด็ก หรือ มือถือซองนั้น ครับ ท่านGaojing   อิอิ....จบข่าว ;) ;) ;) ;) ;)