ผู้เขียน หัวข้อ: Flash Mob เสียมเรียบ  (อ่าน 3717 ครั้ง)

ออฟไลน์ jubu

• Sr. Member
  • มงกุฎ: 3
Flash Mob เสียมเรียบ
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 09:28:10 AM »
เป็นการเต้น Flash mob ฉลองผู้โดยสารเดินทางผ่านสนามบิน ครบ 2 ล้านคน เมื่อวันที่ 5 ธค. ที่ผ่านมา .....น่ารักง่ะ  รู้สึกแถวบ้านเราก็เคยมีmob ที่สนามบินเหมือนกันใช่ป่ะคะ มันเป็นอย่างเดียวกันป่าวหนอ  :P :P
!

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
Re: Flash Mob เสียมเรียบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 08:41:03 AM »
ขอบคุณ ท่านjubu  ที่นำคลิป ดีๆมาให้ชม...อีกไม่นานเพื่อนบ้านก็จะพัฒนากันมากขึ้นครับ....อย่างเวียตก้อสร้างรถไฟฟ้าความเร็วสูงแล้วจากเหนือไปใต้...LAโอปี20เข้าว่าตามแผนจะมีอะไหลายอย่างที่พัฒนาขึ้น เช่น ตอนนี้ น่าจะเข้า 4G  แล้ว  ของเราที่ว่ามีคนเก่งอยู่กันมากๆเลยช้าหน่อยเพราะ ตามธรรมชาติของคนเก่งจะคิดหลายรอบ และก็ไม่ให้ใครเอาเปรียบได้ง่าย เหริญบาท หล่นยังกระโดดตะคุบ เพราะกลัวคนกวาดถนนเก็บไป  ..อิอิ(เห็นมาแล้ว ลัมถลอก นั่นเหริญห้า  ..โสน้าน่า   อิอิ)..พ่อหม่องก็เริ่มติวเข้มแล้ว...ดังนั้นหากเรายัง ...ขาดคนเก่งที่มากด้วยจริยธรรม แบบจอมยุทธ์ของสำนักฯนี้แล้ว...คงเศร้าใจไปอีกนานๆๆๆๆ   มาสนับสนุน ตั้งพรรคการเมืองกันเถอะครับ  พี่น้อง    อน่าปล่อยให้ คนป่ามีปืน   ....กลับเข้ามาในป่าคอนกรีต อีกเลย   จบข่าว :D :D :D :D
ปล น้องเหมน...ซ้อมให้มากกว่านี้หน่อยนะจ๊ะ...พี่อินทะเนียร์น้อย...ดูแล้วเสียวตอนตีลังกา   อะกลัวโหมงพื้น   อิอิ ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้ รำแบบเขมร นั่นแหละสวยแล้ววววว   ชอบบบบบบ(อย่าเป็น งิ้ว ละกัน หน้าไม่ให้  อิอิ).

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • Hero Member
Re: Flash Mob เสียมเรียบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2012, 10:31:10 PM »
ขอส่งสัญญาณไปถึงบางท่าน ที่เสียดายเงินเล็กน้อย แค่ สี่หมื่นล้าน นะ อย่าเสียดายเลยครับ ถือว่าให้คนอีกหลายคนในสังคมนี้ให้ดีขึ้น...อนิสงค์นั้นส่งผลมายังท่านไม่ทางตรงก้ออ้อม อะครับ...เห็นมะเสียดายมากไป ..เลยลำบากแบบนี้แหละ...หลายคนคิดถีงถึงท่านครับ  หือๆๆๆ  จบข่าว >:( >:( >:( >:( >:( >:(