ผู้เขียน หัวข้อ: เติมคำในช่องว่าง  (อ่าน 8250 ครั้ง)

ออฟไลน์ adulmr

• Hero Member
  • มงกุฎ: 1
เติมคำในช่องว่าง
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 03:23:54 PM »
นักเรียนทั้งหลาย
วันนี้ครูมีการบ้านให้ค่ะ
ทำเสร็จแล้ววันจันทร์ค่อยเอามาส่งนะจ๊ะ
จงเติมคำในช่องว่าง

1. BOO_S
2. _ _ NDOM
3. F_ _K
4. P_N_S
5. PU_S_
6. S_X

ออฟไลน์ อินทะเนียร์น้อย

• Administrator
  • มงกุฎ: 3
Re: เติมคำในช่องว่าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 06:30:03 PM »
ถ้าถูก..อย่าหาว่า..อินทะเนียร์น้อย...ลามก โคตรๆ  นะจ๊ะ   อิอิ
1=K
2=CO
3=UC
4=E I
5=S Y
6=E
ขอแก้มือ ..ก๊อกน้ำไม้ ที่ท่านorawan ถามครั้งที่แล้ว  มั่ง  ..น่าจะโดน เต็มๆ     อิอิๆๆๆ

จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ว้าว...ปีนี้ ..สวยขึ้นตั้งเเยะ..อิอิ...อะๆๆ..ไม่ได้... หันตูx ให้แดด ....นะจ๊ะ   อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2013, 06:36:57 PM โดย อินทะเนียร์น้อย »

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 06:54:57 PM »
5 5 5

เอาไป ร้อยคะแนน เต็ม คร้าบ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 09:08:47 AM »
เย้ๆๆๆๆๆๆ.บอกเเล้วต้องรีบตอบ ถ้าท่านssuebsak  มาละก็ไม่ทันแน่   อิอิ   ขอขอบคุณ ท่านssuebsak ..ที่เป็นแนวร่วม  ..มั่นใจว่าถูก 100%ชัวร์  .เอ้า ..รอฟังเฉลยจาก ท่าน อดุลย์ ..จร้าาาาา   (ไม่ได้ ลามกคนเดียวแย้ววววว .... ปลื้มๆๆๆๆ     อิอิ)    จบข่าว :D :D :D :D :D :D

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:10:27 AM »
ท่านอินทะเนียร์น้อยครับ
ท่านคงเติมคำตอบคล้ายๆเด็กอนุบาลฝรั่งคนนี้นะครับ
กับคำว่าื F_ _K

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 10:12:17 AM »
ส่วนคำตอบจริงๆนั้น
ประเดี๋ยวครูขอมาเฉลยตอนบ่ายนะคะ
ตอนนี้ให้นักเรียนใจระทึกกันไปก่อน ;D

ออฟไลน์ วศวิ

• Newbie
  • *
  • มงกุฎ: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 03:23:57 PM »
อาศัยความสัมพันธ์ และเชื่อมโยง ตามข้อ 2-6  ....ข้อ 1 น่าจะตอบ B

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 04:13:48 PM »
อาศัยความสัมพันธ์ และเชื่อมโยง ตามข้อ 2-6  ....ข้อ 1 น่าจะตอบ B
;D
งั้นเอาคำตอบของท่านอินทะเนียร์น้อย ผสมกับท่านวศวิ
จะได้ว่า
1. BOO_S  >>>  BOOBS     2. _ _ NDOM  >>>  CONDOM
3. F_ _K  >>>  FUCK         4. P_N_S  >>>  PENIS
5. PU_S_  >>>  PUSSY       6. S_X  >>>  SEX
แสดงว่า คุณหนูๆสัปดนเหมือนกันหมดเลยค่ะ

คำเฉลยของครูก็คือ
1. BOOKS     2. RANDOM     3. FORK   
4. PANTS      5. PULSE        6. SIX
ไว้คราวหน้า ครูจะมาเล่านิทาน (ฝรั่ง) ให้ฟังนะคะเด็กๆ :-\

