ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ  (อ่าน 5396 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
ทดสอบ
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2012, 04:00:12 PM »
ทดสอบ
 :)
 :P :-[ :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2018, 04:42:07 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
Re: ทดสอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 04:33:50 PM »
ทำไมมันแนบภาพไม่ได้อ่ะท่านอดุลย์

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2012, 02:54:30 PM »
กำลังให้น้องเค้าช่วยดูให้ครับ

ไม่เฉพาะแนบไฟล์อย่างเดียวครับ
ยังมีข้อขัดข้องอีกเยอะ เช่น
แนบคลิป ไม่ได้
เลือกแปะภาพตัวเองไม่ได้
สัญลักษณ์ตัวยิ้ม (smiley) -ตัวการ์ตูนหน้าทะเล้นไงครับ ก็ยังใช้ไม่ได้
ทั้งหมดทั้งปวงเหล่านี้ กำลังให้น้องเค้าช่วยดูอยู่ครับ
ผมทำเองไม่เป็นครับ
ขอบคุณครับ
อ้อ อีกอย่าง
การ์มา หายไป - อันนี่แหละสำคัญนัก ผมยังแปลกใจอยู่ว่าทำไมท่านน้อง jubu ถึงไม่ยักกะโวยเรื่องนี้แฮะ

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2012, 03:17:42 PM »
ไม่กล้าโวยหรอกครับเห็นใจท่านแอดมินมากกว่าดูๆแล้วต้องยกเครื่องกันขนานใหญ่เลยหล่ะ...เอารุ่นบรรทัดเลื่อนมาทำกระดานชนวนเฮ่ย...ให้กำลังใจครับเดี๋ยวผมจะเตรียมภาพงานที่ALGและที่ระยองมาลงใว้ให้เยอะๆครับน้องๆวิศวกรรมทั้งหลายจะได้เข้ามาหาข้อมูลได้...

ปล.ท่านoraoraสบายดีไหมครับฝนตกทางนี้ ทางโน้นหนาวมั้ย....อิอิอิ