ออฟไลน์ ssuebsak

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 07:01:47 PM »
อ้าว พอครูเฉลย เลยตกหมดเลย พวกเรา  5 5 5
แต่ว่า เราก็ตอบถูกนะ เพราะให้เติมคำในช่องว่างนี่ ไม่ใช่ เติมแล้ว ต้องถูกใจครู

(เหมือน ข้อสอบ อะไรน้า)

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 09:04:04 AM »
สวัดีครับ ท่าน อดุลย์ ท่าน วศวิ ท่านssuebsak
..แหม่...กลับมาดูเฉลย แล้ว ..ว้าว..หงายเงิบ...ครั้งนี้ อินทะเนียร์น้อย ..มั่นใจที่สุด เพราะมี อาจารย์ใหญ่ เป็นกองหลัง...อิอิ   เป็นว่า..ไม่แพ้น็อค แต่ ชกใต้เข็มขัดมาก ..ไปหน่อย  อิอิ   ยังดีครับที่ ได้เด็ก อนุบาลฝรั่งเศสมาเป็นเพื่อน .อิอิ   .ไอ้หนู นี่ พืันฐาน การ สืบเผ่าพันธุ์ แน่น จริงๆ  ขอชม .ยั่งว่าแหละ.สังคมเขา วางรากฐานไว้ดี  อิอิ...ยังไง โต ขึ้น มาเที่ยวเมืองไทยบ้างเด้อ หนู...ไปที่ อำเภอ ขน-อม...ทางใต้ของไทยเลย..ทิวทัศน์ สวยงามมากๆด้วย...แต่อย่า มา อม-ขน  แถวนี้ ละ กัน ...ดม..นะพอได้   อิอิ   ที่นี่ ค่อนข้างจะต้องดูแลเรื่องนี้กันเป็น พิเศษนะจ๊ะหนู   อิอิ   ...หนูเปลียน ตัว Dเป็น Fนะถูกใจหนุ่มไทย จัง..เพราะตัวนี้แหละ .เป็นตัวกำจัด อาวุธร้ายที่น่ากล้วของ ชายไทย   .เด็ก อะไนชั่ง น่ารัก จัง.(ที่บ้านคงไม่มี เล้าเป็ด เนาะ  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D
ปล..ต้อง อาศัย ปิ๊บ ..อีกแล้วครับ ท่านssuebsak  อิอิ

ออฟไลน์ yommatood

• Full Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 04:55:49 PM »
ผู้ใหญ่มักคิดลึกเกินไป 555

ออฟไลน์ constantine

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 08:09:32 PM »
โห..อย่าว่าแต่ผู้ใหญ่เล้ย...ผมเองก็ยังคิด มันทะลึ่งดี อิอิอิ :P :P :P
วันละนิดจิตแจ่มใจ โรคภัยไม่เบียดเบียน 8) 8)

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 07:50:30 PM »
สวัสดีครับ ท่านconstantine
 ..หายไปนาน งานคงยุ่ง.นะครับ...เเหม่ เรียกว่า..งานนี้มาให้กำลังใจกันโดยเฉพาะ ..สุดยอด   เรื่องพรรนี้ มันมองยากจริงๆครับ...อย่างเป็ดนี่ เด็กอนุบาลฝรั่งเศสมองไม่ออก..จริงๆ  อิอิ...เล่น ของสูงมันเลยดีกว่า..คุณครูที่สอน ถ้าเป็นชายพอทน..ถ้าเป็นแหม่มละโดนแน่  อิอิ...(เต็มๆ  อิอิ)   จบข่าว :D :D :D :D :D
ปล ก็ วน กันอยู่ในกลุ่ม ฮาเรม อะ  อิอิ( ทุเรศ..ที่สุดเท่าที่เคยเห็นการเต้นประกอบเพลงอื่นๆก่อนหน้านี้  อิอิ   )
Harlem Shake, Marine Corps edition